Facebook Ads inasumbua.Tatizo nn?

apakak

JF-Expert Member
Dec 2, 2012
897
1,000
Wakuu, facebook ads yangu nilikuwa naitumia vizuri tu

Ila tangu leo, kila niki promote page ad inakuwa disapproved .

Tatitizo ni nini?
 

apakak

JF-Expert Member
Dec 2, 2012
897
1,000
Kaka huwa unapromote page au post? Naomba unielekeze mkuu namna ya kufanya malipo.

Malipo yapo ya aina tatu.Amabyo ni
  • Credit/Debit Card
  • Paypal account
  • Facebook Coupon(adimu sana hizi)

Unachotakiwa kufanya ni kwenda kwenye Ads Manager yako, nenda billing information na u add payment method kati ya hizo
 

STORIKA STUDIO

JF-Expert Member
Jul 3, 2015
592
500
Wakuu, facebook ads yangu nilikuwa naitumia vizuri tu

Ila tangu leo, kila niki promote page ad inakuwa disapproved .

Tatitizo ni nini?
Umelipia ads yako, facebook hawazingua hata kidogo mimi mwenye ni mdau wa kutumia facebook ads
 

apakak

JF-Expert Member
Dec 2, 2012
897
1,000
Umelipia ads yako, facebook hawazingua hata kidogo mimi mwenye ni mdau wa kutumia facebook ads

Yes nalipa vizuri tu.Payment verification haina tatizo.Tatizo linakuja kwenye Ad set.Inakuwa disapproved bila reason yeyote
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom