Faraja Kotta: Mume Wangu Anafaa Kabisa Tena Kwa...

Faraja Kotta: Mume Wangu Anafaa Kabisa Tena Kwa...

raisi wa bongo muviz

Hebu atupishe huko nyambaf
Kuwa first lady wa nyumban kwake imeshindikana ije kuwa wa nji anashindwa hata na aunty
Hana lolote aandike vitabu vyake kimyakimya astyletee shobo uraisi sio meno kila mtu awe nayo
 
Tanzania lilivyo taifa la kipumbavu na linalokaliwa na wapumbavu sampuli ya faizafox,msalani,laki si pesa na wapumbavu wengine hata Mende ikigombea Urais Kwa Tiket Ya CCM Huku ikiwa imetoka chooni na mavi yake itashinda kwa kishindo,huwa sina hamu Na Hili Taifa Mimi,yaani Nyalandu Na Upumbavu Wake Wote Na Ujinga Alionao Eti Na Yeye Anafaa Kuwa Rais,kweli Tanzania is a nation of stupid dwellers,kama Nyalandu Akiwa Rais Manyerere Jackton Ataikimbia Nchi Na Gazeti La Jamhuri Litafungiwa Milele,rais Kikwete Amefanya Ikulu ionekane Sehemu Nyepesi Sana Ambayo Hata Mjinga Anawaza Kwenda Na Kutawala Taifa,hii Ni Fedheha Sana.

Tatizo liko wapi mbona slaa mpaka leo hajaoa hamzungumzi,bora huyu kaoa.
 
Tanzania lilivyo taifa la kipumbavu na linalokaliwa na wapumbavu sampuli ya faizafox,msalani,laki si pesa na wapumbavu wengine hata Mende ikigombea Urais Kwa Tiket Ya CCM Huku ikiwa imetoka chooni na mavi yake itashinda kwa kishindo,huwa sina hamu Na Hili Taifa Mimi,yaani Nyalandu Na Upumbavu Wake Wote Na Ujinga Alionao Eti Na Yeye Anafaa Kuwa Rais,kweli Tanzania is a nation of stupid dwellers,kama Nyalandu Akiwa Rais Manyerere Jackton Ataikimbia Nchi Na Gazeti La Jamhuri Litafungiwa Milele,rais Kikwete Amefanya Ikulu ionekane Sehemu Nyepesi Sana Ambayo Hata Mjinga Anawaza Kwenda Na Kutawala Taifa,hii Ni Fedheha Sana.

Ndiyo Maana Ukawa Wiseboy. Nakukubali Sana Mkuu!
 
Ukiona mtu anang'ang'ania kuingia ikulu ujue basi ameona fulsa. Anataka kuitumia hiyo fulsa ipasavyo afanye serikali saccos yake na ukoo wake. Natumai Tanzania itapata ukombozi huu mwaka. Tumechoka sasa na hii mambo..
 
Hata mimi mke wangu aliniambia nafaa kuwa Rais nikambishia sana...........maybe she was right

bora ww mke kakuambia angalau unaweza ukawa na busara kidogo coz unaishi na mke..!!!
njoo kwangu sasaaa ndio balaaaa kila mrax ninaye kuwa naye anang'ang'ania niwe raisi wa hii nchi
 
Watz wengi wajinga. Nyalandu ma uraisi ? Ptuu ! Ana substance gani kichwani?
 
Tatizo liko wapi mbona slaa mpaka leo hajaoa hamzungumzi,bora huyu kaoa.

Wewe Ni Mmoja Wa Wapumbavu Kabisa Waliopo Hapa Tanzania,unasema Dr Slaa Hajaoa,ulitaka Amuoe Mama Yako Mzazi Ndo Ujue Kuwa Kaoa???
 
Ni sawa na JK eti na yeye anatuambia kuwa mgombea anayefaa hajajitokeza bado...
Nani alimuambia kuwa ana uwezo wa kujua anayefaa na asiyefaa? Yeye anafaa?
 
Back
Top Bottom