FFU watanda maeneo ya bunge Dodoma Mpaka usiku huu

FFU watanda maeneo ya bunge Dodoma Mpaka usiku huu

Edson Zephania

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Posts
517
Reaction score
112
Wakati nashuka kituo cha daradara Bohari nimekutana na magari matatu ya FFU yakiwa na askari wa kikosi cha kutuliza ghasia wakiwa na silaha zao kama kawa (mabomu ya machozi, helmet na silaha za moto) nimejiuliza Je maandamano ya Udom bado yanaendelea?, wakati huo wanafunz wa Udom kampasi ya Social science mpk sasa wamekusanyika kwny uwanja wa basketball tangu saa kumi wakimsubiri Mh Shukuru Kawambwa na bado hajatokea.
 
Back
Top Bottom