Facebook & Twitter: silaha kuu za madaktari | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Facebook & Twitter: silaha kuu za madaktari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Game Theory, Mar 8, 2012.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,572
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 0
    Nadhani wengi mmeona facebook za mgomo wa madaktari na twitter zinavyovyurumushwa kila sekunde

    hivi kwa serikali ambayo bado inategemea kutoa habari kupitia michuzi blog na gazeti la uhuru inawaweza kweli hawa jamaa?

    Naona mpaka New York Times wanapata news za mgomo wa madaktari kupitia twitter na facebook in real time

    halafu wanashangaa inawezekana vipi hawa jamaa wanaweza kujimobilize in few minutes na kupeana taarifa wakutane wapi na ajenda ni zipi

    Haya ndio madhara ya kuongozwa na watu walio na miaka 60 wakati asilimia 70 ya raia wa Tanzania wako chini ya miaka 30 na cha ajabu mtoto aliyezaliwa juzi in 1990 anaweza kupiga kura na anajua kinachoendelea kwenye ulimwengu wa Twitter na Facebok

    Kazi kwako bwana Pinda hata sijui hii info warfare utapigana nayo kwa mbinu za enzi za mwalimu au utaungana na ma daktari humo kwenye twitter.

    Mbaya zaidi na Mainstream Media yetu nao wako bado enzi za 1970's kimitazamo na kila kitu
     
  2. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,341
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Ajabu ni pale selika inapo panga kutumia polisi kuwazuia wasikutane! They must re-think!
     
  3. M

    Mbogo Junior Senior Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Techohama
     
  4. M

    Mbogo Junior Senior Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Technohama
     
  5. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,340
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    mkongo wa taifa mpaka shule za awali
     
  6. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 3,274
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    hadi kwenye BBM mkuu..watu wanapanga mipango
     
Loading...