F6 asieenda jkt inakuaje?


mohammad_othar

mohammad_othar

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
290
Likes
7
Points
35
mohammad_othar

mohammad_othar

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
290 7 35
Tetesi ni nyingi mara hupati mkopo mara chuo.. kwa mwenye taarifa atujuze
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,938
Likes
9,946
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,938 9,946 280
hujasoma tangazo, unachukuliwa hatua kali za kisheria
 
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
2,263
Likes
5
Points
0
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
2,263 5 0
wanatoa nauli ya kwenda kambini??????
 
mohammad_othar

mohammad_othar

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
290
Likes
7
Points
35
mohammad_othar

mohammad_othar

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
290 7 35
Hapana ila ukifika unaonesha tiket then ubapewa hela
 
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
1,033
Likes
36
Points
145
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
1,033 36 145
Tetesi ni nyingi mara hupati mkopo mara chuo.. kwa mwenye taarifa atujuze
Ivi wew hujipendi,yan AGIZO LA JESHI la kuripoti mara moja kwenye kambi,afu unataka ushauri wa watu wengine?
utadhadha njaa
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,540
Likes
1,468
Points
280
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,540 1,468 280
wanatoa nauli ya kwenda kambini??????

Soma vizuri Tangazo lao, wamesema tunza tiketi ukifika wanakurudishia nauli yako! Yaani mwaka huu haina kukwepa hiyo hata wagonjwa watapangiwa special diet huko huko JKT. Kapigeni kwata vijana muilinde nchi yenu.
 
Godwin M Mroso

Godwin M Mroso

Verified Member
Joined
May 25, 2013
Messages
90
Likes
16
Points
15
Age
37
Godwin M Mroso

Godwin M Mroso

Verified Member
Joined May 25, 2013
90 16 15
Vjana wezangu nawashaurini nendeni huko jkt, naamini hamtapoteza chochote na pia,
mtapata elimu nzuri ya maisha pamoja na za kivita.
Pia ni nafasi nzuri ya kujenga marafiki wapya wa maisha.
Kwa kifupi nawatamanini sana.
Mimi ni mmojawapo wa ma millenneal ambao hatujafanikiwa kupata nafasi hiyo nzuri.
Nilimaliza form six 2001, nikamaliza udsm 2005, nikabahatika kupata ajira in Gvt from 2006.
Kwa sasa nimalizia masomo yangu ya masters udom
Mwaka kesho inshalah Mungu akijalia na mimi
nitaomba . kuhudhuria mafunzo ya jkt nikiwa kama mtumishi.
 
enhe

enhe

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
1,330
Likes
851
Points
280
enhe

enhe

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
1,330 851 280
Vjana wezangu nawashaurini nendeni huko jkt, naamini hamtapoteza chochote na pia,
mtapata elimu nzuri ya maisha pamoja na za kivita.
Pia ni nafasi nzuri ya kujenga marafiki wapya wa maisha.
Kwa kifupi nawatamanini sana.
Mimi ni mmojawapo wa ma millenneal ambao hatujafanikiwa kupata nafasi hiyo nzuri.
Nilimaliza form six 2001, nikamaliza udsm 2005, nikabahatika kupata ajira in Gvt from 2006.
Kwa sasa nimalizia masomo yangu ya masters udom
Mwaka kesho inshalah Mungu akijalia na mimi
nitaomba . kuhudhuria mafunzo ya jkt nikiwa kama mtumishi.
Mrosso kumbe harakati mpaka huku? Wapi Chintemboo?
 
H

hidekel

Senior Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
142
Likes
0
Points
0
Age
39
H

hidekel

Senior Member
Joined Apr 7, 2012
142 0 0
mi natamani sana kwenda JKT just for funny ila ninafanya kazi katika mashirika binafsi muda hakuna
 
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
4,443
Likes
57
Points
0
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
4,443 57 0
Ivi wanaomaliza chuo hawawez jiunga...kama ilivyo kwa form6..au hii ni kwa form6 tu wajameni!!!
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,252
Likes
5,462
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,252 5,462 280
Nendeni vijana ili wakichelewesha mkopo mlianzishe timbwili la kijeshi.
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,700
Likes
17,325
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,700 17,325 280
hata sisi tulio vyuoni watuangalie twende pia
 
N

Napoleon 1

Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
79
Likes
1
Points
0
N

Napoleon 1

Member
Joined Apr 5, 2013
79 1 0
Kwenda si tatizo lakini hii kuingia chuo mwez wa kwanza ndo issu
 

Forum statistics

Threads 1,272,602
Members 490,036
Posts 30,454,852