Kuna facts hatutaki kuzisikia na kuzikubali. Muziki hautofautiani na sanaa na michezo kwa ujumla.
Suala la umri ni kitu muhimu sana. Uwezo wa kutunga pamoja na kucheza huendana na umri.
Watu wengi wanamlalamikia Kiba kwa kukaa muda mrefu bila kuachia ngoma. Nasema kwa umri alionao yupo sahihi, asilinganishwe na vijana maana tutakuwa hatumtendei haki.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.