Faiza Ally asikitishwa na kitendo cha Sugu bungeni


miss zomboko

miss zomboko

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2014
Messages
1,514
Likes
2,590
Points
280
miss zomboko

miss zomboko

JF-Expert Member
Joined May 18, 2014
1,514 2,590 280
Faiza Ally, aliyekuwa mke wa mbunge wa mbeya mjini na mwanamuziki maarufu hapa nchini (Sugu) amesikitishwa sana kitendo kilichofanywa na mzazi mwenzio huyo bungeni baada ya kuonyesha kidole cha kati ambacho kinaaminika kuwa ni ishara ya tusi ndani ya ukumbi wa bunge.

Mwanamama huyo amedhihirisha masikitiko yake kupitia ukurasa wake wa instragram kwa kupost picha muda mfupi tuu baada ya mbunge huyo kupewa adhabu na kamati ya maadili bunge leo ya kutohudhuria vikao 10 vya bunge kutokana na kitendo alichokifanya ndani ya bunge.

faiza-jpg.361459
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,003
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,003 280
Faiza Ally aliyekuwa mke wa mbunge wa mbeya mjini na mwanamuziki maarufu hapa nchini (Sugu) amesikitishwa sana kitendo kilichofanywa na mzazi mwenzio huyo bungeni baada ya kuonyesha kidole cha kati ambacho kinaaminika kuwa ni ishara ya tusi ndani ya ukumbi wa bunge. Mwanamama huyo amedhihirisha masikitiko yake kupitia ukurasa wake wa istragram kwa kupost picha muda mfupi tuu baada ya mbunge huyo kupewa adhabu na kamati ya maadili bunge leo ya kutohudhuria vikao 10 vya bunge kutokana na kitendo alichokifanya ndani ya bunge.
ATAFUTE MWANAMUME AOLEWE
 
Tenno

Tenno

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2016
Messages
325
Likes
156
Points
60
Tenno

Tenno

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2016
325 156 60
Faiza Ally aliyekuwa mke wa mbunge wa mbeya mjini na mwanamuziki maarufu hapa nchini (Sugu) amesikitishwa sana kitendo kilichofanywa na mzazi mwenzio huyo bungeni baada ya kuonyesha kidole cha kati ambacho kinaaminika kuwa ni ishara ya tusi ndani ya ukumbi wa bunge. Mwanamama huyo amedhihirisha masikitiko yake kupitia ukurasa wake wa istragram kwa kupost picha muda mfupi tuu baada ya mbunge huyo kupewa adhabu na kamati ya maadili bunge leo ya kutohudhuria vikao 10 vya bunge kutokana na kitendo alichokifanya ndani ya bunge.
Ndoa isiyo kuhusu maneno ya nn
 
mr gentleman

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
2,704
Likes
2,971
Points
280
Age
34
mr gentleman

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
2,704 2,971 280
Faiza kama mama wa Sasha amefanya jambo la maana sana kumkanya Sugu kwa usela mavi aloonyesha bungeni.
 
tembajr

tembajr

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2016
Messages
418
Likes
416
Points
80
tembajr

tembajr

JF-Expert Member
Joined May 27, 2016
418 416 80
ishu ni kuendelea kumfatafata sugu mbona na yeye ni mpuuzi kuwaa mavazi ya ovyo mbele za watu si bora kidole kuliko kutembea makalio wazi na kuvaa mpampaz faiza anatakiwa kutuliza mshono kama ukichaa yeye ni zaidi ya sugu.
 
KICHUNGWANI

KICHUNGWANI

Senior Member
Joined
Jan 20, 2016
Messages
135
Likes
94
Points
45
KICHUNGWANI

KICHUNGWANI

Senior Member
Joined Jan 20, 2016
135 94 45
ishu ni kuendelea kumfatafata sugu mbona na yeye ni mpuuzi kuwaa mavazi ya ovyo mbele za watu si bora kidole kuliko kutembea makalio wazi na kuvaa mpampaz faiza anatakiwa kutuliza mshono kama ukichaa yeye ni zaidi ya sugu.
Tatizo hapa ni eneo alilofanya KITENDO sio TENDO.
 
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,290
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,290 1,224 280
Gentleman mbona Hugo mama alivyovaa nusu uchi hukumsifia? Acha unafiki
 
Sooth

Sooth

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2009
Messages
3,766
Likes
4,523
Points
280
Sooth

Sooth

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2009
3,766 4,523 280
Huyu mwanamke ni hatari. Just when you think you will no longer hear from her, she comes up with another stunt.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,553
Likes
14,906
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,553 14,906 280
Hahahahahaha Kweli awali ni awali tu
 
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2015
Messages
7,707
Likes
5,765
Points
280
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2015
7,707 5,765 280
Sugu kweli alipotea... kuwa na hiki kiumbe kinamuandama
 

Forum statistics

Threads 1,239,163
Members 476,441
Posts 29,344,326