FFU, mabomu ya machozi na maji ya upupu, silaha pekeeza Kikwete dhidi ya Watanzania !


Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
9,975
Likes
8,299
Points
280
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
9,975 8,299 280

  • Mwanza wapigwa mabomu
  • Temeke warushiwa mabomu
  • Mabomu yarindima Kigoma
  • Magu watawanywa kwa mabomu
  • Kigoma mabomu yatawala
  • Arusha warushiwa maji ya upupu
  • Mbeya mabomu nje nje
  • Shinyanga hakukaliki kwa mabomu
  • Tarime mabomu mtindo moja
  • Next Ubungo ?
Wanatumia

  • FFU na mabomu ya machozi alimradi Kikwete abaki madarakani.
  • Bunduki, fimbo na marungu alimradi kulinda uchakachuaji wa kura.
  • Green Guards na mapanga alimradi CCM ipate ushindi wa kishindo.
  • JWTZ na vitisho vya Shimbo alimradi walafi waendelee kunenepa.
  • Tume ya Uchaguzi na wizi wa kura alimradi ukombozi haupatikani.
  • Ati maovu yote haya ni katika kulinda amani, mshikamano na utulivu.
Hata hivyo Watanzania tusikate tamaa kwani ingawa wana pesa (shetani), wananchi tuna Mungu.
 
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2009
Messages
3,268
Likes
201
Points
160
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2009
3,268 201 160
Sasa hivi Mbeya moto mabomu nje nje
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
Kikwete ataimaliza nchi yetu kwa tamaa yake hii ya uongozi
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Nikimfikiria hamu ya chakula inayeyuka. I mean ni kichefuchefu as if nina mimba isiyompenda!
 
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
12,765
Likes
1,031
Points
280
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
12,765 1,031 280
Hii ni aibu tume ya uchaguzi wanasikiliza amri za Kikwete na mafisadi wenzake.
 
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Likes
4
Points
135
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 4 135


  • Mwanza wapigwa mabomu
  • Temeke warushiwa mabomu
  • Mabomu yarindima Kigoma
  • Magu watawanywa kwa mabomu
  • Kigoma mabomu yatawala
  • Arusha warushiwa maji ya upupu


Wanatumia


  • FFU na mabomu ya machozi alimradi Kikwete abaki madarakani.
  • Bunduki, fimbo na marungu alimradi kulinda uchakachuaji wa kura.
  • Green Guards na mapanga alimradi CCM ipate ushindi wa kishindo.
  • JWTZ na vitisho vya Shimbo alimradi walafi waendelee kunenepa.
  • Tume ya Uchaguzi na wizi wa kura alimradi ukombozi haupatikani.
  • Ati maovu yote haya ni katika kulinda amani, mshikamano na utulivu.

Hata hivyo Watanzania tusikate tamaa kwani ingawa wana pesa, wananchi tuna Mungu.
Ungekuwepo hapo ungeona umuhimu wa mabomu. Watu wakianza vurugu sio mchezo, wnakuwa kama wanyama. Hebu muulize mdogo wangu alikuwa msimamizi wa uchaguzi Kahama huko namba zake 0784860452
 
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
9,975
Likes
8,299
Points
280
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
9,975 8,299 280
Ungekuwepo hapo ungeona umuhimu wa mabomu. Watu wakianza vurugu sio mchezo, wnakuwa kama wanyama. Hebu muulize mdogo wangu alikuwa msimamizi wa uchaguzi Kahama huko namba zake 0784860452
Huyo mdogo wako ni sehemu ya tatizo lenyewe, wasimamizi wa uchaguzi. Mdogo wako ni moja katika silaha anazotumia Kikwete kung'ang'ania madarakani kwa kuchakachua maamuzi ya wazalendo. Siku ya hukumu, kama walivyokuwa wafuasi wa Hitler, hatapona - mjulishe kuwa damu ya watanzania inayomwagika iko mikononi mwake pia. Asante nitampigia simu kumweleza hayo na hivi sasa kasi ya ulipuaji wa mabomu yazidi kuongezeka kadiri wananchi wanavyozidi kumkataa Kikwete.
 

Forum statistics

Threads 1,250,637
Members 481,436
Posts 29,740,013