feedback ya kikao na mkurya


DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,121
Likes
4,489
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,121 4,489 280
kwanza kabisa naomba nitoe shukran zangu za dhati kwa wadau waliochukua muda wao na kunishaurii nini nifanye baada ya tukio la jana kwa kweli mlinipa ujasiri mkubwa. ahsanteni sana na mungu awabariki daima
kwa wale ambao mlinizodoa vile vile nawashukuru kwani kwa kiasi fulan mlinielimisha.
turudi kwenye mada
kikao kilifanyika kwenye majira ya sa mbili na jirani alikuja akiwa amepoa kabisa. aliniambia mengi ambayo yaliniacha mdomo wazi.
kumbe huyu kimada ndio chaguo lake na alishazaa naye ila wazazi wake walikataa asimuoe kwa sababu sio mkurya (ni mjita) na ni mchafu (hajatahiriwa) ndipo wakamtafutia huyo shost ambaye anasoma huko nairobi. kipindi hicho alikuwa binti mdogo wa sekondari. alipomaliza tu sekondari akamuoa na akatakiwa amuendeleze.
mimi nikamwambia kwamba ni kweli mimi nilimwambia lakini alishakuwa na taarifa na mimi nilifanya finishing tu.

ameniomba tubadilishe story lakini mimi nimekataa kujihusisha na mambo yao nimemwambia amalizane nalo yeye mwenyewe. na nimeamua kwamba nisiendelee kukaa hapa kwani anaweza kuwa na kinyongo.

hivi wakurya hii mila ya kutahiriwa bado wanaifanya haaa!!!!! sikujua kama bado inamashiko. mmh inabidi muache jameni.

cc Sista chakii 'Valentina' Asprin watu8 sungura1980 mwekundu Gefu IROKOS BADILI TABIA kuberwa miss wa kinyaru Nambe gfsonwin Ruttashobolwa Mentor atoto miss chagga Munkari Mapi jamiif amu King'ast Mamndenyi Heaven on Earth Baba Wawili 2012 Ennie Malafyale josephmasamaki bahatika SUZANE mwallu mshana jr charminglady matmafcha pipii ushiboy nameless girl Chimunguru Kiboko PetCash amu
 
Last edited by a moderator:
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,271
Likes
4,050
Points
280
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,271 4,050 280
Bahati mbaya sikusoma kisa kizima.....
Ngoja niwe mtazamaji kwanza!!!!
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,889
Likes
10,102
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,889 10,102 280
ha ha ha ha napendaga vikao vyenye feedback kama nilikashauri,lakini hapa mkuu atakuweka kwenye kundi linamchunguza maisha yake au nakosea?
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,121
Likes
4,489
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,121 4,489 280
ha ha ha ha napendaga vikao vyenye feedback kama nilikashauri
haaa haa mwekundu mbona hukunichek asubuhi kama ulivyokuwa umeahidi?
 
Last edited by a moderator:
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,907
Likes
147
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,907 147 160
Hivi ni wakurya tu ndiyo wanaotahiri wanawake???Mbona kuna baadhi ya makabila mengine yanafanya hivyo pia!!?????
 
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
2,716
Likes
495
Points
180
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
2,716 495 180
Mbona mademu wa kikurya ni poa na wasafi.
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,121
Likes
4,489
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,121 4,489 280
Hivi ni wakurya tu ndiyo wanaotahiri wanawake???Mbona kuna baadhi ya makabila mengine yanafanya hivyo pia!!?????
nasikia makabila mengine yamepunguza na yanafanya kwa siri sana, ila wakurya wanafanya hadharani na wanadai ni uchafu.
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,213
Likes
2,351
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,213 2,351 280
nimepitia mada yako ya jana titled "Nimelikoroga" coz I missed it, ulifanya ujirani mwema but wakati mwingine chukua tahadhari
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,907
Likes
147
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,907 147 160
nasikia makabila mengine yamepunguza na yanafanya kwa siri sana, ila wakurya wanafanya hadharani na wanadai ni uchafu.
Nilibahatika kuishi huko ukuryani, kuna wakurya pia hawataki kabisa hayo mambo,hivyo na wao wameanza kubadilika tena kwa kasi mno.
 
