Felix Christopher Mrema


Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,494
Likes
392
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,494 392 180
Former Deputy Attorney General who is now Member of Parliament for Arusha.

When was he DAG? what did he do?

EMPLOYMENT HISTORY
Washington DC Tanzania Representative 1976 1981
Attoney General Chamber Deputy Attoney General/Permanent Secretary
LA Fleur D' Afrique Ltd-Arusha
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
.... i hope hii haihusiani na wale "farasi wanne".... !!!
 
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,494
Likes
392
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,494 392 180
.... i hope hii haihusiani na wale "farasi wanne".... !!!
Inasemekana eti yeye ni "Paulo Usije Kucheza na Sisi... Una...."
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
14,349
Likes
8,708
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
14,349 8,708 280
Rev.Kishoka,

..wachumi na wataalamu wetu wa fedha wanaamini kwamba tutafaidika na 3% royalty na tax breaks za kila aina.

..hata tupate AG toka mbinguni bado hatuwezi kufaidika na rasilimali zetu ktk mazingira ya sasa.

..mwanasheria mkuu hapangi wala hapatani bei.
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Inasemekana eti yeye ni "Paulo Usije Kucheza na Sisi... Una...."
---kwa vile "walioogopa kuchafuliwa mikono" wametenda yote haya ndani ya miaka 6-7 iliyopita, je "paulo" alikuwa wapi na kwanini hakuweza hata "kuwarushia uchafu huo" walau kwa proxy...alimradi tu angewachafua na kuutaarifu ulimwengu kuwa kuna wenye mikono michafu pahala fulani?!
 
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,494
Likes
392
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,494 392 180
Rev.Kishoka,

..wachumi na wataalamu wetu wa fedha wanaamini kwamba tutafaidika na 3% royalty na tax breaks za kila aina.

..hata tupate AG toka mbinguni bado hatuwezi kufaidika na rasilimali zetu ktk mazingira ya sasa.

..mwanasheria mkuu hapangi wala hapatani bei.

Joka agreed!

Lakini je huyu alichafua lipi? Nakumbuka Ubunge kaenda 1995. Kuna tetesi kuwa alikuwa ndiyo kinara mkuu wa IPTL... kachonga mkataba, kajipatia zake chache kaenda kuwa Mbunge na kuacha kuwa AG!
 
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,494
Likes
392
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,494 392 180
---kwa vile "walioogopa kuchafuliwa mikono" wametenda yote haya ndani ya miaka 6-7 iliyopita, je "paulo" alikuwa wapi na kwanini hakuweza hata "kuwarushia uchafu huo" walau kwa proxy...alimradi tu angewachafua na kuutaarifu ulimwengu kuwa kuna wenye mikono michafu pahala fulani?!
Paulo hutengwa kwa kuwa mikono yake ni michafu, suala ni wale waliomtenga walikuwa wapi wakakaa kimya? Au Paulo baada ya kuwa mchafu alitoweka kabla ya wimbo kushika momentum?
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Mkuu Kishoka,

Heshima mbele, hata mimi nasikia kuwa hata hii deal ya Richimonduli yeye ndiye architect na ndiye hasa masterminder wa IPTL, lakini amekuwa mjanja sana na ku-lay low na hakuna mwenye shida naye kabisaa kumba mambo yote yeye ndiye chanzo!
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,027
Likes
4,807
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,027 4,807 280
Mrema wa TANROADS ALIPO TETEWA NA JK KUWA ASIOGOPE KUITWA FISADI!

Rais Jakaya Kikwete `ameicharukia` Wizara ya Ujenzi na Wakala wa Barabara nchini TANROADS kutowapa kazi wakandarasi wababaishaji, pia kutowalipa wanaojenga barabara chini ya viwango.

``Wakandarasi wababaishaji wasipewe kazi, wanatufikisha pabaya,`` alisema.

Aidha, aliwataka wizara ya ujenzi wanapotoa tenda wamchague yule aliyetoa hesabu kubwa na sio kuangalia mwenye hesabu ndogo kwani wao pia ukubwa wa kazi wanaijua.

