FASTJET mmetusaidia sana wafanyabiashara Tanzania

andreakalima

JF-Expert Member
Jun 2, 2012
4,064
2,000
Kiukweli kampuni ya ndege ya fastjet imetusaidia sisi wafanyabiashara wenye mitaji midogo kuokoa muda & fedha kwa mfano mimi nafanya biashara kati ya Dar-Arusha-Nairobi pia Mbeya & Johannesburg. hawa jamaa walivyo smart unaweza ku-plan safari 3 months well in advance.

Nikitaka kwenda Nairobi fasta nakwea pipa (toka Dar) mpaka KIA then pale naunga na shuttle 2 Nairobi, pia Dar-Joburg wana deals/fare cheap mno. WAJASIRIAMALI TUTUMIE FURSA HII kuokoa MUDA & PESA
 

joshua_ok

JF-Expert Member
Jun 27, 2012
12,988
2,000
Kiukweli Fastjet wame-transform aviation industry ya Tanzania. wamewapa jamba-jamba wakina Precision & ATCL
 

connections

JF-Expert Member
Apr 27, 2013
806
1,000
kaka si wafanyabiashara tu hata wakina sisi wachovu tumejitoa muhanga tumekwea pipa mara kdhaa kwa nauli za 55,000/= x 2 DAR-MBEYA-DAR. Asate fastjet
 

joshua_ok

JF-Expert Member
Jun 27, 2012
12,988
2,000
fastjet kusema ule ukweli wanastahili pongezi wameleta competition kwenye airline industry kwenye ukanda huu wa Afrika safi sana
 

Lucy Mbogoro

Member
Mar 14, 2013
12
20
Kwa niaba ya fastjet, ningependa kutoa shukrani za dhati kwa kwenu nyie wateja wetu kwa kufurahia huduma zetu, inatupa faraja na inatutia nguvu, tunaahidi kuendelea kutoa huduma bora, kuondoka kwa muda uliopangwana na kukupa urahisi katika kufanya maandalizi yako ya safari. Pia tunafanya juhudi za kuendelea kupanua wigo wetu zaidi ili wote muweze kunufaika na usafiri huu.

Kumbuka kufanya booking yako mapema ili upate bei ya chini.

fastjet Smart Travel.
 

blessings

JF-Expert Member
Jul 9, 2012
6,460
2,000
maisha ya sasa ni kukimbizana na muda na ikiwezekana kuokoa muda kkiasi kikubwa. Thank u Fastjet maana mmetuwezesha kusafirikwa haraka kwa nauli almost sawa sawa na basi
 

blessings

JF-Expert Member
Jul 9, 2012
6,460
2,000
Hongereni Fastjet ila jirekebisheni kidogo hasa wafanyakazi wenu wanatokomea na chenji za wateja (abiria), nimesafiri mara nyingi sasa nanunua kama kahawa & bites ukitoa hela kubwa hurudishiwi chenji mpaka unaondoka kwenye ndege
 

Root

JF-Expert Member
Jan 23, 2012
37,400
2,000
hongera sana kiongozi kumbe nawe ni mteja wa FASTjet
Ndio huwa napenda tumia kwa hapa nchini kwani hawachelewi wala kufuta safari zao, ndege zao kubwa na siti unajichagulia.
Nitaendelea zipanda sababu kwenye kukata ticket hawasumbui sana ukishakuwa na ref namba basi wapanda
 

Majigo

JF-Expert Member
Feb 23, 2012
5,499
2,000
Ndio huwa napenda tumia kwa hapa nchini kwani hawachelewi wala kufuta safari zao, ndege zao kubwa na siti unajichagulia.
Nitaendelea zipanda sababu kwenye kukata ticket hawasumbui sana ukishakuwa na ref namba basi wapanda

dah! Sawa bana
hv dar mpaka mbeya ni masaa mangapi kwa FastJet?
 

Nokla

JF-Expert Member
Aug 12, 2012
2,932
2,000
XXXXXX is now confirmed. Please book bags and see our terms before travelling. Check-in closes 40 mins before departure.


Kwa kuwa mmeisfia nimeshafanya booking tayari
 

mfianchi

JF-Expert Member
Jul 1, 2009
9,727
2,000
Hongera sana tena sana,zamani kabla ya FJ ndege walikuwa wanapenda waheshimiwa tu na wenye nazo siku hizi aka napanda na hata na housegeli wangu,wakati hao wengine eti wanaaznisha kulipia kwa USD$ au fedha iliyosawa na hicho kiwango cha USD na kiwango cha USD ni cha kwao,siku hizi breakfast Mbeya ,msosi wa jioni Mbagala .
 

joshua_ok

JF-Expert Member
Jun 27, 2012
12,988
2,000
hapa nishakata tiketi kya kwenda Johannesburg mwezi September kwa Tsh. 400,000 (kwenda na kurudi) aisee hongereni sana fastjet
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom