ETI HII NYIMBO INAWAKERA WADADA VICHUNA


salaniatz

salaniatz

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2014
Messages
2,471
Likes
2,796
Points
280
Age
27
salaniatz

salaniatz

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2014
2,471 2,796 280
Artist: MWANA FA
Song: DUME SURUALI
Hudat hudat hii ni salam na ufahamu
Kama unauza mapenzi sio kwa binam
Hakuna haja ya kusubiri hii ni hukumu
Hakuna kitu utapata utangoja kama askari wa zamu
Dume suruali Dume kaptula
Shauri zako mradi sipati hasara
Usione utani me sihongi hata kwa ishara
Utaniambia nini mpaka unigeuze fala
Kwanza nasikia hongo zinaleta mkosi
Sentano yangu hugusi Hata ukiongea kidosi
Yabaki mapenzi tusileteane ujambazi
Hata upige sarakasi Utachonga Viazi
BAHILI KAMA NINI!!!!!!!!!
Ndio mnavyosema
Na ukiniomba kesho hunisikii tena
Kwani unauza nini dada
Hunitakii mema
Nihonge nanunua nini kwanini yani
Kuna kipi nisichokijua ina TV ndani
Usiulize ntakupa nini dada piga moyo konde
Viuno vingi kama mwali wa kimakonde
Usipende hela kama mfuko
Au fanya unavyofanya upate zako
Vishawishi vingi binti sema na moyo wako
Na ujifunze pesa zinauza utu wako
Tajiri mtata kama Salah
Zipo ila sitoi me ni balaa
Unapenda hela zangu nami nazipenda pia
Kila mtu abaki na zake bye baby tutaongea
MWANAUME WA HIVYO WA NINI SASA!!!!!!!!
Ndio mnavyosem
Na ukiniomba kesho hunisikii tena
Kwani unauza nini dada
Hunitakii mema
Aje aje ajeeee Me mtoto fulani ghali
Nihonge gari Ma swt swt baby
C u to day unipeleke part
Aje aje ajeee Njoo nikupe TBT
Sio kwa enzi ya Magufuli
Zali ilikuwa long siku hizi hakuna la mentali
Nikikuhonga na ukiniacha nitakujia usingizini
Naepusha shari matatizo yote ya nini
Hakuna kipya chini ya jua
Hata nisiyyafanya nishayasikia
Ningekuwa mhongaji ningeshafulia wangu
Mademu wangu wa zamani wote wangekuwa maadui zangu
MWANAUME HOVYO WEWE!!!!!
Ndio mnavyosema
Na ukiniomba kesho hunisikii tena
Kwani unauza nini dada
Hunitakii mema
Baki na hamu zako
Hata pantoni lina staff
 
C

ctc database

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2016
Messages
202
Likes
145
Points
60
C

ctc database

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2016
202 145 60
Artist: MWANA FA
Song: DUME SURUALI
Hudat hudat hii ni salam na ufahamu
Kama unauza mapenzi sio kwa binam
Hakuna haja ya kusubiri hii ni hukumu
Hakuna kitu utapata utangoja kama askari wa zamu
Dume suruali Dume kaptula
Shauri zako mradi sipati hasara
Usione utani me sihongi hata kwa ishara
Utaniambia nini mpaka unigeuze fala
Kwanza nasikia hongo zinaleta mkosi
Sentano yangu hugusi Hata ukiongea kidosi
Yabaki mapenzi tusileteane ujambazi
Hata upige sarakasi Utachonga Viazi
BAHILI KAMA NINI!!!!!!!!!
Ndio mnavyosema
Na ukiniomba kesho hunisikii tena
Kwani unauza nini dada
Hunitakii mema
Nihonge nanunua nini kwanini yani
Kuna kipi nisichokijua ina TV ndani
Usiulize ntakupa nini dada piga moyo konde
Viuno vingi kama mwali wa kimakonde
Usipende hela kama mfuko
Au fanya unavyofanya upate zako
Vishawishi vingi binti sema na moyo wako
Na ujifunze pesa zinauza utu wako
Tajiri mtata kama Salah
Zipo ila sitoi me ni balaa
Unapenda hela zangu nami nazipenda pia
Kila mtu abaki na zake bye baby tutaongea
MWANAUME WA HIVYO WA NINI SASA!!!!!!!!
Ndio mnavyosem
Na ukiniomba kesho hunisikii tena
Kwani unauza nini dada
Hunitakii mema
Aje aje ajeeee Me mtoto fulani ghali
Nihonge gari Ma swt swt baby
C u to day unipeleke part
Aje aje ajeee Njoo nikupe TBT
Sio kwa enzi ya Magufuli
Zali ilikuwa long siku hizi hakuna la mentali
Nikikuhonga na ukiniacha nitakujia usingizini
Naepusha shari matatizo yote ya nini
Hakuna kipya chini ya jua
Hata nisiyyafanya nishayasikia
Ningekuwa mhongaji ningeshafulia wangu
Mademu wangu wa zamani wote wangekuwa maadui zangu
MWANAUME HOVYO WEWE!!!!!
Ndio mnavyosema
Na ukiniomba kesho hunisikii tena
Kwani unauza nini dada
Hunitakii mema
Baki na hamu zako
Hata pantoni lina staff
Mwanaume hovyo wewe!!!!!!!!
 
T 1990 ELY

T 1990 ELY

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2014
Messages
4,997
Likes
4,330
Points
280
Age
29
T 1990 ELY

T 1990 ELY

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2014
4,997 4,330 280
Aiseee!!

Interesting
 
denoo49

denoo49

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
6,028
Likes
6,060
Points
280
denoo49

denoo49

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
6,028 6,060 280
Kaimba yote, ila hapo alipo sema.... "KWANI INA TV NDANI" ndio kafanya nianze kuuzikiliza huu wimbo. Poleni sana wahusika maana binadamu wanamaneo sana kuliko meno.
 

Forum statistics

Threads 1,273,280
Members 490,351
Posts 30,476,446