Eti udom nao mafisadi


BUCHANAGANDE

BUCHANAGANDE

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,468
Points
1,225
BUCHANAGANDE

BUCHANAGANDE

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2011
1,468 1,225
Mimi ni mhitimu wa UDOM kwa mwaka 2011. Tuliambiwa tulipie Tsh 45,000/= kukiwa na mchanganuo wa Tsh. 25,000/= kwa ajili ya malipo ya majoho na Tsh. 20, 000/= kama dhamana ya Joho, yaani itarudishwa baada ya kurudisha Joho. Cha kushangaza ni kwamba toka mwaka huo wa 2011 hadi tarehe ya leo hatujarudishiwa hiyo 20,000/= zetu Piga mahesabu mwenyewe-tulikuwa zaidi ya wanafunzi 5000 kwa kadirio la chini then uzidishe mara 20,000/=
Kama sijakosea itakuwa ni 10,000,000/=
 
P

PROF PHILOSOPHY

Senior Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
142
Points
0
P

PROF PHILOSOPHY

Senior Member
Joined Oct 17, 2012
142 0
ukistaajabu ya musa utayaona ya farao. wajinga ndio waliwao. ukistaajabu ufisadi wa ccm utayaona ya udom. chuo cha kata naambiwa. mmeliwa.
 
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
2,122
Points
1,250
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2012
2,122 1,250
Mimi ni mhitimu wa UDOM kwa mwaka 2011. Tuliambiwa tulipie Tsh 45,000/= kukiwa na mchanganuo wa Tsh. 25,000/= kwa ajili ya malipo ya majoho na Tsh. 20, 000/= kama dhamana ya Joho, yaani itarudishwa baada ya kurudisha Joho. Cha kushangaza ni kwamba toka mwaka huo wa 2011 hadi tarehe ya leo hatujarudishiwa hiyo 20,000/= zetu Piga mahesabu mwenyewe-tulikuwa zaidi ya wanafunzi 5000 kwa kadirio la chini then uzidishe mara 20,000/=
Kama sijakosea itakuwa ni 10,000,000/=
Na wewe kabla hujaja hapa kulalama ulichukua hatua gani? Je ni wote hamkurudishiwa au wewe tu? Ulijaribu kuulizia sababu, maana isije kuwa walikuwa wanakudai!
 
S

sky_haf

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2012
Messages
226
Points
0
S

sky_haf

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2012
226 0
Mimi ni mhitimu wa UDOM kwa mwaka 2011. Tuliambiwa tulipie Tsh 45,000/= kukiwa na mchanganuo wa Tsh. 25,000/= kwa ajili ya malipo ya majoho na Tsh. 20, 000/= kama dhamana ya Joho, yaani itarudishwa baada ya kurudisha Joho. Cha kushangaza ni kwamba toka mwaka huo wa 2011 hadi tarehe ya leo hatujarudishiwa hiyo 20,000/= zetu Piga mahesabu mwenyewe-tulikuwa zaidi ya wanafunzi 5000 kwa kadirio la chini then uzidishe mara 20,000/=
Kama sijakosea itakuwa ni 10,000,000/=
Si 10,000,000 bali ni 100,000,000 kama sijakosea hesabu
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,383
Points
1,225
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,383 1,225
Kwani lazima ugraduate kwa mbwembwe si uachane na hayo majoho yao
 

Forum statistics

Threads 1,295,187
Members 498,180
Posts 31,202,525
Top