Fedha za kichawi kumbe zipo


pole sana kikubwa mkuu fanya sana kazi na usitegemee kiini macho man komaa tu bongo hela ipo..
 
Ndio maana waafrika tunabaki nyuma - ikiwa mtu atazingatia kitu kama hiki !!
 
ila tuache utani pesa za kichawi masharti yake magumu sana!
 
Mchawi wewe na comments zako zlipumbafu...



 
Mchawi wewe na comments zako zlipumbafu...

Let me prove you wrong through Islamic sources:

According to Muhammad’s own definition of witchcraft, Muhammad was himself guilty of practicing that demonic and diabolic art. Muhammad defines witchcraft as follows:


Qur’an 113.003 “From the mischievous evil of Darkness as it becomes intensely dark, and from the mischief of those who practice the evil of malignant witchcraftand blowing on knots, and from the mischievous evil of the envier when he covets.”

And the Hadith records that Muhammad did these very things:

Bukhari:V7B71N643 “I heard the Prophet saying, ‘If anyone sees something he dislikes, he should blow three times on his left side and its evil will not harm him.’”


Bukhari:V6B61N535“Whenever the Prophet became ill he used to blow his breath over his body hoping for its blessing.”

Bukhari:V6B61N536
“When the Prophet went to bed he would cup his
hands together and blow over them reciting surahs. He would then rub his hands over whatever parts of his body he could reach, starting with his head, face and frontal areas.”


Exactly why Muhammad thinks he will be able to beat evil with what he called evil is beyond me. But I would not deny that Muhammad here confesses that he practices witchcraft since the implicit confession is obvious to all without an obvious bias.
 

Hana lolote huyo keshabeba sembe halafu anataka kukurusha stimu tuu
Tuliwaona wengi sana wanasema kuwa wao no Freemason wakati hati Sir Andy Chande hawamjui
Vile vile kuna wale waarabu wa Tanza wanajidai pesa za majini kumbe tembo na faru wanapote kila siku
Hamna kitu kam icho jamaa kakurusha stimu tuu
 
Nina mashaka na uhitimu wako wa chuo! Aya nzima haina nukta, koma n.k. Lugha iliyotumika hainishawishi kuwa wewe ni mhitimu wa chuo.
 
Hahahhaa hebu ona hii kama ni kweli na kakuambia usivujishe siri mbona umekuja kusema hapa? Hivi kama na yeye aliyekuambia hayo naye yupo@ Jf akiona umepost kitu kama hiki utamwambia nini? Hebu acha kabisa kutufanya sisi watoto na hadithi ya sungura na fisi
 
Patia mimi pm ya jamaa fasta fasta vigezo na masharti naviweza.
 
Amenikwaluza, hoter, nimejiliwa loh kwa kiswahili hiki huwezi pata hela.

gari iliisha mafuta katika tembea tembea zake mara ikafika shell mara amekwanguliwa..... kweli huyu hawezi pata pesa.....
 
nimekupim kamanda nataka huo utajiri men mambvo ya kuwa wengi kwetu halafu tajiri anamiliki noa sio ishu
tuwasiliane niende kwa huyo mganga nifanye maisha men.Kitu cha hammer
 
Ninaanza kuelewa kwa nini wazungu wanatutania kwa kutuita nyani,aiingii akilini kwenye karne hii bado kuna watu wanatafuta maendeleo kichawi
inaingia akilini lakini na kupata utapata , baada ya hapo wliokusaidia utawajua undani wao na hapo ndiyo utajua maharagea ni mboga au dawa ya tumbo , masharti jumlisha na dhamana ya roho yako vitakuwa vimeshikiliwa kwa miaka kadhaa na wewe unakufa vifo vya ajabu ajabu . wanakuwa wamefuga kitu chao ambaye ni wewe ili wapate hazina ya damu si vitu vya kujivunia hata kidogo . mimi huwa najivunia misoto yangu kwa kuwa ni natural napata mlo wangu rahaaaa!!!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…