Face Meat

Face Meat

MaxShimba

Platinum Member
Joined
Apr 11, 2008
Posts
36,008
Reaction score
4,093
face-meat.jpg
 
Aisee kuna hatari ya kukosa soko, binadamu ana thamani yake, wanunuzi wanaweza wasiwe na amani ingawa si nyama ya binadamu.
 
anayepika hizo nyama kwa mtindo huo alikuwa anafikiria nini haswaa?
 
Ni mtu mwenye roho ya kishetani au mchawi ndio anaweza kupata mlo wa namna hiyo na akabaki katika mood ya kawaida vinginevyo.aaaaaaaaaaaaaaaghhhhhhhh.
 
Wachina wanajua kutia watu kinyaa! Aaagh!
 
Potezea mudi ya kufungulia kabisa na patia mimi mood
kali ya kufunga siku mbili mfululizo
 
Back
Top Bottom