FBI Hawapo Arusha, polisi ni wazushi!

FBI Hawapo Arusha, polisi ni wazushi!

Hawa polisi wanaaibisha Tanzania na Watanzania kwa ujumla .. Aibu sana hii
 
Ha ha ha aibu sana wanafanya siasa hadi kwenye roho za watu!!-hizo ndo kazi za green rebels

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
red brigade inawatisha si ulisikia kwenye kongamano la demokrasia(la wale makada wa ccm,nccr tlp,udp,cuf)kikwete alimwambia mrema kuwa vurugu zikizidi mrema atakimbilia kenya sasa mimi(kikwete) nitakimbila wapi? hapo tuna raisi au (masanja mkandamizaji?)

Bora hata Masanja ana akili timamu
 
Hatuna Jeshi la Polisi Tanzania ila tuna genge la WAHUNI kwa kweli.Hii ni fedheha kubwa kwa Taifa letu na naendelea kujiuliza mara kwa mara kwamba hivi mpaka lini huu Utawala wa Mbayuwayu utaendelea kuliletea Taifa aibu kwasababu ya mambo ya ajabu ajabu?Najua Mbayuwayu na wenzie Serikalini hii kwake si ishu kubwa sana maana ameshafanya mafyongo huko nyuma hii ina nafuu ukijumla na hulka yake ya kutokuwa na haya basi tutarajie aibu zaidi.Kwa mara nyingine tena Wamarekani wanauona Ujinga,Uongo,Uchonganishi na Utapeli wa Jeshi letu la Polisi kwa kuwasingizia FIB kushiriki katika ujinga wao.Hili Jeshi letu umefika wakati sasa lifumuliwe lote halafu liundwe na upya,Hakuna kitu kule jamani.
 
That is very serious! It is the shame of the highest level!
 
Jamaa wanafiki wachonganishi sana tena sana Tuwaondoe wote CCM na police yao yote tunavunja. Hapa usiku Mwema, pale Cha Ganja na huku Kovu wote piga chini mbulula wa demokrasia
 
nDUGU KUBALI AU UKATAE, CCM INACHOSUBIRI NI KUZIKWA TU, LAKINI ILSHAKUFA TANGU 2010.
Tatizo wa kukizika CCM bado hajazaliwa.
Kama unadhani labda ni CHADEMA!! jifikirie upya kwa sababu chadema yenyewe ilishakufa kabla haijazaliwa
 
Hahaha dah inasikitisha sana. Our police force is in akward position yaani inajaribu kuwahadaa watanzania ili kuficha maovu yao.! Wanatuchukulia sisi wananchi ni wajinga wa haya mambo yote yanayoendelea. Natamani tungekuwa na chombo huru kinachosimamia utendaji wa haya majeshi yetu na taasisi za kiserikali.
 
FBI wakiwepo au wasipokuwepo ni habari mbaya.

Wakiwepo ni habari mbaya kwa sababu tumeshindwa kufanya mambo yetu wenyewe, na pia ubalozi wa Marekani utakuwa unadanganya. Usiri wa nini?

Wasipokuwepo ni habari mbaya kwa sababu polisi wanakurupuka na kusema wapo. Papara na uongo kwa nini?
 
Mwanafunzi anapofeli hajui kusoma wala kuandika ndiyo anaenda kuwa polisi sasa hapa ndiyo matokeo yake unayaona haya, Chagonja anajiona yuko na wajinga wenzake(polisi) anawapa hizo taarifa za kijinga.
Hamna jeshi la polisi hapa, ni jeshi la wajinga na wap-u-m-b-a-v-u.
 
I'll take a liberty to make some corrections on your English.
''Neutral'' and ''objective'' mean the same thing. So ''objective'' in ''You always try as much as possible to be neutral and objective'' is just redundant.
Another thing: ''I consider this comment is more of a joke rather tha a serious allegation against BAVICHA'' should be correctly written as ''I consider this comment to be a joke rather than a serious allegation...''
Finally, your last sentence should have been worded: ''You have to provide a link to provide a proof for your allegations.'' More clearly: ''Can you provide a proof to support your allegations?''
I hope it does help.
Agggh hizi nazo pumba kushinda zinazorekebishwa; ile ni sleng na iko poa tu utafikiri Obama anaongea
 
Tumefika mahali ambapo serikali yetu imefanana ile ya Colombia iliyokuwa ikiongozwa na drug lords(wauza unga),maana hata haijulikani ipo kwa ajili ya nani!ina masikio lkn haisikii,ina macho lkn haioni!bure kabisa!
 
Back
Top Bottom