Exclusive Photos toka kwa Mchungaji Ngwajima

Exclusive Photos toka kwa Mchungaji Ngwajima

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Posts
5,473
Reaction score
757
Leo nimetembelea kanisa la huyu Jamaa kujionea mwenyewe 'miujiza' na Hii ndio ripoti kwa Kifupi;

1. Ibada inafanyika eneo la wazi kwenye jua kali (sipati picha mvua ikinyesha) huku yeye Ngwajima akihubiria kivulini na wasaidizi wake. Ingawa waumini wachache wana miamvuliw wengi wao wanasotea 'upako' juani

2. Wengi wa waumini ni watoto na wanawake, hii nadhani inatokana na sababu kuwa katika jamii wenye 'shida' ni wanawake kwa kiasi kikubwa. Pia wengiw wa waumini ni wa kiwango cha maisha ya kawaida kama yangu na chini sana.

3. Kuna usafiri kwa ajili ya waumini mabasi mengi ni machakavu yana hata pancha na vioo kuvunjika. Nahoji usalama wa abaria and wanaotumia huduma hio.

4. Kanisa lina vitengo mbali mbali kama Information Ministry, Children Ministry, etc ni mpangilio mzuri kuonyesha kuwa amejipanga 'kibiashara'

5.Kuna walinzi wamevaa suti nyeusi mithili ya Secret Service wa Obama na wana miwani myeusi najiuliza wanalinda hadhara au Mchungaji asije shambuliwa na bwana Mbasha. Bwana Ngwajuma akiwa anawaombe waumini kwa karibu husogea ukingoni kabisa wa jukwaa na hawa jamaa huwa sambamba nae, inawezekana wana Bastola kabisa na ni maSnipper..

Itaendelea...
 

Attachments

  • IMAG1319.jpg
    IMAG1319.jpg
    294.8 KB · Views: 2,125
  • IMAG1323.jpg
    IMAG1323.jpg
    648.7 KB · Views: 2,015
  • IMAG1315.jpg
    IMAG1315.jpg
    262.6 KB · Views: 1,875
  • IMAG1318.jpg
    IMAG1318.jpg
    248.9 KB · Views: 1,849
  • IMAG1311.jpg
    IMAG1311.jpg
    377.8 KB · Views: 1,701
sasa cha ajabu nini shida mmezoea kuona wachungaji maskini hamjui Roho wa Bwana amewavuvia watumishi waMungu kuwa watakuwa mamilionea endeleeni kushangaa acheni kusoma maandiko " Ufalme wa Mungu Utatekwa na wenye Nguvu" unajua maana ya hilo andiko....haimaanishi kunyanyua chuma ni Nguvu ya kiuchumi asikiaye na afahamu
 
Unaleta report JF, nani alikupa hiyo kazi? Report unapeleka kwa aliyekupa hiyo kazi. Na kama ni ya kujitolea, peleka library. Huku ni kukosa kazi.

Leo nimetembelea kanisa la huyu Jamaa kujionea mwenyewe 'miujiza' na Hii ndio ripoti kwa Kifupi;

1. Ibada inafanyika eneo la wazi kwenye jua kali (sipati picha mvua ikinyesha) huku yeye Ngwajima akihubiria kivulini na wasaidizi wake. Ingawa waumini wachache wana miamvuliw wengi wao wanasotea 'upako' juani

2. Wengi wa waumini ni watoto na wanawake, hii nadhani inatokana na sababu kuwa katika jamii wenye 'shida' ni wanawake kwa kiasi kikubwa. Pia wengiw wa waumini ni wa kiwango cha maisha ya kawaida kama yangu na chini sana.

3. Kuna usafiri kwa ajili ya waumini mabasi mengi ni machakavu yana hata pancha na vioo kuvunjika. Nahoji usalama wa abaria and wanaotumia huduma hio.

4. Kanisa lina vitengo mbali mbali kama Information Ministry, Children Ministry, etc ni mpangilio mzuri kuonyesha kuwa amejipanga 'kibiashara'

5.Kuna walinzi wamevaa suti nyeusi mithili ya Secret Service wa Obama na wana miwani myeusi najiuliza wanalinda hadhara au Mchungaji asije shambuliwa na bwana Mbasha. Bwana Ngwajuma akiwa anawaombe waumini kwa karibu husogea ukingoni kabisa wa jukwaa na hawa jamaa huwa sambamba nae, inawezekana wana Bastola kabisa na ni maSnipper..

Itaendelea...
 
sasa cha ajabu nini shida mmezoea kuona wachungaji maskini hamjui Roho wa Bwana amewavuvia watumishi waMungu kuwa watakuwa mamilionea endeleeni kushangaa acheni kusoma maandiko " Ufalme wa Mungu Utatekwa na wenye Nguvu" unajua maana ya hilo andiko....haimaanishi kunyanyua chuma ni Nguvu ya kiuchumi asikiaye na afahamu

Cdhan kama hiyo ndio maana yake. Nguvu zinazozungumzwa hapo ni za kiroho kaka. Yaan ukiyashika maagizo ya Mungu kwa ukamilifu wake huyo Roho wa Mungu hujikuta hana uwezo zaidi ya kuja kwako so nguvu zako katika bidii kwa Bwana zimemteka Roho wa Mungu. Nachojua kuhusu wachungaji ni kuwa wao wamepewa kula madhabahuni lakin haimaanish kutumia sadaka zaka au matoleo yale ya kanisan kwa maisha ya anasa kaka kinachotakiwa ni ucpungukiwe mahtaji yako yote tu.
 
Mchungaji ananeemeka, waumini wanazidi kukata tamaa....Hao waumini ukiangalia kwa harakahara wote wamechokaa kielimu, kiuchumi na kimwili pia...
 
Mbona hujaandika kuwa kwa pembeni Kuna kama huduma nyingine ya Ngurumo wa Upako Geodarvie hapo hapo viwanja vya Tanganyika Packers
 
Mchungaji ananeemeka, waumini wanazidi kukata tamaa....Hao waumini ukiangalia kwa harakahara wote wamechokaa kielimu, kiuchumi na kimwili pia...

Hii ni economic model tu, kutegemea au kulazimisha kwamba wote waneemeke ni kupotosha watu, labda upendekeze model itakayowawezesha wote kuneemeka.
 
Hiyo Hummer bado haijanunuliwa na dai tu
 
Back
Top Bottom