M-bongotz
JF-Expert Member
- Jan 7, 2010
- 1,736
- 411
Nimekutana na habari zinazokanganya kwenye mitandao mbalimbali inayosema eti ule mtandao maarufu wa facebook utafungwa rasmi March 15 mwaka huu, wengine wakidiriki kumnukuu mmiliki wa mtandao huo Marc Zuckerberg akielezea juu ya habari hiyo, hebu gonga hapa ujionee, lakini mitandao mingine imeibuka na kukanusha habari hiyo,mfano hebu soma hii.
Anyway sijui tuamini ya nani lakini najaribu kujiuliza ikiwa kweli facebook itafungwa kuna baadhi ya watu watapata shida sana maana wameshakuwa addicted lakini pia ndoa na mahusiano mengi sana vitasalimika maana baadhi ya wakware wanatumia facebook kama kijiwe cha kutafutia viburudisho vyao.
Anyway sijui tuamini ya nani lakini najaribu kujiuliza ikiwa kweli facebook itafungwa kuna baadhi ya watu watapata shida sana maana wameshakuwa addicted lakini pia ndoa na mahusiano mengi sana vitasalimika maana baadhi ya wakware wanatumia facebook kama kijiwe cha kutafutia viburudisho vyao.
