Unapenda vya kupewa eti??
Huyo mpenzi wako ni wale mabachelor wanaoishi nyumbani wakihesabu tarehe kuvizia mshara wa mzee utoke.
jembe afrika siungi mkono hoja wengine sie kuchunwa ni hobby nikiwa na mpenzi asiniombe chochote naweza kuugua hadi kulazwa na drip juu
Mmmmh sio wazaz wote wanauwezo Wa kuyamudu mahitaji ya watoto wao so wapenz wao ndio push factor katika maisha.. mi nafikiri ni vizur kumpa pesa ya mahitaji ili kumlinda na majaribu mengine
Kama hauna uwezo wa kujimudu unawezaje kuwa na mahitaji yatakayo washinda wazazi wako mpaka ukamua kumgeuza boy wako kitega uchumi????
Na wewe unashiriki vipi kuongeza kipato cha huyo boy wako mpaka upate ujasiri wa kumuona anamudu majuku yako????
baba umesahau kama
mwanamke katoka katika ubavu wa mwanamme so ni jukumu lako kutake good
care of her ikiwemo mahitaji yake .mambo ya wazazi weka pembeni kama
unataka wazazi wamuhudumie geto kwako unampeleka kufanya nn
Una matatizo weekend imekuchanganya.
Eti tumia pesa ikuzoee,,kinachotoka kinarudi???
Tunza pesa ikuzoe..
Tutajitibia kwa hizo pesa mkisha tuachia vvu,,sio pesa nikuhong,e bado na virusi uniachie nikosea hata pesa ya kujinunulia matunda.
woman is a complex creature to understand
Una matatizo weekend imekuchanganya.
Eti tumia pesa ikuzoee,,kinachotoka kinarudi???
Tunza pesa ikuzoe..
Tutajitibia kwa hizo pesa mkisha tuachia vvu,,sio pesa nikuhong,e bado na virusi uniachie nikosea hata pesa ya kujinunulia matunda.
umeona eeeeh bila kuambiwa atasema bby acha nitakusaidia
lakini ukiona unapika na girl wako kakutumbulia mimacho anasubiri kiive jiulize mara mbili
Usitegemee mwanamke akufanyie hayo ndo umuone anafaa.
Kwanza atakuwa hata aibu hana kweli yaani mimi naonja chumvi yy aniaangalie tu then akuambie uwo wali uckauke sana ujue ushakuwa bushoke kabla hujaowa sasa cjui ukiowa itakuwaje