Faraja Kotta: Mume Wangu Anafaa Kabisa Tena Kwa...

Faraja Kotta: Mume Wangu Anafaa Kabisa Tena Kwa...

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Posts
63,584
Reaction score
127,934
Asilimia Zote 100 Kuwa Rais Wa Tanzania Na Nitawashangaa Mno Ninyi Wasomi Msipompigia Chapuo Na Kumchagua". Haya Si Maneno Yangu GENTAMYCINE Bali Nimenukuu Maneno Ya Mke Wa Waziri Wa Utalii Faraja Kotta Nyalandu Pale Alipokuwa Akihutubia Ktk Kilele Cha Siku Ya Kimataifa Ya Wanawake Duniani Mbele Ya Wanafunzi Wa Chuo Kikuu Cha Mtakatifu Augustine Mwanza.

Nini Maoni Yako???????

Karibuni!
 
Hii nayo ya kutuletea tujadili?
Usituchoshe bhana
 
Asilimia Zote 100 Kuwa Rais Wa Tanzania Na Nitawashangaa Mno Ninyi Wasomi Msipompigia Chapuo Na Kumchagua". Haya Si Maneno Yangu GENTAMYCINE Bali Nimenukuu Maneno Ya Mke Wa Waziri Wa Utalii Faraja Kotta Nyalandu Pale Alipokuwa Akihutubia Ktk Kilele Cha Siku Ya Kimataifa Ya Wanawake Duniani Mbele Ya Wanafunzi Wa Chuo Kikuu Cha Mtakatifu Augustine Mwanza.

Nini Maoni Yako???????

Karibuni!
SAUT na Nyalandu, mwaka jana kwenye graduation Mr Nyalandu alikua mgeni rasmi na akatoa pesa, now mkewe siku ya wanawake, ngoja tuendelee kuona........ tunaelekea uchaguz mkuu hivyo.
 
Nyalandu akiwa raisi ataifanya ikulu kuwa hoteli ya kimataifa, anvyopenda kutumia mdabwake kwenye mahoteli
 
anajipigia kampeni ya u first lady huku akimsahau Aunty Ezekiel
 
nchi hii nyepesi sana na.vilaza ndio wenye kutoa tafakari...
 
Asilimia Zote 100 Kuwa Rais Wa Tanzania Na Nitawashangaa Mno Ninyi Wasomi Msipompigia Chapuo Na Kumchagua". Haya Si Maneno Yangu GENTAMYCINE Bali Nimenukuu Maneno Ya Mke Wa Waziri Wa Utalii Faraja Kotta Nyalandu Pale Alipokuwa Akihutubia Ktk Kilele Cha Siku Ya Kimataifa Ya Wanawake Duniani Mbele Ya Wanafunzi Wa Chuo Kikuu Cha Mtakatifu Augustine Mwanza.

Nini Maoni Yako???????

Karibuni!

Ilikuwa ni siku ya wanawake au wanaume?! Au ndio kujipigia debe la u-first lady ki-aina?!! Huyo anataka tu WAMA like enterprise kwani alishaanza na NGO yake sijui inaitwa shule direct!! Anataka na yeye akakinge kiroba pale Stanbic!!

Sasa mbona hajatoa sifa za mumeo zinazomfanya kufaa kuwa Rais.
 
Asilimia Zote 100 Kuwa Rais Wa Tanzania Na Nitawashangaa Mno Ninyi Wasomi Msipompigia Chapuo Na Kumchagua". Haya Si Maneno Yangu GENTAMYCINE Bali Nimenukuu Maneno Ya Mke Wa Waziri Wa Utalii Faraja Kotta Nyalandu Pale Alipokuwa Akihutubia Ktk Kilele Cha Siku Ya Kimataifa Ya Wanawake Duniani Mbele Ya Wanafunzi Wa Chuo Kikuu Cha Mtakatifu Augustine Mwanza.

Nini Maoni Yako???????

Karibuni!

Duuuu!!!! basi kila mtu anaweza kuwa rais
 
Mbona mwenyewe Mhe sana RAHISI mtarajiwa kasema AMERIKA wamemwambia agombe!!!... sasa kuna haja gani tena bibie kuhangaika subiri uende magogoni usisahau mlivyo mtoa Mzee Nyoni kwenye nyumba za NHC ilala mpaka leo hana pakukaa ukawekwa wewe.
 
Tanzania lilivyo taifa la kipumbavu na linalokaliwa na wapumbavu sampuli ya faizafox,msalani,laki si pesa na wapumbavu wengine hata Mende ikigombea Urais Kwa Tiket Ya CCM Huku ikiwa imetoka chooni na mavi yake itashinda kwa kishindo,huwa sina hamu Na Hili Taifa Mimi,yaani Nyalandu Na Upumbavu Wake Wote Na Ujinga Alionao Eti Na Yeye Anafaa Kuwa Rais,kweli Tanzania is a nation of stupid dwellers,kama Nyalandu Akiwa Rais Manyerere Jackton Ataikimbia Nchi Na Gazeti La Jamhuri Litafungiwa Milele,rais Kikwete Amefanya Ikulu ionekane Sehemu Nyepesi Sana Ambayo Hata Mjinga Anawaza Kwenda Na Kutawala Taifa,hii Ni Fedheha Sana.
 
Back
Top Bottom