FAKE NEWS: Chui aonekana jijini Dar es salaam

FAKE NEWS: Chui aonekana jijini Dar es salaam

Status
Not open for further replies.
Acheni uongo
IMG-20190513-WA0020.jpeg
 
Wanaume wa dar wamegoma kwenda makazini,hata Kunya wananyea ndani kwny makopo kwa wale wasio na 'self' kisa Chui.
 
Ya kweli haya Rafiki?

Rafiki watu wa Dar waoga sana, Chui sie tumeishi nao.. That why nasema chui ni kama paka... Inategemea na mtu na mtu, mie huyo namkamata kabisa kwa mikono yàngu na wenge mkuta sebuleni kwangu anakunywa maziwa na samaki
 
Unless kuna picha nyingine zaidi ya ile inayozunguka. Ila kwa ile picha ya jana hapana sio Tz pale. Ukuta wenyewe unaodhaniwa kuwa ndipo alipoonekana uko tofauti na picha husika.
Then ukiingia youtube unaona kabisa chui huyo alipokuwa akitafutwa akamatwe huko India.
 
Unless kuna picha nyingine zaidi ya ile inayozunguka. Ila kwa ile picha ya jana hapana sio Tz pale. Ukuta wenyewe unaodhaniwa kuwa ndipo alipoonekana uko tofauti na picha husika.
Then ukiingia youtube unaona kabisa chui huyo alipokuwa akitafutwa akamatwe huko India.
Hiyo video umeangalia?
 
Jana nimeleta uzi hapa kuhusu chui kuonekana maeneo ya Goba watu wakashambulia na kusema ni fake news, nimeona mods wameufunga huo uzi. Sasa haya hapa mahojiano ya Mkiti wa serikali ya mtaa Kibururu ambako inasadikika chui ameonekana. Watu wa mitaa hiyo hasa shule ya Precious chukueni tahadhari achaneni na hawa muck know wa Jf
View attachment 1096936
Naona dalili ya kuuza kiwanja changu cha goba.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom