Eti ni Ufisadi Training College


E

eedoh05

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
632
Points
225
E

eedoh05

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
632 225
UFISADI TRAINING COLLEGE
Chuo kinakutangazia nafasi za kozi zifuatazo kwa
mwaka wa masomo 2010-2015:-



  1. Wizi wa Kura
  2. Utumiaji wa Vyeti Feki ili Kuitwa Daktari
  3. Kulipa Mishahara Hewa
  4. Kuanzisha Makampuni Hewa
  5. Kuiba Misaada na Michango ya Waathirika
Chuo kinakupa nafasi ya Kwenda Field (Elimu kwa Vitendo) EPA, BOT, TRA,
na ukishamaliza kozi utaajiriwa RICHMOND au DOWANS.
CHUO kimetoa wahitimu wengi kama EL, Kara-magi, RA, AC, Chikwete, orodha
ni ndefu.
FOMUzinapatikana Ofisi zote za CCM, Ikulu, BOT na TRA.
WAHI sasa nafasi ni chache.
 
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
2,123
Points
1,250
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2012
2,123 1,250
UFISADI TRAINING COLLEGE
Chuo kinakutangazia nafasi za kozi zifuatazo kwa
mwaka wa masomo 2010-2015:-



  1. Wizi wa Kura
  2. Utumiaji wa Vyeti Feki ili Kuitwa Daktari
  3. Kulipa Mishahara Hewa
  4. Kuanzisha Makampuni Hewa
  5. Kuiba Misaada na Michango ya Waathirika
Chuo kinakupa nafasi ya Kwenda Field (Elimu kwa Vitendo) EPA, BOT, TRA,
na ukishamaliza kozi utaajiriwa RICHMOND au DOWANS.
CHUO kimetoa wahitimu wengi kama EL, Kara-magi, RA, AC, Chikwete, orodha
ni ndefu.
FOMUzinapatikana Ofisi zote za CCM, Ikulu, BOT na TRA.
WAHI sasa nafasi ni chache.
Huu ni Udhalilishaji mkuu, jipange
 

Forum statistics

Threads 1,285,555
Members 494,670
Posts 30,866,692
Top