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
8,109
Likes
563
Points
280
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
8,109 563 280
Duu! Pole bestito! Bora kama amekupa ful data na kawa mpole,ila uamuz unaotaka kuchukua naona ni waheri ili kuepusha majanga mengne mana linaweza tokea lingne akakuhsi wewe.ila suala la kutahiriwa mh lakn ckuhz naona jamii inaelimika c kama zamani.
 
major mwendwa

major mwendwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2011
Messages
2,220
Likes
647
Points
280
major mwendwa

major mwendwa

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2011
2,220 647 280
kwanza kabisa naomba nitoe shukran zangu za dhati kwa wadau waliochukua muda wao na kunishaurii nini nifanye baada ya tukio la jana kwa kweli mlinipa ujasiri mkubwa. ahsanteni sana na mungu awabariki daima
kwa wale ambao mlinizodoa vile vile nawashukuru kwani kwa kiasi fulan mlinielimisha.
turudi kwenye mada
kikao kilifanyika kwenye majira ya sa mbili na jirani alikuja akiwa amepoa kabisa. aliniambia mengi ambayo yaliniacha mdomo wazi.
kumbe huyu kimada ndio chaguo lake na alishazaa naye ila wazazi wake walikataa asimuoe kwa sababu sio mkurya (ni mjita) na ni mchafu (hajatahiriwa) ndipo wakamtafutia huyo shost ambaye anasoma huko nairobi. kipindi hicho alikuwa binti mdogo wa sekondari. alipomaliza tu sekondari akamuoa na akatakiwa amuendeleze.
mimi nikamwambia kwamba ni kweli mimi nilimwambia lakini alishakuwa na taarifa na mimi nilifanya finishing tu.

ameniomba tubadilishe story lakini mimi nimekataa kujihusisha na mambo yao nimemwambia amalizane nalo yeye mwenyewe. na nimeamua kwamba nisiendelee kukaa hapa kwani anaweza kuwa na kinyongo.

hivi wakurya hii mila ya kutahiriwa bado wanaifanya haaa!!!!! sikujua kama bado inamashiko. mmh inabidi muache jameni.

cc Sista chakii 'Valentina' Asprin watu8 sungura1980 mwekundu Gefu IROKOS BADILI TABIA kuberwa miss wa kinyaru Nambe gfsonwin Ruttashobolwa Mentor atoto miss chagga Munkari Mapi jamiif amu King'ast Mamndenyi Heaven on Earth Baba Wawili 2012 Ennie Malafyale josephmasamaki bahatika SUZANE mwallu mshana jr charminglady matmafcha pipii ushiboy nameless girl Chimunguru Kiboko PetCash amu
Aiseee sikuiona hata hiyo post yako mumyto
 
Last edited by a moderator:
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
61
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 61 145
Umefanya la maana kuamua kuhama hapo. Hiyo ndoa ina mengi na wala mke kujua hautakuwa mwisho wa mahusiano na mjita kama wameshazaa na anadai ndio chaguo lake.
Hama uwaachie sakata lao watatu watajua jinsi ya kulimaliza.
Gud luck!!!!!
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,121
Likes
4,489
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,121 4,489 280
Duu! Pole bestito! Bora kama amekupa ful data na kawa mpole,ila uamuz unaotaka kuchukua naona ni waheri ili kuepusha majanga mengne mana linaweza tokea lingne akakuhsi wewe.ila suala la kutahiriwa mh lakn ckuhz naona jamii inaelimika c kama zamani.
ukiwa mjini hivi huwezi kujua hali ilvyo huko ukuryani yaani unaambiwa huko mwanamke asiye tahiriwa si mtu na wanadai anatengwa kabisa.
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,062
Likes
8,285
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,062 8,285 280
Daaah yeye keshazoea king'amuzi mke kila akipapasa anakuta kipara.....kweli chaguo lake.
Hii tamu la muhimu hama tu
 
B

Baba Wawili 2012

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2012
Messages
414
Likes
71
Points
45
B

Baba Wawili 2012

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2012
414 71 45
hongera.......najua umejifunza mengi kwa hili....napenda ujisikie hukufanya kitu kibaya kumwambia.........
 

Forum statistics

Threads 1,251,162
Members 481,585
Posts 29,760,050