Eti..Kwa nini iwe ni wanawake tu?!


Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,673
Likes
30
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,673 30 0
Nimekuwa nikifikiria hii dhana ambayo nimegundua ipo sana na kwa watu wengi kuwa inapotokea mwanamke au msichana akawa anamegwa sana mtaani kwao au maeneo anayoishi huonekana ni malaya, kicheche na majina kibao hupachikwa. Lakini inapotokea eneo hilo hilo kuna mwanaume au mvulana hodari wa kulamba mademu basi kwake ni tofauti huonekana kama ndio kidume cha mbegu na haonekani kama malaya kwa mitazamo ya watu. Hili limenikuta juzi tu nilikuwa safarini mkoani Iringa na pale nilipofikia mtaani kwetu nilikutana na kabinti kako vizuri sana kwa mtazamo wa nje na sikupoteza muda nikaanza operation mara moja lakini jamaa mmoja akaniambia mzee wewe hukai hapa sana huyo binti ni kicheche mbaya achana nae. Hali huwa tofauti kwa mwanaume akiwa mpenda mademu na hata mwanamke akijua jamaa anayemtokea ana sifa ya kumega sana mademu wengi nimegundua hujipeleka kiurahisi sana ingawa atakuwa akisononeka kuwa jamaa ana sifa ya ukoboaji sana.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
wanaume huwa HAWAZINI!........

HII STATEMENT HAIHITAJI MJADALA!labda wakabishane na biblia
 
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
2,581
Likes
50
Points
145
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2009
2,581 50 145
wanaume huwa HAWAZINI!........

HII STATEMENT HAIHITAJI MJADALA!labda wakabishane na biblia
......Eti wanaume hawaziniii.... na wakati nyie ndio waovu wakubwa, nyie ndio chanzo cha matatizo hapa duniani. Msingekuwa mnatongoza tuone kama huyo mwanamke atakuwa malaya!!
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
88
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 88 145
mama mimi nainukuu biblia!mtu mwenye dhambi ya kuzini ni mwanamke...na hukumu yake ni kupigwa mawe mpaka kufa
Biblia pia ina mapungufu katika hili ikiwa tu katika hesabu tunaambiwa walikuwapo watu 5000 na wanawake si inamaanisha wanawake si watu? ..... nina wasiwasi na mwandishi wake lazima alikuwa mwanaume ..........tena mwenye msimamo mkali:mad:
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
......Eti wanaume hawaziniii.... na wakati nyie ndio waovu wakubwa, nyie ndio chanzo cha matatizo hapa duniani. Msingekuwa mnatongoza tuone kama huyo mwanamke atakuwa malaya!!
.......and what if MSINGEKUWA MNAKUBALI?....
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
biblia pia ina mapungufu katika hili ikiwa tu katika hesabu tunaambiwa walikuwapo watu 5000 na wanawake si inamaanisha wanawake si watu? ..... Nina wasiwasi na mwandishi wake lazima alikuwa mwanaume ..........tena mwenye msimamo mkali:mad:
biblia ni kitabu kitakatifu cha mungu!.......
 
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
2,581
Likes
50
Points
145
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2009
2,581 50 145
.......and what if MSINGEKUWA MNAKUBALI?....
.......Unlike charges attract each other, hivyo sio mwanamke tu aonekane malaya. Hata mwanaume anayependa kutoa chini ni malaya vile vile.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
.......Unlike charges attract each other, hivyo sio mwanamke tu aonekane malaya. Hata mwanaume anayependa kutoa chini ni malaya vile vile.
it is ABOMINATION kumuita mwanaume malaya!biblia inalitambua HILO.KIIMANI MWENYE DHAMBI YA UZINZI NI MWANAMKE
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
WANAWAKE MNAITWA MALAYA KWASABABU mnakubali.....
mimi sijauliza jina kwamba wanaitwa nani nimeuliza mngechukua hatua gani wanaume kama wanawake wasingekuwa wanakubali
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,210
Likes
283
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,210 283 180
......Eti wanaume hawaziniii.... na wakati nyie ndio waovu wakubwa, nyie ndio chanzo cha matatizo hapa duniani. Msingekuwa mnatongoza tuone kama huyo mwanamke atakuwa malaya!!
kwani bustanini edeni nani alianza kudanganyika? na nani alikuwa wa kwanza kudanganya? shetani au adam? usituhukumu bure. tatizo ni ninyi kudanganyika kirahisi, hata mkiambiwa mtanunuliwa treni huwa mnakubali tu bila hata kutumia common sense!
 
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
2,581
Likes
50
Points
145
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2009
2,581 50 145
it is ABOMINATION kumuita mwanaume malaya!biblia inalitambua HILO.KIIMANI MWENYE DHAMBI YA UZINZI NI MWANAMKE
.....Hata mwanaume, imeandikwa ukimuangalia mwanamke na kumtamani tayari umezini. Hivyo nyie ndio manguli wa kuzini.
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
88
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 88 145
biblia ni kitabu kitakatifu cha mungu!.......
Ni kweli Geoff lakini mbona kina mapungufu kama hayo? Au ni akili zetu tu za kibinaadam? Eh MUNGU tusamehe kama tunakufuru!!
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
88
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 88 145
kwani bustanini edeni nani alianza kudanganyika? na nani alikuwa wa kwanza kudanganya? shetani au adam? usituhukumu bure. tatizo ni ninyi kudanganyika kirahisi, hata mkiambiwa mtanunuliwa treni huwa mnakubali tu bila hata kutumia common sense!
Umeandika kwa uchungu/hacra Lumbe but kumbuka kuwa hata Adam alidanganywa na Eva tena akaambiwa kabisa kuwa hili ni lile tunda tulilokatazwa na bado akakubali je hakuwa na common sense? au ilikuwa haijawekwa kichwani mwake bado?
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
wote ni malaya, wote ni vicheche sema wanaume wanapenda tu kupachika wenzao majina mala ,malaya,mala mlupo mala call box kila aina ya rubbish name
 
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
2,581
Likes
50
Points
145
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2009
2,581 50 145
kwani bustanini edeni nani alianza kudanganyika? na nani alikuwa wa kwanza kudanganya? shetani au adam? usituhukumu bure. tatizo ni ninyi kudanganyika kirahisi, hata mkiambiwa mtanunuliwa treni huwa mnakubali tu bila hata kutumia common sense!
........Basi ungejua wewe mwanaume ndio rahisi kudanganywa, anaweza kutoa kila kitu alichonacho akidanganywa na mwanamke. Kumbuka Samson jinsi alivyoingizwa mkenge na Dalia.
 

Forum statistics

Threads 1,215,470
Members 463,210
Posts 28,549,881