Etoile yaibua upya sakata la okwi

Etoile yaibua upya sakata la okwi

The Listener

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Posts
993
Reaction score
217
SAKATA la usajili wa mganda Emmanuel Okwi kutua Yanga limeibuliwa tena na timu yake ya awali iliyokuwa ikimmiliki ya Etoile Du Sahel ya TunisiA, baada ya kuifungulia madai ya fidia timu ya Sports Club Villa ya Uganda ya euro milioni 1 (TZS BILIONI 2.2) kwenye Shirkisho la Soka la Kimataifa (FIFA) kwa kosa la kumuuza mchezaji wao huyo.........

SOURCE; MTANZANIA
 
Wanajidanganya tu wameina kazi anayo fanya kwenye tim ya wana nchi wanaonea wivu.
...........vip rage alisha chukua chake kwa tim hiyo.
 
haya yote yametokea kama sehemu ya maombi ya simba kuelezwa kiloa hatua ya suala la madai yao ya zile pesa wanazoidai etoile du sahel. Mungu na alifikishe mahali salama suala hili bila ya mafarakano zaidi
 
Mchezaji mmoja ana kesi 3 FIFA
 
Mwisho wa siku Okwi atateseka tu. Simba ilisha waadhibu TP MAZEMBE, Ngassa na chuji. Polepole kila mtu atapata chake
 
Mwisho wa siku Okwi atateseka tu. Simba ilisha waadhibu TP MAZEMBE, Ngassa na chuji. Polepole kila mtu atapata chake
atateseka kivip tena..unaota wewe inaonekana huamini kama kwel okwi anacheza yanga, mlisema hachez lakin jembe linapiga mzigo jangwani..anyway endelea kuona kama shaffih dauda
 
Back
Top Bottom