``Hakuna sababu wizara, TANROADS kumchagua mtu mwenye hesabu ndogo, mnapotangaza tenda lazima kuangalia kama kazi ataiweza, ingawa wale watakaokosa watasema mnajali mafisadi,... hayo msiyajali!,`` alishauri.

Aidha, amesema yapo makampuni kadhaa hapa nchini ambayo kazi yao ni kudanganya pindi wanapokuwa wamepewa tenda za kutekeleza miradi mbalimbali.

Alisema hayo jana mjini hapa wakati akizindua barabara ya Isuna hadi Manyoni yenye urefu wa kilomita 55 baada ya mkandarasi aliyepewa kazi ya kukamilisha ujenzi wa barabara hiyo kushindwa kazi kwa visingizio.

Rais Kikwete yuko mkoani humu kwa ziara ya siku sita kwa ajili ya kukagua shughuli za maendeleo pamoja na kuwashukuru wananchi kwa kumchagua mwaka 2005.

Rais Kikwete alisema awali barabara hiyo ya Isuna-Manyoni, ilikuwa ikijengwa na mkandarasi kutoka China ambaye alishindwa kukamilisha kazi kama ilivyotakiwa.

Alisema kilichotokea hapo iwe ni fundisho na kwamba tatizo la namna hiyo lisijitokeze tena.

Aidha Rais Kikwete alibainisha kuwa kupewa tenda kwa mkandarasi mwenye hesabu ndogo ndiko kunakosababisha matatizo ikiwa ni pamoja na miradi kutokamilika kwa wakati uliotakiwa.

Alisema wakiendelea na utaratibu huo wa kuangalia hesabu ndogo watakwama wakati nchi bado ni maskini.

``Ninaomba sana, bure ni ghali sana, kwani angalia sasa tunaingia gharama nyingine tena kubwa zaidi kuliko zile za awali,`` alisema.

Aliongeza kuwa mzabuni atakayekiuka utaratibu unaotakiwa wanapaswa kumuita na kumuuliza ili wasimamie katika ukweli na haki na sio kuwachanganya.

Kuhusu makampuni yanayodanganya alisema hapa nchini yapo kadhaa na kazi yao ndio hiyo halafu badaye huhitaji majadiliano.

``Simamieni wataalamu mlio nao, makampuni yawe yanasema ukweli kuepusha hasara katika nchi,`` alisema.

``Nchi hii ni maskini, ujenzi huu unagharamiwa na fedha za wananchi, epukeni kuingia gharama mara mbili, kwani wanaofanya hivyo wanakuwa wanyonya damu,`` alisema.

Pia aliwataka kukasirika na kuwachukulia hatua makampuni yanayokiuka utaratibu ikiwa ni pamoja na kuwaambia kwa herini (byebye) wakatafute tenda nyingine nje ya nchi.

Rais aliongeza kuwa mhandisi mshauri naye hatakiwi kulipwa malipo yake endapo ujenzi hautakuwa umekamilika kwa kiwango kinachotakiwa kwani wasipofanya hivyo Tanzania itakuwa shamba la wajinga.

Lazima Watanzania waone uchungu na kutekeleza miradi ya wananchi katika kiwango kinachotakiwa, alisisitiza.

Kwa upande wake, Katibu Mkuu, Wizara ya Ujenzi, Bw. Omar Chambo alisema barabara hiyo itagharimu kiasi cha Sh. bilioni 30.43 na ujenzi wake ulisainiwa Desemba 11, mwaka 2007.

Alisema barabara hiyo ilisainiwa kati ya TANROADS na Kampuni ya China Geo Engineering kutoka nchini China na kwamba sehemu ya barabara hiyo inatarajiwa kukamilia ifikapo mwaka 2010.

Alisema mradi huo unasimamiwa na mhandisi mshauri Black &Veatch kutoka Afrika Kusini akishirikiana na Kampuni ya Mak Consult ya Tanzania kwa gharama ya Sh. milioni 857.23.
 
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,494
Likes
392
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,494 392 180
Mrema wa TANROADS ALIPO TETEWA NA JK KUWA ASIOGOPE KUITWA FISADI!

