Faida Za Kufanya Ngono

Faida Za Kufanya Ngono

Kigodoro

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2014
Posts
1,665
Reaction score
1,686
Utafiti wa tiba ya ngono (sex medical research) unathibitisha kuwa kufanya ngono kuna faida sana mwilini.
<a>ngono hupunguza maumivu (pain relief). mf maumivu ya mgongo, kiuno, kichwa, n.k. Kufanya ngono na ukaifurahia hupelekea kutolewa kwa wingi homoni ijulikanayo kama endorphin (this is a feel good hormone).

<b>ngono hupambana na mafua na flu (colds and flu). kufanya ngono husababisha cell protein ijulikanayo kama immunoglobulin ambayo hupambana na vimelea vya mafua na flu kutengenezwa kwa wingi.

<c>ngono hupunguza uwezekano wa kupata saratani na magonjwa ya moyo <cutting down cancer and heart diseases>.
utafiti umeonyesha kuwa wanaume wanaofanya ngono mara kwa mara huepuka kupata tezi dume (prostate cancer) na magonjwa ya moyo.

<d>utaendelea kuonekana kijana (looking younge).
utafiti unaonyesha akina dada wanaogawa sana wanaendelea kutesa kwenye soko kuliko wanaobana. kwa ujumla mtu anayefanya ngono mara kwa mara awe me au ke huonekana mdogo kwa miaka 10 (looks 10 yrs younger).

NGONOKENI MSIZEEKE
 
Mkuu matusi ya nn wakati nimetoa elimu bure?
 
Nduuu na kwenye punyeto mwili unatoa the feel good hormone?
 
Ngonokeni mpaka hayo madushe yaombe poo, maana hamna namna
 
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji23]
 
Mi ntakua nafanya ili hiyo c tezi dume inipitie mbali [emoji4] [emoji4] [emoji4]
 
Unasema Ngono huondoa uwezekano wa Kupata Tezi Dume?

Unajua kuwa Jakaya Kikwete na Samwel Sitta waliugua Tezi dume?
 
Back
Top Bottom