Experience kwa ambae amewahi ishi na demu wa kizungu

Experience kwa ambae amewahi ishi na demu wa kizungu

Ernst kipire

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2019
Posts
299
Reaction score
311
Habr gan wanajamvi

Moja kwa moja ktk mada,mdau yeyote ambae amewahi kuwa na urafiki na binti wa kizungu,naomba experience sababu wao tumetofautiana utamaduni na mamb mengn mengi.

Msaada huo naomb uwe juu ya mamb yafuatayo;
1.Namna ya kumhandle
2.Namn ya kuzunguza nae
3.wakt gn wa kuzunguza nae
4.Mamb gn hupendelea kuzungumzia
 
nipe namba za uyo mzungu alafu ntakupa feedback.
 
Habr gan wanajamvi

Moja kwa moja ktk mada,mdau yeyote ambae amewahi kuwa na urafiki na binti wa kizungu,naomba experience sababu wao tumetofautiana utamaduni na mamb mengn mengi.

Msaada huo naomb uwe juu ya mamb yafuatayo;
1.Namna ya kumhandle
2.Namn ya kuzunguza nae
3.wakt gn wa kuzunguza nae
4.Mamb gn hupendelea kuzungumzia

hayo yote nadhani ulitakiwa/unatakiwa uyajue ukiwa nae, kuwa nae karibu na mzungumze utapata majibu ya hayo maswali yako yote,

alafu hao nao ni binadamu hawana utofauti sana na dada zetu wa kibantu, pia nao wanatofautiana kila mmoja na sifa zake.

wewe tu ujue jinsi ya kuishi nae.

kila la kheri chief.
 
Habr gan wanajamvi

Moja kwa moja ktk mada,mdau yeyote ambae amewahi kuwa na urafiki na binti wa kizungu,naomba experience sababu wao tumetofautiana utamaduni na mamb mengn mengi.

Msaada huo naomb uwe juu ya mamb yafuatayo;
1.Namna ya kumhandle
2.Namn ya kuzunguza nae
3.wakt gn wa kuzunguza nae
4.Mamb gn hupendelea kuzungumzia
Wazungu ni sawa na Waswahili kila mmoja na tabia zake, inategemea na huyo mwanamkewako ana Tabia gani. Utakavyomuhandle Gongo movie star, ni tofauti na mwankhe kutoka kijijini
 
Wazungu ni sawa na Waswahili kila mmoja na tabia zake, inategemea na huyo mwanamkewako ana Tabia gani. Utakavyomuhandle Gongo movie star, ni tofauti na mwankhe kutoka kijijini
Bro wazungu cyo saw na waswahili thus why mekuja hapa
 
hayo yote nadhani ulitakiwa/unatakiwa uyajue ukiwa nae, kuwa nae karibu na mzungumze utapata majibu ya hayo maswali yako yote,

alafu hao nao ni binadamu hawana utofauti sana na dada zetu wa kibantu, pia nao wanatofautiana kila mmoja na sifa zake.

wewe tu ujue jinsi ya kuishi nae.

kila la kheri chief.
Nipo nae karibu na hupiga nae story Kam kawa lkn nadhindwa kumsoma
 
Rule number one muache aanze yeye kukupenda
Rule number two msome tabia yake kama ni mbahili na ww kua bahili msifie kua yupo vizur kwenye uchumi kwa ufupi chunguza anafanya mambo kwa namna gani maana wazungu wana misimamo ukimbadilisha ataona unamtawala
Rule number three wazungu sio watu wa utani wengi wako real akikuambia kitu au ahad ujue atafanya kwa hivyo basi mfanyie mambo mazur ili azid kukuamin kwa ufupi usiwe mbabaishaji au tapeli kua muaminifu kwake 100%
 
Habr gan wanajamvi

Moja kwa moja ktk mada,mdau yeyote ambae amewahi kuwa na urafiki na binti wa kizungu,naomba experience sababu wao tumetofautiana utamaduni na mamb mengn mengi.

Msaada huo naomb uwe juu ya mamb yafuatayo;
1.Namna ya kumhandle
2.Namn ya kuzunguza nae
3.wakt gn wa kuzunguza nae
4.Mamb gn hupendelea kuzungumzia
Jitahidi sana usimcheat
Mfurahishe
Kuwa katuni
Kuimba imba
Kucheza cheka gitaa etc
Kutoka out
Ile holiday

Akikumatamata it's over sio kama kina fatuma wanakusamahe
 
Tafuta wamaasai au marastafari wakupe mbinu...
 
Rule number one muache aanze yeye kukupenda
Rule number two msome tabia yake kama ni mbahili na ww kua bahili msifie kua yupo vizur kwenye uchumi kwa ufupi chunguza anafanya mambo kwa namna gani maana wazungu wana misimamo ukimbadilisha ataona unamtawala
Rule number three wazungu sio watu wa utani wengi wako real akikuambia kitu au ahad ujue atafanya kwa hivyo basi mfanyie mambo mazur ili azid kukuamin kwa ufupi usiwe mbabaishaji au tapeli kua muaminifu kwake 100%
Stay blessed chief
 
Jitahidi sana usimcheat
Mfurahishe
Kuwa katuni
Kuimba imba
Kucheza cheka gitaa etc
Kutoka out
Ile holiday

Akikumatamata it's over sio kama kina fatuma wanakusamahe
Hatujawa wapenz jus close friend
 
mpakie mkongo
mnywee akayabhagu
mpelekee moto.
kuhusu mazungumzo yatajiset mbele kwa mbele, what I know, binadamu wote tuna tabia ya kupenda sex, ila hatufanani tabia nyinginezo, hivyo nilivyoishi na mzungu wangu sivyo utakavyoishi na mzungu wako, tena kama yuko vaccinated na DNA yake walishaiharibu utajua haujui


lastly, kuhusu mkongo na akayabhagu tumia kama haujiamini, lakini kama ni rijali kama mimi ingia ulingoni bila siraha then peleka motoooo nasisitiza peleka motooo.

kichwa cha uzi wako umesema demu, content rafiki amakweli baniani mbaya kiatu chake dawa
 
Back
Top Bottom