Mushi,

Nafikiri unachanganya machungwa na maharage. Hii thread ni kuhusu Felix Mrema ambaye alikuwa Mwanasheria Mkuu wa Tanzania na si Ephraim Mrema CEO wa Tanroads.

Ya Mrema wa Tanroads yaache kule kwenye thread ya Tanroads na si kuyapandikiza mahali ambapo si pake!
 
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,494
Likes
392
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,494 392 180
Mkuu Kishoka,

Heshima mbele, hata mimi nasikia kuwa hata hii deal ya Richimonduli yeye ndiye architect na ndiye hasa masterminder wa IPTL, lakini amekuwa mjanja sana na ku-lay low na hakuna mwenye shida naye kabisaa kumba mambo yote yeye ndiye chanzo!
FMES,

Huyu jamaa alitegemewa kuwa AG kamili baada ya Uchaguzi 1995. Lakini alikwenda na kugombea Ubunge Arusha Mjini na akaupata. Wakati Mkapa anajiandaa kuunda Baraza la Mawaziri, Mrema alitgemewa kwa AG au Waziri wa Sheria, lakini akapotea na kubakia kama Mbunge wa kawaida.

He has gone quite out of the public fanfare, lakini kama ulivyosema, inasemekana yeye ndiye Architect Mkuu wa IPTL na si ajabu mkono wake ulitumika kwa Tanesco.

Kwenye ripoti ya Brian Cooksey, anawataja Chenge na Maria Kejo-Ndosi kutoka ofisi ya AG, lakini Mrema's name never surfaces!
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,027
Likes
4,807
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,027 4,807 280
Mushi,

Nafikiri unachanganya machungwa na maharage. Hii thread ni kuhusu Felix Mrema ambaye alikuwa Mwanasheria Mkuu wa Tanzania na si Ephraim Mrema CEO wa Tanroads.

Ya Mrema wa Tanroads yaache kule kwenye thread ya Tanroads na si kuyapandikiza mahali ambapo si pake!
NA PIA ULIYASEMA HAYA ULIPOMJIBU FMES...

FMES,

Huyu jamaa alitegemewa kuwa AG kamili baada ya Uchaguzi 1995. Lakini alikwenda na kugombea Ubunge Arusha Mjini na akaupata. Wakati Mkapa anajiandaa kuunda Baraza la Mawaziri, Mrema alitgemewa kwa AG au Waziri wa Sheria, lakini akapotea na kubakia kama Mbunge wa kawaida.

He has gone quite out of the public fanfare, lakini kama ulivyosema, inasemekana yeye ndiye Architect Mkuu wa IPTL na si ajabu mkono wake ulitumika kwa Tanesco.

Kwenye ripoti ya Brian Cooksey, anawataja Chenge na Maria Kejo-Ndosi kutoka ofisi ya AG, lakini Mrema's name never surfaces!
Wewe ni mmojawapo wa wale wanaofagilia UKABILA HAPA JF!

Sasa kama unakiri kuwa hakutajwa kwenye source...Na huku ukikiri kuwa hakuwa AG...At the same time kuwepo na utaratibu mpya hapa jf wa kuyataja majina ya wachagga na kuwahusisha na UFISADI BILA KUJALI KUWA KASHFA HIZO ZIMEANZIA KWA WAISLAM WA ccm KINA IDDI SIMBA NA WAARABU WAKE,NA NYINGINE KUTOKA KWA WATOPU AMBAO HAWANA UISLAM WALA UCHAGGA!

Sasa Na wewe pia ni shabiki la KUGANGAMALA NA HUYO YUSUPH MUSHI SIMPLY KWASABABU GANI?

AMA UNATAKA KUSEMA KUWA SIR CHANDE NI FISADI MDOGO KULIKO HUYO MUSHI?

NANI NI KINGPIN?

Hawa Mrema wote ni mrema na wanahusiana politics zetu wakati wa kueleke a UCHAGUZI NA KAMWE SITORUHUSU UKABILA NA AMA UDINI UWAPOTOSHE WANANCHI!

