Feni ambazo unaweka maji


hp4510

hp4510

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
1,264
Likes
864
Points
280
hp4510

hp4510

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
1,264 864 280
Wakuu joto limekuwa kali sana huku kwetu Mbagala, kuna feni nasikia unaweka maji then inatoa mvuke kama air condition. Naweza kupata wapi hizo feni na bei yake ikoje?
 
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
3,096
Likes
361
Points
180
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
3,096 361 180
Hiyo kali, tusubiri wenye data ikishindikana wape oda wachina huwezi kosa.
 
East African Eagle

East African Eagle

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2013
Messages
3,764
Likes
48
Points
135
East African Eagle

East African Eagle

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2013
3,764 48 135
wakuu joto limekuwa kali sana uku kwetu mbagala... kuna fen nasikia unaweka maji then inatoa mvuke kama air condition.... naweza kupata wapi hizo feni na bei yake ikoje?
Zinapatikana madukani Zanzibar mtaa wa mchangani.Lakini hazina lolote.Ukiweka maji zinatoa mvuke fulani kama ukungu hivi.Lakini ni wizi mtupu take it from me.Ila zinadumu haziharibiki ovyo na nguvu yake ya feni kupuliza ni kubwa.Zinaitwa wtrr kama sikosei.

bei yake inaanzia laki 150 hadi 120 kutegemea na uwezo wako wa ku-bargain.Bei hizo ni za mwaka jana mwezi wa Tisa.
 
I

ilonga

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
920
Likes
230
Points
60
I

ilonga

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
920 230 60
Zinapatikana Mlimani city pale Game, zipo za ujazo tofauti. Mimi nilinunua Logik mwaka jana mwanzoni badi ipo poa kabisa,ya lita 7.5. Bei ni kati ya 150-250. Upepo wake ni wa baridi kdg zaidi ya upepo wa feni ya kawaida ila ubaridi huo haufikii wa AC za kawaida.
 
hp4510

hp4510

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
1,264
Likes
864
Points
280
hp4510

hp4510

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
1,264 864 280
Zinapatikana Mlimani city pale Game, zipo za ujazo tofauti. Mimi nilinunua Logik mwaka jana mwanzoni badi ipo poa kabisa,ya lita 7.5. Bei ni kati ya 150-250. Upepo wake ni wa baridi kdg zaidi ya upepo wa feni ya kawaida ila ubaridi huo haufikii wa AC za kawaida.
na hiko kinachoitwa mvuke wa baridi ni kweli unatoka?
 
I

ilonga

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
920
Likes
230
Points
60
I

ilonga

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
920 230 60
Kuna ambazo zinatoa mvuke fulani hv (nimeziona Game kama 2 months ago),na nyingine kama yangu haitoi mvuke ila tu upepo unakuwa wa baridi tofauti na ule wa kawaida kwakuwa kwenye tank la maji kuna makopo fulani (yanakuja na feni) mawili unayaweka kwenye freezer maji yake yanaganda. Ukiwasha feni unayatumbukiza kwenye tank yanapoza yale maji,hlf unabofya "humidifying", "cool" or whatever it is written kuruhusu mzunguko wa maji. Yangu huchukua 7-8hrs kumaliza tank la maji.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,199
Likes
40,687
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,199 40,687 280
New inovation....
Kuna taa za umeme hazitoi head, zenyewe zinatoa hewa ya baridiiiiiiiiiii
 
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
15,840
Likes
5,771
Points
280
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
15,840 5,771 280
duh ndo kwanza nimesikia leo
 
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
6,358
Likes
490
Points
180
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
6,358 490 180
Kiptech....Quality Centre
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,229
Likes
4,625
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,229 4,625 280
Hiyo kali, tusubiri wenye data ikishindikana wape oda wachina huwezi kosa.
Unaishi dunia gani?
Mi nilinunua mwaka juzi la 2 na 20, ila sa ivi hata lahi na 20 unapata.
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,229
Likes
4,625
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,229 4,625 280
Hazina kitu, ni usanii tu.
 
S

sem2708

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
3,701
Likes
1,267
Points
280
S

sem2708

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
3,701 1,267 280
Nimeziona kkoo juzi...laki 3.zipo hadi za laki 6.sijawahi kutumia nilipewa maelezo yake nilizipenda.ila ukweli sijawahi kutumia.
 
S

sem2708

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
3,701
Likes
1,267
Points
280
S

sem2708

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
3,701 1,267 280
Haaaa haaaa hzaz jamani
 
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2013
Messages
7,554
Likes
4,536
Points
280
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2013
7,554 4,536 280
Zinapatikana madukani Zanzibar mtaa wa mchangani.Lakini hazina lolote.Ukiweka maji zinatoa mvuke fulani kama ukungu hivi.Lakini ni wizi mtupu take it from me.Ila zinadumu haziharibiki ovyo na nguvu yake ya feni kupuliza ni kubwa.Zinaitwa wtrr kama sikosei.

bei yake inaanzia laki 150 hadi 120 kutegemea na uwezo wako wa ku-bargain.Bei hizo ni za mwaka jana mwezi wa Tisa.
Mwanza ni sh. 95,000/= karibu na vunja bei. Ni imara sana halafu hazina kelele.
 
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2013
Messages
7,554
Likes
4,536
Points
280
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2013
7,554 4,536 280
na hiko kinachoitwa mvuke wa baridi ni kweli unatoka?
Mvuke upo mh. lakini si muangalie maeneo yenye baridi mkaishi wapendwa?! Mnapenda sifa kusema naishi Dar mkija mikoani huku mvua ikinyesha kariakoo sokisi zinajaa vinyesi tupu. Njoo rock city ushindie ugali kuanzia lunch hadi dinner ukiwa na Wagosha wa ukweli.
 
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2013
Messages
7,554
Likes
4,536
Points
280
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2013
7,554 4,536 280
Zina 'kitu' mkuu, jirani yangu anazo mbili na mara kwa mara vitoto vyake vinapelekwa hospitali kwasababu ya kuugua pneumonia!
Si bure unawaroga,nimekuona kwenye kioo cha manyaunyau.
 
L

Luqash

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
916
Likes
14
Points
35
L

Luqash

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
916 14 35
Mvuke upo mh. lakini si muangalie maeneo yenye baridi mkaishi wapendwa?! Mnapenda sifa kusema naishi Dar mkija mikoani huku mvua ikinyesha kariakoo sokisi zinajaa vinyesi tupu. Njoo rock city ushindie ugali kuanzia lunch hadi dinner ukiwa na Wagosha wa ukweli.
Tena ukaishi maeneo ya Igogo kwenye 'flying toilets'.
 
deonova

deonova

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2013
Messages
710
Likes
193
Points
60
deonova

deonova

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2013
710 193 60
Hata kariakoo zipo hzi feni mtaa wa Aggey maduka ya karibu na msikiti wa Qiblatain, chaguo lako sasa unataka za mlimani city ama za kariakoo?

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,274,530
Members 490,721
Posts 30,515,416