Faida mojawapo ya kissing ni hii hapa

Faida mojawapo ya kissing ni hii hapa

Sana mkuu sasa hivi uvinza ndio habari ya mjini...na kwa kuwa vijana wazalendo tumedhamilia kuwafikisha wadada vileleni basi hatuna budi kuuvaa ujasiri wa kuzama mgodini...kwa maendeleo ya taifa letu changa...

Ila mgodi sharti uwe na mchimbaji mmoja,me huwa nashindwa kuchimba chumvi nikigundua tupo wengi tunaomiliki mgodi
 
KISS is everything, Ni salamu kwa mpenzi mambo ya "HABARI/HUJAMBO/HI/MAMBO?" wape marafiki,laaziz anasalimiwa :mwaaah:
 
Kwenye katiba yangu ya mapenzi...idara ya malovedavi kipengele cha romance....nimefuta ibara ya kissing badala yake nimeweka mstari wa chumvini...kwa kuwa uchunguzi wangu unanyesha kuwa kissing imeshapitwa na wakati....

Kansa ya koo inakunyemelea.
 
Its just the matter of equal feelings my dear...

Huwez kuwa kissed wakati uko kwenye shock...

btw, nimekumiss sana!:A S 11:

mis you too my

chemistry ninayoizungumzia ni hii hapa

unakuta kuna mtu ana tataizo la kutoka jasho au kununa mdomo alafu anakusogeza akupe deep kiss
 
mis you too my

chemistry ninayoizungumzia ni hii hapa

unakuta kuna mtu ana tataizo la kutoka jasho au kununa mdomo alafu anakusogeza akupe deep kiss

hmm! hmm! hmm!

That is tisharing kwa kweli.

Kissing needs comfortability between the two sides. hiyo ya kunuka mdomo halafu unakuta mtu bado tena ana punje za wali kwa mdomo, inakata stim..
 
hmm! hmm! hmm!

That is tisharing kwa kweli.

Kissing needs comfortability between the two sides. hiyo ya kunuka mdomo halafu unakuta mtu bado tena ana punje za wali kwa mdomo, inakata stim..

bora punje za wali....utando
 
Kubusiana kuna raha yake. Ina leta raha zaidi endapo atakuwa na muonekan mzuri nikimanisha sura na usafi kiujumla. Na pia ni kuonesha upendo au mapenzi.
 
Back
Top Bottom