Eti vijana tafa la leo! Bure kabisa. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti vijana tafa la leo! Bure kabisa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Angel Msoffe, Oct 22, 2011.

  1. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kila siku kunatokea mauaji kila kona ya nchi, ufisadi wa mabilioni, yani shida kila kukicha, eti KUNA MNAOJIITA VIJANA TAIFA LA LEO! LEO IPI? MNASHINDWA HATA KUPIGANIA HAKI ZENU MNAKAZI YA KULALAMIKA HOVYO, HAMNA LOLOTE MNALOSAIDIA TAIFA KWA SASA BORA MJIITE TAIFA LA KESHO
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    napita jamani vinginevyo ntatoa mtu ngeu
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,294
    Likes Received: 1,656
    Trophy Points: 280
    nchi hii hakuna vijana,vijana wenyewe kula kulala unategemea nini?
     
  4. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 11,220
    Likes Received: 3,586
    Trophy Points: 280
    sifurahii matumizi ya lugha za kichochezi au matumizi ya nguvu hasa katika jamvi la great thinkers.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,982
    Likes Received: 1,750
    Trophy Points: 280
    Hawa ni magandwa, wanahamasisha vurugu.

    Vijana si kuanzisha vurugu!
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    vijana ni taifa la mtondogoo................ka kingunge ni kamanda wa vijana sa hivi unategemea vijana wawe taifa la leo????????????
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,242
    Likes Received: 9,261
    Trophy Points: 280
    viroba va valuer + vladmir ni noumer asee
     
Loading...