TUNATAKA UHURU...!

NA SAA YA UKOMBOZI NI SASA!

WE ARE PATIENTLY WANITING!

WE THE PEOPLE SHALL OVERCOME!
 
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,494
Likes
392
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,494 392 180
NA PIA ULIYASEMA HAYA ULIPOMJIBU FMES...


Wewe ni mmojawapo wa wale wanaofagilia UKABILA HAPA JF!


Sasa Na wewe pia ni shabiki la KUGANGAMALA NA HUYO YUSUPH MUSHI SIMPLY KWASABABU GANI?
Mushi,

Ni wapi nimetetea Ukabila? Naomba kama kuna mahali nimeandika jambo kutumia Ukabila, uonyeshe umma la sivyo inabidi ukiri kuwa umenizushia jambo, hivyo wewe ni Muongo.

Unamjua Yusuph Mushi au kwa kuwa ni Mchaga basi unafikiri kumzungumzia Yusuph Mushi ni Ukabila?

Nakupa mtihani mmoja, google huyo Andy Chande wako, ukishapata majibu ya kuwa yeye ni nani East Africa, ndipo utapata jawabu kuhusu Yusuph Mushi kuletwa hapa na kuoanishwa na mambo ya Rotary na Lions Club.
 
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,494
Likes
392
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,494 392 180
NA PIA ULIYASEMA HAYA ULIPOMJIBU FMES...



Wewe ni mmojawapo wa wale wanaofagilia UKABILA HAPA JF!

Sasa kama unakiri kuwa hakutajwa kwenye source...Na huku ukikiri kuwa hakuwa AG...At the same time kuwepo na utaratibu mpya hapa jf wa kuyataja majina ya wachagga na kuwahusisha na UFISADI BILA KUJALI KUWA KASHFA HIZO ZIMEANZIA KWA WAISLAM WA ccm KINA IDDI SIMBA NA WAARABU WAKE,NA NYINGINE KUTOKA KWA WATOPU AMBAO HAWANA UISLAM WALA UCHAGGA!

Sasa Na wewe pia ni shabiki la KUGANGAMALA NA HUYO YUSUPH MUSHI SIMPLY KWASABABU GANI?

AMA UNATAKA KUSEMA KUWA SIR CHANDE NI FISADI MDOGO KULIKO HUYO MUSHI?

NANI NI KINGPIN?

Hawa Mrema wote ni mrema na wanahusiana politics zetu wakati wa kueleke a UCHAGUZI NA KAMWE SITORUHUSU UKABILA NA AMA UDINI UWAPOTOSHE WANANCHI!

TUNATAKA UHURU...!

NA SAA YA UKOMBOZI NI SASA!

WE ARE PATIENTLY WANITING!

WE THE PEOPLE SHALL OVERCOME!
Again the same JMushi takeover tactics of threads are emerging.

Kwa nini usianzishe thread inayosema Maoni ya JMushi ukaandika kila unachotaka na kujijibu na kuacha Thread nyingine zisizuhusiana na mambo unayoyataka ziendelee kivyake vyake?
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,027
Likes
4,807
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,027 4,807 280
Again the same JMushi takeover tactics of threads are emerging.

Kwa nini usianzishe thread inayosema Maoni ya JMushi ukaandika kila unachotaka na kujijibu na kuacha Thread nyingine zisizuhusiana na mambo unayoyataka ziendelee kivyake vyake?
WEWE Ulishasema kuwa AG alikuwa CHENGE...AT THE SAME TIME...Kusema kuwa hakupewa u AG na MKAPA..Sasa kwanini usianzishe thread ya CHENGE AMA KUDAI RIPOTI ZISOMWE BUNGENI NA SI KUFLOOD JF NA MITHREAD YA UKABILA NA UDINI?
ATISHI NYAU HAPA!
UNAJUWA NILIKOTOKEA NA USIJARIBU KURUDI HUKO!
WE KAZI YAKO KUANZISHA THREADS ETI REV MNAMTAFUTA!
WAKUTAFUTE WA NINI NA WAKATI SERA ZAO ZA UKABILA UNAZIENEZA NA CHUKI ZAKO ZA WAZI?
 
