Faridi & chilunda bye bye ijue CD Tenerife B

white wizard

white wizard

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2011
Messages
3,433
Points
2,000
white wizard

white wizard

JF-Expert Member
Joined May 18, 2011
3,433 2,000
Angalia Paul Pogba timu alizoanza kuzichezea toka 1999 hadi 2009 watanzania wajuaji sana kila siku mnashangaza.View attachment 809019
Tatizo lao wana akili za kindezi!!wao wanapoona mtu ameibukia timu kubwa wanazania ameanza leo!!kucheza huko si mala mia kuliko hizi yanga na simba!!
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
8,435
Points
2,000
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
8,435 2,000
Cha muhimu ni kujituma tu. Hard work itawafikisha mbali, scouts watawaona kirahisi kule kuliko wakiwa Simba au Yanga
 
XaviMessIniesta

XaviMessIniesta

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2017
Messages
1,763
Points
2,000
XaviMessIniesta

XaviMessIniesta

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2017
1,763 2,000
Kuna jamaa alisema bora awe mbwa koko Ulaya

Bongo Nyoso, Bongo babati mbaya7
 
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
10,669
Points
2,000
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
10,669 2,000
Safari moja huanzisha nyingine
 
xav bero

xav bero

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2016
Messages
4,969
Points
2,000
xav bero

xav bero

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2016
4,969 2,000
Hapo ndio wabongo tunachemka,hivi ukipata history ya kina E'too kina drogba,na wachezaji wengine wa west afriaka unadhani walianzia timu kubwa kubwa?hadi wengine walikwenda wakawa hakuna mshahara yeye ni kupewa chakula tu na wakavumilia sasa wako mbali!!wewe unataka utoke hapa moja kwa moja ukachezee man utd hizo ni ndoto za mchana.
Unajua etoo alipoanzia au unasem la tu
 
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
6,632
Points
2,000
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
6,632 2,000
Hapo ndio wabongo tunachemka,hivi ukipata history ya kina E'too kina drogba,na wachezaji wengine wa west afriaka unadhani walianzia timu kubwa kubwa?hadi wengine walikwenda wakawa hakuna mshahara yeye ni kupewa chakula tu na wakavumilia sasa wako mbali!!wewe unataka utoke hapa moja kwa moja ukachezee man utd hizo ni ndoto za mchana.
Nashauri tuache kudanganya umri huyo nahisi kuna kitu hakipo sawa Ulaya hawana wivu na mtu kwenye mpira sisi wachezaji wetu in ltatizo
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
21,558
Points
2,000
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
21,558 2,000
Hapo ndio wabongo tunachemka,hivi ukipata history ya kina E'too kina drogba,na wachezaji wengine wa west afriaka unadhani walianzia timu kubwa kubwa?hadi wengine walikwenda wakawa hakuna mshahara yeye ni kupewa chakula tu na wakavumilia sasa wako mbali!!wewe unataka utoke hapa moja kwa moja ukachezee man utd hizo ni ndoto za mchana.
Alikosa pa kufikia Ulaya.... Akawa analala Airport, wazungu hawakuamini why hakufa kwa baridi lile!
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,316
Points
2,000
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,316 2,000
Nikitazama kiwango cha Farid nashawishika kumwamini mleta mada
 
S

Smiling killer

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2018
Messages
681
Points
500
S

Smiling killer

JF-Expert Member
Joined May 1, 2018
681 500
Hiyo time inafanya biashara ya kuuza wacjezaji so akicheza vizuri anauzwa timu ya juu zaidi
 
gigabyte

gigabyte

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
966
Points
1,000
gigabyte

gigabyte

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
966 1,000
Ridhiki ya mbwa iko miguuni.ngoja wakapate exposure.Uko channel zakutoboa ni nyingi tofauti na uku bongo.na lazima ujue kila kitu ni jitihada.
 
mwanahabari93

mwanahabari93

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
242
Points
250
mwanahabari93

mwanahabari93

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
242 250
Kama ulikuwa hujui FARID MUSA amejumuishwa katika kikosi A Cha TENERIFE na CHILUNDA ametambulishwa kwenye timu A hachezi timu B kwahyo wote watakuwa Segunda league
 
mtena

mtena

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
1,616
Points
2,000
mtena

mtena

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
1,616 2,000
Analipwa shilling ngap kwan? Tuanzie hapo ili tujue kama anafanan na mbao fc au ni polojo tu za watz
 

Forum statistics

Threads 1,304,176
Members 501,290
Posts 31,505,290
Top