Fadhila za CCM Hadharani

Fadhila za CCM Hadharani

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Posts
23,265
Reaction score
17,135
Ubwabwa kwa wingi

wali.jpg
 
Hali mtoto hapo wataishia kunyang'anyana huo wali
 
Ndo fadhila za ccm izo,wali bila nyama chakula cha mfungwa siku zote ni wali maharage nyama haram kwa mfungwa.
 
hii picha i recomend ipelekwe jukwaa la siasa da nimecheka sana
 
hawa ni wezi wanatoa wali halafu wana waibia dhahabu na almasi zenu..? ningekua mimi ninge wamwagia huo wali wao pambaf..!
 
Back
Top Bottom