Faridi & chilunda bye bye ijue CD Tenerife B

willy ze great

willy ze great

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
810
Points
1,000
willy ze great

willy ze great

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
810 1,000
Hio ndio thamani ya club inasikitisha kwa kweli huku ni kuharibu vipaji vya wachezaji wetu hasa chilunda ndo unaenda kupotea kabisa kwenye ramani ya mpira
View attachment 808954
Nadhani hata club zetu za hapa nyumbani zinathamani kubwa kuzidi hii timu tenerife b waliosaini faridi musa na shabani iddi chilunda hata mbao tu inathamani na mashabiki wengi kuzidi haka ka timu ka daraja la nne huko spain
View attachment 808958
Angalia hapa kikosi chao
View attachment 808960
Na msimamo wa ligi unavoendelea
View attachment 808961
Mbaya zaidi ni jinsi ligi nzima ilivo
According to wikipedia “Tangu mwaka wa 2006, División ya Tercera ina timu 360 zinazogawanywa katika vikundi 18 vya kikanda, vinavyolingana na jumuiya za Uhuru za Hispania (kutokana na ukubwa wake mkubwa, Andalusia imegawanywa katika makundi mawili tofauti, Mashariki na Magharibi; Ceuta imetengwa kwa West Andalusia, wakati Melilla imetengwa kwa Mashariki). Kila kikundi kinasimamiwa na shirikisho la soka ya kikanda. Mwishoni mwa msimu timu nne za kwanza katika kila kikundi zinastahili kupiga kura za kuendeleza ili kuamua ni timu zenye kupandishwa kwa Segunda División B. Bila shaka timu tatu za kumaliza chini ya kila kikundi zinaweza kuhamishwa kwa Divisiones Regionales de Fútbol. Hata hivyo idadi ya timu iliyotengwa inaweza kutofautiana. Mabingwa wa kikundi kumi na nane pia wanahitimu Copa del Rey msimu uliofuata. Hata hivyo timu za hifadhi hazipatikani. Pamoja na timu za Segunda División B, timu iliyobaki kutoka mgawanyiko kushindana katika Copa Federación."
screenshot_20180714-112015-jpg.808970

Yaan kama tunavosema huku tanzania ligi ya jimbo tu yaan ni aibu wachezaji wetu kucheza ligi za majimbo spain kwenye club ambayo inayozidiwa thamani na mbao fc au manyema fc
Nb
Hawa ndo tunaotegemea taifa stars hatuwezi fika popote tukiendelea kutegemea wachezaji wetu wanaocheza ligi za majimbo
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
6,496
Points
2,000
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
6,496 2,000
Hio ndio thamani ya club inasikitisha kwa kweli huku ni kuharibu vipaji vya wachezaji wetu hasa chilunda ndo unaenda kupotea kabisa kwenye ramani ya mpira
View attachment 808954
Nadhani hata club zetu za hapa nyumbani zinathamani kubwa kuzidi hii timu tenerife b waliosaini faridi musa na shabani iddi chilunda hata mbao tu inathamani na mashabiki wengi kuzidi haka ka timu ka daraja la nne huko spain
View attachment 808958
Angalia hapa kikosi chao
View attachment 808960
Na msimamo wa ligi unavoendelea
View attachment 808961
Mbaya zaidi ni jinsi ligi nzima ilivo
According to wikipedia “Tangu mwaka wa 2006, División ya Tercera ina timu 360 zinazogawanywa katika vikundi 18 vya kikanda, vinavyolingana na jumuiya za Uhuru za Hispania (kutokana na ukubwa wake mkubwa, Andalusia imegawanywa katika makundi mawili tofauti, Mashariki na Magharibi; Ceuta imetengwa kwa West Andalusia, wakati Melilla imetengwa kwa Mashariki). Kila kikundi kinasimamiwa na shirikisho la soka ya kikanda. Mwishoni mwa msimu timu nne za kwanza katika kila kikundi zinastahili kupiga kura za kuendeleza ili kuamua ni timu zenye kupandishwa kwa Segunda División B. Bila shaka timu tatu za kumaliza chini ya kila kikundi zinaweza kuhamishwa kwa Divisiones Regionales de Fútbol. Hata hivyo idadi ya timu iliyotengwa inaweza kutofautiana. Mabingwa wa kikundi kumi na nane pia wanahitimu Copa del Rey msimu uliofuata. Hata hivyo timu za hifadhi hazipatikani. Pamoja na timu za Segunda División B, timu iliyobaki kutoka mgawanyiko kushindana katika Copa Federación."
View attachment 808970
Yaan kama tunavosema huku tanzania ligi ya jimbo tu yaan ni aibu wachezaji wetu kucheza ligi za majimbo spain kwenye club ambayo inayozidiwa thamani na mbao fc au manyema fc
Ulaya ulaya yu
 