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,494
Likes
392
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,494 392 180
WEWE Ulishasema kuwa AG alikuwa CHENGE...AT THE SAME TIME...Kusema kuwa hakupewa u AG na MKAPA..Sasa kwanini usianzishe thread ya CHENGE AMA KUDAI RIPOTI ZISOMWE BUNGENI NA SI KUFLOOD JF NA MITHREAD YA UKABILA NA UDINI?
ATISHI NYAU HAPA!
UNAJUWA NILIKOTOKEA NA USIJARIBU KURUDI HUKO!
WE KAZI YAKO KUANZISHA THREADS ETI REV MNAMTAFUTA!
WAKUTAFUTE WA NINI NA WAKATI SERA ZAO ZA UKABILA UNAZIENEZA NA CHUKI ZAKO ZA WAZI?
Tatizo lako ni kukurupuka bila kusoma na kuelewa unachosoma. Ma auna uwezo mdogo sana wa kuelewa mambo au umejaa jazba ambazo huna uwezo wa kuzidhibiti.

Sijafanya jambo hata moja a Ukabila au Udini. Kama una Ushahidi, ulete hapa jamii iamue.

Kama huna ushahidi ni uzushi wako, basi uombe radhi kwangu na Jamii nzima kwa Uzushi, Kupotosha na Kusema Uongo!

Nimesema wakati wa Uchaguzi 1995, ilitegemewa Mrema angepewa u-AG kwa kuwa yeye ndiyo alikuwa Senior AG deputy. Akagombea Ubunge Arusha Mjini, watu tukamtegemea angekuwa Waziri wa Sheria kwa kuwa sasa ni Mbunge.

Hakupewa Uwaziri au U-AG, na kuishia kuwa Mbunge wa Kawaida.

Brian Cooksey aliandika kuhusu IPTL before Mrema hajaanza kuwa assosiated na the whole scandal.

Haya yalitokea kabla ya tuhuma za yeye Mrema kuwa kinara mkuu wa ile issue ya IPTL kuanza kutoka.

Ni wappi nimeleta Ukabila au Udini kwenye hii mada?
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
Mushi1,'
Mimi namfahamu Reverend. Hana hata chembe moja ya ukabila. Soma tena threads zake kwa makini.
 
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,494
Likes
392
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,494 392 180
Mushi1,'
Mimi namfahamu Reverend. Hana hata chembe moja ya ukabila. Soma tena threads zake kwa makini.
Jasusi,

Alishaniita Fisadi, sasa Mkabila na Mdini, mwisho ataniita Shetani, nangojea kuota mkia na mapembe!
 
Brutus

Brutus

Senior Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
174
Likes
3
Points
33
Brutus

Brutus

Senior Member
Joined Jul 10, 2007
174 3 33
Guys!
Hivi hatuwezi kujadiliana kwa amani bila kushambuliana?
 
S

Silas A.K

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2008
Messages
807
Likes
16
Points
35
S

Silas A.K

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2008
807 16 35
Nimeanza kupata mwanga kwamba kuna wakati kwa makusudi kabisa kuna baadhi ya wana JF hufanya makusudi kabisa ku-divert attention kutoka kwenye mada ambayo inazungumziwa ili pengine kujaribu kuivuruga mada husika.Wakati mada inamhusu Felix Mrema (Mb) mtu unanzisha mada isiyohusiana na hiyo.Its really disgusting.Nashukuru kwamba mhusika wa kuharibu mada amepewa onyo.Si vyema pia kutoa tuhuma zisizo na ushahidi kwa mtu wa calibre ya Rev.Kishoka ambaye michango yake inaheshimika na wanaJF wengi. Naomba tusifadhaike pale inapotokea kwa makusudi kabisa mtu au kikundi cha watu wanapopandikizwa kuharibu mijadala yenye manufaa katika harakati za kupambana na kufichua ufisadi kokote ulikojificha.
 

Forum statistics

Threads 1,236,101
Members 474,999
Posts 29,246,612