Eti kipimo cha usafi wa 'wakaka' ni singlet zao


kibavu

kibavu

Senior Member
Joined
Oct 15, 2008
Messages
136
Likes
8
Points
35
kibavu

kibavu

Senior Member
Joined Oct 15, 2008
136 8 35
Leo nilimpa lifti jirani yangu wa kike alikua anakwenda saluni, sasa wakati namshusha nikasikia mazungumzo ya wale kina dada waliokuwapo pale saluni. Mmoja kaja na hii “....ukitaka kujua kama mkaka na msafi mwangalie singlet aliyovaa...” kwakua sikua na sehemu ya yale mazungumzo na nilikua mwanaume pekee pale sikutaka kusema chochote nikawasha gari na kuondoka zangu. Wanajamvi, what is ypur take on this?
 
Catherine

Catherine

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
1,263
Likes
4
Points
0
Catherine

Catherine

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
1,263 4 0
+boxer. Lol
 
Ye Soya

Ye Soya

Senior Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
192
Likes
14
Points
35
Ye Soya

Ye Soya

Senior Member
Joined Nov 24, 2011
192 14 35
kama wakisema hicho ndio kigezo basi mm bf wangu anafeli maana mpaka naiogopaga kuigusa...ila upande wa boxer usipime anajitahidi...
 
Jallen

Jallen

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
503
Likes
75
Points
45
Jallen

Jallen

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
503 75 45
Hivyo vitu me sivaagi mara mbili
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,841
Likes
72
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,841 72 145
Mtu msafi muangalie nguo zake za ndani,maana utajua kuwa anajipenda hata kama nguo hizo zipo sehemu hazionekani hadharani, haijalishi mke au mume.
 
Triple G

Triple G

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
974
Likes
284
Points
80
Triple G

Triple G

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2011
974 284 80
hapana ni Boxer hapo ndo utajua..
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,993
Likes
6,401
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,993 6,401 280
singlet na boxer, haswa boxer
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,861
Likes
35,038
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,861 35,038 280
singlet na boxer, haswa boxer
Naona leo ni usafi day.

Ila mshkaji aminia. Tungejuaje kuwa ana gari? Hahahahah! Wife tununue la kwetu niwe nakupeleka nalo saluni tuoshe nyota bana.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,096
Likes
699
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,096 699 280
MIE sINGLET SIVAI, BOXER NAVAA ONCE HALAFU HAFUA MWENYEWE
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,619
Likes
1,139
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,619 1,139 280
sasa kwa wale hambao hatuvai singlet na boxer utajuaje....maaan mie napenda dushelele langu lipate freedom of movement...likiwa ndani ya boxer lipo restricted bana
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Tunashukuru tumejua kuwa nawe una gari na unatoaga lift.
 
S

solution

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2009
Messages
494
Likes
1
Points
35
S

solution

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2009
494 1 35
... huo nao ni mtizamo sio mbaya ....!!
 
F

focus ngajimala

Member
Joined
Jun 18, 2012
Messages
58
Likes
0
Points
0
Age
29
F

focus ngajimala

Member
Joined Jun 18, 2012
58 0 0
Umeishiwa vya kuandika so far nani amekuuliza kama gali ya nin?
 
karembo

karembo

Senior Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
129
Likes
2
Points
0
karembo

karembo

Senior Member
Joined Nov 2, 2012
129 2 0
sasa kwa wale hambao hatuvai <font color="blue">singlet</font> na boxer utajuaje....maaan mie napenda dushelele langu lipate freedom of movement...likiwa ndani ya boxer lipo restricted bana
Hahahaaaaa.....utakua una ka dushelele kadogo ndo mana hakahitaji boxer.
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Likes
4
Points
35
Age
26
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 4 35
sasa kwa wale hambao hatuvai singlet na boxer utajuaje....maaan mie napenda dushelele langu lipate freedom of movement...likiwa ndani ya boxer lipo restricted bana
nina wasiwasi na hiyo dushelele yako au ni kadogo ka wahindi
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,753
Likes
298
Points
180
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,753 298 180
Leo nilimpa lifti jirani yangu wa kike alikua anakwenda saluni, sasa wakati namshusha nikasikia mazungumzo ya wale kina dada waliokuwapo pale saluni. Mmoja kaja na hii "....ukitaka kujua kama mkaka na msafi mwangalie singlet aliyovaa..." kwakua sikua na sehemu ya yale mazungumzo na nilikua mwanaume pekee pale sikutaka kusema chochote nikawasha gari na kuondoka zangu. Wanajamvi, what is ypur take on this?
1. Hongera kwa kuwa na gari.
2.Hongera kwa kumpeleka jirani saloon.
3.Pole kwa wife maana jirani ndo analifaidi gari.
 
jb87

jb87

Senior Member
Joined
Nov 23, 2012
Messages
180
Likes
77
Points
45
Age
39
jb87

jb87

Senior Member
Joined Nov 23, 2012
180 77 45
usafi wa mwanaume ni viatu,ukitaka kujua mwanaume msafi anza kutazama viatu vyake,ukiona ni vichafu ujue huko ndani ndio hakufai kabisa
 
Mlasani

Mlasani

Senior Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
113
Likes
9
Points
35
Mlasani

Mlasani

Senior Member
Joined Nov 29, 2012
113 9 35
Mwanaume boxer, singlet na soksi!!!! kama vitu hivi ni visafi basi huyo ni msafi but ukiona soksi au kikwapa kinatema basi ujue kule ikulu ni nouma,................! jitahidini na usafi wazee.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,619
Likes
1,139
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,619 1,139 280
nina wasiwasi na hiyo dushelele yako au ni kadogo ka wahindi
wewe mie kadushelele changu kweli kadogo....zigo la nini mpaka mwanamke anakukimbia. wewe mie cha msingi nikiingia kwenye K napata raha basi sitaki tabu. ukubwa au udogo hau-dtermine utamu utaopata.
 

Forum statistics

Threads 1,215,009
Members 462,987
Posts 28,531,945