Eti TUNGOJE 2015, HAKI SASA IIBIWE. CHADEMA HATUDANGANYIKI .... Full STOP.....


W

werawera

Senior Member
Joined
Oct 5, 2010
Messages
138
Likes
16
Points
35
W

werawera

Senior Member
Joined Oct 5, 2010
138 16 35
:A S cry:Ina maana watu wengine mnataka tuendelee kuumia kwa miaka mingine mitano (5).:sad: Tukumbuke kwa jinsi hali ilivyo bungeni sasa CHADEMA tuna wabunge wachahe ina maana tukitaka kupitisha sheria ya kuweka TUME HURU YA UCHAGUZI kura za NDIO hazitatosha kwani tunazidiwa na CCM ambao wengi wao wataipinga. Hivyo hata 2015 au hata 2030 mambo yatakuwa yaleyale. hata sheria zingine zitakuwa ngumu kuweka. Mwenye nguvu kubwa ni RAIS kwa KATIBA ya sasa.
JAMANI TUNAIBIWA HAKI YETU NA TUNAKAA KAMA KONDOO. KWELI NDIO MAANA MAFISADI WANAONGEZEKA KILA KUKICHA TANZANIA. NI MAHALI AMBAPO MWIZI ANAIBA AKITOKA NJE ANAPIGIWA MAKOFI NA KUWEKWA MKUU WA KITUO CHA POLISI BADALA YA KUPIGWA MAWE.
Wajameni kama vipi tuingie mitaani tugome, wahawezi kutupiga virungu sisi wote, DK SLAA anahitaji nguvu yetu sisi TUKINYAMAZE yeye akianzisha ataonekana ataka kuleta vurugu tu bila sababu. :evil::evil::evil::evil:
Peoplesssssssssssssssssssssss Powerrrrrrrrrrrrr ......
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
octobeeeeriz
 
Capital

Capital

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
1,150
Likes
383
Points
180
Capital

Capital

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
1,150 383 180
:A S cry:Ina maana watu wengine mnataka tuendelee kuumia kwa miaka mingine mitano (5).:sad: Tukumbuke kwa jinsi hali ilivyo bungeni sasa CHADEMA tuna wabunge wachahe ina maana tukitaka kupitisha sheria ya kuweka TUME HURU YA UCHAGUZI kura za NDIO hazitatosha kwani tunazidiwa na CCM ambao wengi wao wataipinga. Hivyo hata 2015 au hata 2030 mambo yatakuwa yaleyale. hata sheria zingine zitakuwa ngumu kuweka. Mwenye nguvu kubwa ni RAIS kwa KATIBA ya sasa.
JAMANI TUNAIBIWA HAKI YETU NA TUNAKAA KAMA KONDOO. KWELI NDIO MAANA MAFISADI WANAONGEZEKA KILA KUKICHA TANZANIA. NI MAHALI AMBAPO MWIZI ANAIBA AKITOKA NJE ANAPIGIWA MAKOFI NA KUWEKWA MKUU WA KITUO CHA POLISI BADALA YA KUPIGWA MAWE.
Wajameni kama vipi tuingie mitaani tugome, wahawezi kutupiga virungu sisi wote, DK SLAA anahitaji nguvu yetu sisi TUKINYAMAZE yeye akianzisha ataonekana ataka kuleta vurugu tu bila sababu. :evil::evil::evil::evil:
Peoplesssssssssssssssssssssss Powerrrrrrrrrrrrr ......
Uko sahihi. Binafsi naona hawa CCM wanatuona mazezeta wa kutupwa, yaani wanapindisha kila kitu. Binafsi JK simtambui kama Rais na ninaweza kuwakikishia waTZ kuwa miaka mitano ijayo hali itakuwa ngumu isiyoweza kuelezeka kwa maneno.
CHADEMA itoe tamko na mapinduzi kama ya CHINA yaanze mara moja. China walifanya mapinduzi si kwa kutumia jeshi bali Peoples' Power!
Tunaomba mawazo wanaJF
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Uko sahihi. Binafsi naona hawa CCM wanatuona mazezeta wa kutupwa, yaani wanapindisha kila kitu. Binafsi JK simtambui kama Rais na ninaweza kuwakikishia waTZ kuwa miaka mitano ijayo hali itakuwa ngumu isiyoweza kuelezeka kwa maneno.
CHADEMA itoe tamko na mapinduzi kama ya CHINA yaanze mara moja. China walifanya mapinduzi si kwa kutumia jeshi bali Peoples' Power!
Tunaomba mawazo wanaJF
Mapinduzi sio lazma chadema itamke bali nguvu ya watu ndio inatamka automaticaly.
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,847
Likes
1,097
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,847 1,097 280
Ingependeza kama wapinzani wangepata angalau theluthi moja yaani wabunge 80; wangekuwa na uwezo wa kukwamisha miswaada isiyo na maslahi kwa Taifa. Kwa mwenendo wa matokeo, maamuzi yote yataendelea kutegemea chama tawala
 

Forum statistics

Threads 1,237,457
Members 475,533
Posts 29,289,325