EXCLUSIVE: How Nairobi BRT buses look!


mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
11,696
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
11,696 2,000
Pesa ya kujenga BRT siyo kidogo ila pesa ya kuchora BRT ndiyo kidogo. Hivi mnajua barabara ya BRT nitofauti na lami za kawaida! Life span yake ni miaka zaidi ya 50, inawekwa heavy concrete. Hiyo Thika road life span yake ni 15 to 20 years. Wakenya hamjui chochote kuhusu BRT mna bwabwaja tu, karibuni Dar mjifunze. Mnajifanya mnaiga ya Bogota baada ya kuja Dar na kuona ya Dar ni maji marefu.

Sent from my SM-J110H using JamiiForums mobile app
Hawajui hiyo ni 1metre deep concrete, wanaona cement tu wanadhani ni kama ile inayowekwa sebuleni.
 
Kafrican

Kafrican

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2015
Messages
4,647
Points
2,000
Kafrican

Kafrican

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2015
4,647 2,000
It matters.....imagine seating at the back of that bus and want to get off....and it's full
I think one door is usually on the right and another one on the left because that's where the boarding/getting off platforms will be located.
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
35,264
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
35,264 2,000
I think one door is usually on the right and another one on the left because that's where the boarding/getting off platforms will be located.
If its BRT which normally runs in the inner lanes, boarding/getting off is on the right. In fact BRT buses have doors both sides.
 
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
6,531
Points
2,000
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
6,531 2,000
Si lazima tufanye kitu mmefanya. Kenya is always brighter than you so keep quiet and see how things proceeds.
Mngekuwa brighter msingekuwa baa la njaa, Nusu ya nchi hakuna Chakula,
 
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
6,531
Points
2,000
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
6,531 2,000
Mnakula mavi ya punda na ng'ombe, mnaishi maisha magumu sana ila mkiwa kwenye social media mnajifanya mnamaisha bora, acheni ujuaji na kutamba hamna lolote
Na hatukuli mavi kama ninyi.
 
lwiva

lwiva

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2015
Messages
2,373
Points
2,000
lwiva

lwiva

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2015
2,373 2,000
That is being petty Geza. Whether a bus has one door or twenty doors what does it matter? Grow up.
One door is OK!!!!!???? hii monkey ipewe kiti eti nayo ni msomi sababu za one door kwenye mabasi yenu uenda ni mfumo wa kudhibiti tiketi Kwa sababu hamna miundo mbinu ya BRT
 
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2017
Messages
2,267
Points
2,000
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2017
2,267 2,000
One door is OK!!!!!???? hii monkey ipewe kiti eti nayo ni msomi sababu za one door kwenye mabasi yenu uenda ni mfumo wa kudhibiti tiketi Kwa sababu hamna miundo mbinu ya BRT
Wewe ni tumbili homosexual
 
joshydama

joshydama

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2016
Messages
2,864
Points
2,000
joshydama

joshydama

JF-Expert Member
Joined May 10, 2016
2,864 2,000
Jengeni miundombinu buses mnanunua zikaozee store ama nn,ila sihua mnasema mnaelimu bora mbona mnaweweseka hovyo kama walevi wa gongo..
Failed state
Stupid fool. Your country has failed in toto to run BRT that's why kila siku mwajazana kwenye magari ya mwendokasi kama mizigo.

Just recall pale Jangwani, kila mvua ikinyesha mimaji inajaa mnashindwa kupita kwenda city centre mfano jana jioni magari yalishindwa kwenda city centre na kariakoo kisa maji yamejaa Jangwani.

Why nilienda kujenga kituo cha BRT kwenye mkondo wa maji? Halafu mnasema mna akili?
 
Sinister

Sinister

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
317
Points
250
Sinister

Sinister

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
317 250
Stupid fool. Your country has failed in toto to run BRT that's why kila siku mwajazana kwenye magari ya mwendokasi kama mizigo.

Just recall pale Jangwani, kila mvua ikinyesha mimaji inajaa mnashindwa kupita kwenda city centre mfano jana jioni magari yalishindwa kwenda city centre na kariakoo kisa maji yamejaa Jangwani.

Why nilienda kujenga kituo cha BRT kwenye mkondo wa maji? Halafu mnasema mna akili?
Hii atajibu kweli?!
 

Forum statistics

Threads 1,296,165
Members 498,559
Posts 31,236,924
Top