Eti Uchumi wa Bluu!

dos.2020

JF-Expert Member
Feb 17, 2009
5,349
2,000
ukisema neno uchumi wa blue kule visiweni huenda ukaishia ndani, serekali ya ccm wanahisi kama wanafanyiwa shindi. ni kujishtukizia tu

Maendeleo chini ya ccm ni kitu ambacho hakiwezekani kabisa
 

Shocker

JF-Expert Member
Sep 15, 2012
1,621
2,000
Imekusudiwa kifalsafa hapo ,si unaijua ile buluu itiwayo kwenye nguo,haswa nguo nyeupe ,hivyo unapoambiwa uchumi wa buluu weka akili utafakari kwa kina,isiwe unaokota maembe alfajiri sana ,utaokota mpaka mabovu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom