Eti hii text ina ubaya gani wakuu?

Eti hii text ina ubaya gani wakuu?

inasomeka hivi, '' Mambo totoo,siku hizi tunachuniana,i miss u though.
Inawezekana jamaa alishaweka alama hapa ila wameachana kiurafiki... Pia yawezekana ni watu na mautani yao ya secreto diamoo....
 
Hapo mshauri jamaako eidha awe kidume asikubali kuendeshwa au atafute mwanamke mwengine.Hivi unawezaje kukaa nyumba moja pika pakua na mtu usiyemuamini?,mambo ya kupekuliana simu ni wivu wa kishamba.Mi huyo ningekuwa mie angenyooka mbona au angesepa.Kwanza kesi ndogo hivyo ilitakiwa imalizikie nyumbani sio hata ya kushirikisha mtu.ndo tatizo la kuendekeza mwanamke,hao viumbe wanataka uende nao kiaskari.
 
Hiyo kweli lazima uhisi vibaya

Tatizo ni hili; kuanza ngono kabla ya ndoa. Mara nyingi unajenga kutoaminiana. Kiasi ya kwamba kama amefanya na yeye atashindwaje kufanya na wengine, nafikiri kwa huyo mwanaume kumwaini mke wake.
Wajenge kuaminiana, kumkubali kama alivyo, kuchunguza sana hakuzuii mtu ye yote. Zungumza na huyo dada kwamba kama amekubali na yeye basi yeye ndio wa maana kuliko wote. Na pia akumbuke kwamba alizoeana na watu hata kabla hawajawa pamoja. Huyo mwache aendelee kuangalia simu zake mwisho atachoka mwenyewe.
Ningekuwa na ushauri zaidi
 
Inasikitisha sana...

Huyo jamaa nae siyo... Kama anajua mwanamke wake alivyo na pressure za mapenzi kwa nini atumie wanawake wengine text kama hiyo...

Hata kama its a simple text or normal word.. But chamtu chake...


Cc: mahondaw
 
Heti akirudi kazini lazima simu yake ipekenyuliwe...khaaa!
 
Hello wakuu!
Kuna kesi nimeletewa na couple flani niisuruhishe, nimeshndwa hata nianzie wapi,anyway issue nzima iko hipi,

Kuna jamaa angu ana mchumba ake wanaish nae tayari ingawa hawajafunga ndoa, Sasa huyo mchumba wake ni wale wanawake wenye wivu uchwara na wasiojiamini,

Yaani kila jamaa akitoka kazini lazima simu yake ipekuliwe, Sasa juzi kati jamaa alimtumia text manzi flani ambae ni workmate wake na ujumbe ulikua mfupi tu,kosa alilolifanya ni kumuita yule manzi totoo,

Sasa mchumba wake ameinasa hiyo text na umezuka ugomvi mkubwa sana, Mchumba wa jamaa anaclaim eti huyo aliyeitwa totoo lazima atakua ni mchepuko wa jamaa,

Kwahiyo binti kajinunisha toka majuzi na hatimaye faili la hiyo kesi limetua mezani kwangu, Nimemhoji mshtakiwa kuhusiana na hyo kesi amesema ni kweli alimtumia huyo binti hyo text lakini hakua na nia mbaya.

So wakuu, Nasolve vipi hii ngoma?
Hahaha
 
Back
Top Bottom