Faida za madeni mwilini

Faida za madeni mwilini

hazole1

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2015
Posts
4,319
Reaction score
3,919
e66cbbc289b9b2922027ac22baab2490.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuishi kwa wasi wasi wala si faida bila ni hatari kwa Afya,maana unaweza kukonda & kupata ugonjwa wa moyo kutokana na wasiwasi wa kudaiwa na kudharirishwa na mdeni wako!
Kopa kwa malengo otherwise muwaulize wahanga wa vikoba Dakika 5 tu mtu anajikuta analala matanga huku akiwa hajafiwa na yeyote

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom