Fiesta dar shakani


B

benzemah

Senior Member
Joined
Nov 19, 2014
Messages
161
Likes
94
Points
45
Age
32
B

benzemah

Senior Member
Joined Nov 19, 2014
161 94 45
"Chawa" maarufu wa Mkoa wa Dar , Bwana "Lemtumboz" alitoa ujumbe kupitia Instagram juu ya onyesho OMARION lililofanyika Elements na kumalizwa kiubabe kabla ya muda uliopangwa. Unadhani hili limekuja bahati mbaya. Post hiyo imeweka reference juu ya onyesho la [HASHTAG]#CastleLite[/HASHTAG] lililomalizika saa sita kamili usiku. Wandugu wa Clouds Mjiandae na hilo li Fiesta lenu

Lemtumboz ambaye hana cheo chochote Serikalini, ameweka tumbo lake mbele na kufungua kitovu chake kiropoke kama kawaida akidai kwamba Sheria inataka matamasha yaishe saa 6 usiku. Waswahili wanasema message sent.

Kwa wenye uelewa wameelewa kwamba huu ni ujumbe kwa Fiesta ambayo inatarajiwa kufanyika Dar tarehe 18 Novemba. Miaka yote Fiesta inaisha Asubuhi ( Sheria zilikuwepo) Ni tangu miaka 16 iliyopita ambapo Lemtumboz na Bosi wake Bashite hawakuwa na hili wala lile, Fiesta iliisha asubuhi. Hata mwakajana Bossi wa Lemtumboz alipokuwa karibu na waandaji wa Fiesta tamasha lililisha Asubuhi.

Tunaelewa kuwa Birthday ya Diamond iliisha usiku wa manane na Mkuu wa Mkoa kama Mlezi wa WCB alihudhuria na mara nyingi tu anafika Elements kula Bata lakini hakuwahi kuwaambia wafunge saa sita. Inasemekana Bwana Platnumz aligoma kumpost jamaa kwenye Insta yake na hapo kisingizo kikapatikana

Clouds wenyewe wanafukuza mwizi Kimyakimya na juzi Prezidaa kawapigia simu kwa mara nyingine tena Live kwenye Fursa yao huko Tanga. Ngoja tuone Prezidaa atasimama na nani, RG au Bashi
 
monde arabe

monde arabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2017
Messages
2,668
Likes
3,165
Points
280
monde arabe

monde arabe

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2017
2,668 3,165 280
Toliho mkaya lolo ngosha!
 
Kilawo

Kilawo

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2016
Messages
290
Likes
200
Points
60
Kilawo

Kilawo

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2016
290 200 60
nchii saiz imeingia utoto kabsa !n)!!!sipendezwi kabsa
 
Joseverest

Joseverest

Verified User
Joined
Sep 25, 2013
Messages
39,846
Likes
47,286
Points
280
Joseverest

Joseverest

Verified User
Joined Sep 25, 2013
39,846 47,286 280
Eti kisa kutopostiwa Insta!! daaah
 
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
5,974
Likes
6,063
Points
280
Age
58
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
5,974 6,063 280
hawa washajiona miungu watu inabidi waliomfichaga Roma watusaidie izi ng'ombe mbili zifichwe zifinyweeeee zirudi zipelekwe therapy india
Ng'ombe basi! Vijimbuzi tu.
 

Forum statistics

Threads 1,212,853
Members 461,778
Posts 28,456,580