Family comes first

Family comes first

G55-MGODI

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2016
Posts
1,353
Reaction score
1,827
Hakuna kazi nyepesi kama mwanaume kumpa uja uzito mwanamke na hakuna kazi ngumu kama mwanaume kuachiwa majukumu ya kulea mtoto pasipo mama yake, wanaume wapo wengi sana ila si kila mwanaume anafaa kuwa baba na si kila baba anafaa kuwa mlezi.

Unaweza kuwa na pesa nyingi sana ila kuna nyakati mtoto haitaji pesa yako bali anahitaji your pressence, faraja yako,tabasamu lako,ucheshi wako, pesa ni kila kitu vilevile pesa inaweza kuwa sio kila kitu linapokuja suala la kujali na malezi bora kwa mtoto. A happy family needs a loving and caring father, and he who knows how to be a mother sometimes.#FamilyComesFirst[emoji98][emoji98][emoji98][emoji91][emoji91]
 
Back
Top Bottom