inamankusweke

inamankusweke

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2014
Messages
5,427
Points
2,000
inamankusweke

inamankusweke

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2014
5,427 2,000
tenerife b!..maana yake kuna tenerife a,kuonekana ni rahisi kuliko akiwa daslam pale azam..hebu historia ya torreira wa arsenal au obi mikel
 
reginaldkaijage

reginaldkaijage

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2011
Messages
2,380
Points
2,000
reginaldkaijage

reginaldkaijage

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2011
2,380 2,000
Cha msingi mkono uingie kinywani
 
willy ze great

willy ze great

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
810
Points
1,000
willy ze great

willy ze great

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
810 1,000
tenerife b!..maana yake kuna tenerife a,kuonekana ni rahisi kuliko akiwa daslam pale azam..hebu historia ya torreira wa arsenal au obi mikel
Ligi ya jimbo na kuonekan Africa nzima kwenye caf ipi bora
 
white wizard

white wizard

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2011
Messages
3,437
Points
2,000
white wizard

white wizard

JF-Expert Member
Joined May 18, 2011
3,437 2,000
Ulaya ulaya yu
Hapo ndio wabongo tunachemka,hivi ukipata history ya kina E'too kina drogba,na wachezaji wengine wa west afriaka unadhani walianzia timu kubwa kubwa?hadi wengine walikwenda wakawa hakuna mshahara yeye ni kupewa chakula tu na wakavumilia sasa wako mbali!!wewe unataka utoke hapa moja kwa moja ukachezee man utd hizo ni ndoto za mchana.
 
kedrick

kedrick

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2015
Messages
4,524
Points
2,000
kedrick

kedrick

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2015
4,524 2,000
Hapo ndio wabongo tunachemka,hivi ukipata history ya kina E'too kina drogba,na wachezaji wengine wa west afriaka unadhani walianzia timu kubwa kubwa?hadi wengine walikwenda wakawa hakuna mshahara yeye ni kupewa chakula tu na wakavumilia sasa wako mbali!!wewe unataka utoke hapa moja kwa moja ukachezee man utd hizo ni ndoto za mchana.
Iyo timu ni dhaifu sana na kutoka ni ngumu afadhali angenda hata Genk kule unaweza ku onekana wakati wa Europe league
 
willy ze great

willy ze great

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
810
Points
1,000
willy ze great

willy ze great

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
810 1,000
Hakuna la maana uliloandika zaidi ya kupaste upuuzi kutoka Wikipedia
Ifatilie ndugu la maana lipo haiwezekani asajiliwe na timu daraja la nne halafu tumtegemee afanye vizuri taifa stars
 
Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
5,308
Points
2,000
Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
5,308 2,000
Kuna tenerife A mkuu,i guess umechanganya..ngoja niingie chimbo
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
19,376
Points
2,000
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
19,376 2,000
Wewe nae ni Papai kweli sasa ulitaka aende wapi ambapo kuna nafuu.

Ulaya ni Ulaya tu hata kama unacheza Ndondo huwezi kujua kuna macho mangapi kwenye hivyo viwanja ambayo yanatazama wachezaji.
 
radika

radika

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Messages
17,437
Points
2,000
radika

radika

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2014
17,437 2,000
Tofautisha Kati ya youth career na senior career!
Kwa akili yako unafikir huyo chilunda anachukuliwa kama mchezaji aliekomaa? Hujui kwa nini kapelekwa tenerife B na sio A? Ujuaji mbaya
 

Forum statistics

Threads 1,306,403
Members 502,074
Posts 31,579,441
Top