BAGAH JF-Expert Member Joined Jan 17, 2012 Posts 4,523 Reaction score 1,060 Apr 4, 2012 Thread starter #21 Cantalisia said: Teh teh teh!!! Kaka yako ndio ticha wangu atiiii! Pale ndio nimejaribu,ila hiko kiinlishi chako ndio nimechemka hahaha! Umemuona shemeji yako mpya kwa Mtei??? Click to expand... hivi nani kampigia pande?...ila nina mashaka iko namna...hii inaweza ikaishia kuwa ndoto...hebu rudi kule ukaone kashfa aliotupiwa Mtei na Amy
Cantalisia said: Teh teh teh!!! Kaka yako ndio ticha wangu atiiii! Pale ndio nimejaribu,ila hiko kiinlishi chako ndio nimechemka hahaha! Umemuona shemeji yako mpya kwa Mtei??? Click to expand... hivi nani kampigia pande?...ila nina mashaka iko namna...hii inaweza ikaishia kuwa ndoto...hebu rudi kule ukaone kashfa aliotupiwa Mtei na Amy
S SI unit JF-Expert Member Joined Feb 24, 2012 Posts 1,953 Reaction score 767 Apr 4, 2012 #22 Sawa mzee wa fact
Judgement JF-Expert Member Joined Nov 13, 2011 Posts 10,326 Reaction score 4,789 Apr 4, 2012 #23 Smile said: Napita tu Click to expand... Upite kwenda wapi ? Na utapitaje usiache neno ? Hebu tuachie neno, hizo 30 min, vipi zingekua kwa sisi wana wa Adamu ?
Smile said: Napita tu Click to expand... Upite kwenda wapi ? Na utapitaje usiache neno ? Hebu tuachie neno, hizo 30 min, vipi zingekua kwa sisi wana wa Adamu ?
Cantalisia JF-Expert Member Joined Sep 26, 2011 Posts 5,221 Reaction score 2,930 Apr 4, 2012 #24 BAGAH said: hivi nani kampigia pande?...ila nina mashaka iko namna...hii inaweza ikaishia kuwa ndoto...hebu rudi kule ukaone kashfa aliotupiwa Mtei na Amy Click to expand... Mambo tu ya mahaba! Ww umechangia kwa asilimia 80,umeweka kashfa za uongo, Na umenikasirisha sana,hapa na mm najiandaa namna ya kukuharibia umeniuzi sana!!
BAGAH said: hivi nani kampigia pande?...ila nina mashaka iko namna...hii inaweza ikaishia kuwa ndoto...hebu rudi kule ukaone kashfa aliotupiwa Mtei na Amy Click to expand... Mambo tu ya mahaba! Ww umechangia kwa asilimia 80,umeweka kashfa za uongo, Na umenikasirisha sana,hapa na mm najiandaa namna ya kukuharibia umeniuzi sana!!
Maundumula JF-Expert Member Joined Nov 4, 2010 Posts 7,550 Reaction score 3,092 Apr 4, 2012 #25 No wonder anatoa watoto wengi...
BAGAH JF-Expert Member Joined Jan 17, 2012 Posts 4,523 Reaction score 1,060 Apr 4, 2012 Thread starter #26 Cantalisia said: Mambo tu ya mahaba! Ww umechangia kwa asilimia 80,umeweka kashfa za uongo, Na umenikasirisha sana,hapa na mm najiandaa namna ya kukuharibia umeniuzi sana!! Click to expand... we we we...shem mm simo bana...kazi ya Amy iyo km hujui...tehe
Cantalisia said: Mambo tu ya mahaba! Ww umechangia kwa asilimia 80,umeweka kashfa za uongo, Na umenikasirisha sana,hapa na mm najiandaa namna ya kukuharibia umeniuzi sana!! Click to expand... we we we...shem mm simo bana...kazi ya Amy iyo km hujui...tehe
King Kong III Platinum Member Joined Oct 15, 2010 Posts 64,136 Reaction score 98,558 Apr 4, 2012 #27 Ingekuwa kwa binadamu watu wasingefanya kazi kabisa.
BAGAH JF-Expert Member Joined Jan 17, 2012 Posts 4,523 Reaction score 1,060 Apr 4, 2012 Thread starter #29 SI unit said: Sawa mzee wa fact Click to expand... unaWISH ingekua kwako eeh?
BAGAH JF-Expert Member Joined Jan 17, 2012 Posts 4,523 Reaction score 1,060 Apr 4, 2012 Thread starter #30 King Kong III said: Ingekuwa kwa binadamu watu wasingefanya kazi kabisa. Click to expand... raha utamu?
King Kong III said: Ingekuwa kwa binadamu watu wasingefanya kazi kabisa. Click to expand... raha utamu?