Eti wanawake wa Kimanyema ndiyo wanaongoza

Zinduna

JF-Expert Member
Nov 6, 2011
2,379
1,500


Juzi kati niliwakuta vijana fulani pale mtaani kwetu wakibishana kwamba ni kabila gani huko bara wanawake wanaongoza kwa kuwa makalio makubwa.

Kijana mmoja ambaye aliishi huko bara alidai kwamba kabila ambalo wanawake wamejaaliwa hizo neema za Allah ni wanawake wa Kimnyema.

Mwingine alidai ni wanawake wa Kinyakyusa, lakini hata hivyo wengi waliunga mkono kwamba wanawake wa kimayema Mashaallah kwa neema za Allah.

Hebu nitoeni tongo tongo, jambo hili lina ukweli kiasi gani?
 

Rich Pol

JF-Expert Member
Oct 11, 2013
7,836
2,000
Sidhani kama umbo la mtu hasa makalio yanasababishwa na sehemu alikotoka, ni umbo tu la mtu.
 

Rich Pol

JF-Expert Member
Oct 11, 2013
7,836
2,000
Mbona wanawake wa Kichaga hususan wa Kimachame wengi ni Flat Screen, awana neema za Allah?
Wapo baadhi wako vizuri lakini japo wengi wanamiguu ya redbull kutokana na kupanda milima kutokana na geographia ya eneo wanalotoka, sasa kuhusu flatscreen labda waje waseme wanapenda kukalia nini?
 

Samboko

JF-Expert Member
Oct 30, 2011
4,852
2,000
Wapo baadhi wako vizuri lakini japo wengi wanamiguu ya redbull kutokana na kupanda milima kutokana na geographia ya eneo wanalotoka, sasa kuhusu flatscreen labda waje waseme wanapenda kukalia nini?
Wanapenda sana kulaza watoto kwa mgongo wakiwa wachanga.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom