Ethiopian SGR the worst SGR experience ever.BBC news.9th september

babayao255

babayao255

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2019
Messages
2,010
Points
2,000
babayao255

babayao255

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2019
2,010 2,000
Hewa according to you.
Soma vizuri hyo comment..nli edit kitambo...Anyway..asanteni sana leo kw kukubali km sgr yenu ni hewa mpka sasa...so msijilinganishe na sisi..ngojeni mradi uishe
 
chongchung

chongchung

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2013
Messages
3,745
Points
2,000
chongchung

chongchung

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2013
3,745 2,000
Ya Tanzania ni mkopo from
Turkey
Standard Chartered Bank
Africa Development Bank
China

Hello from the other side
Morogoro to Dodoma ndio part of the finance ni mkopo, na sio kutoka Turkey wala AfDB wala China, Dar to Moro sio mkopo

Isaka to Kigali ndio AfDB watatoa mkopo
 
komora096

komora096

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2018
Messages
4,522
Points
2,000
komora096

komora096

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2018
4,522 2,000
Sasa mbna ulisema mradi haujakamilika...mbna hujielewi hv wewe..duh!!kwel ccm janga la taifa...

Miradi hewa ndio mnajigamba nayo...kamilisheni kwanza ndio mje muanze kutunisha misuli
Hewa according to you.
 
K

Kosugi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2019
Messages
1,111
Points
2,000
K

Kosugi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2019
1,111 2,000
Sasa mbna ulisema mradi haujakamilika...mbna hujielewi hv wewe..duh!!kwel ccm janga la taifa...

Miradi hewa ndio mnajigamba nayo...kamilisheni kwanza ndio mje muanze kutunisha misuli
We flying toilet za Kibera zimekuathiri.
Mrad hewa ni mradi ambao ulopangiwa kufanyika lakn haukufanyika km mrad wenu wa kilimo cha umwagiliaji.
Asa kwan wetu hautekelezeki???
Si unaona kaz inafanyika na mrad unaenda kwa kasi????
 
komora096

komora096

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2018
Messages
4,522
Points
2,000
komora096

komora096

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2018
4,522 2,000
Nimekwambia hv...kamalizeni ndio mregee..yani nynyi jamaa hamjielewi..mmapiga kelele na vitu vyenye hamjui vitaisha lini na wala vitakuaje...

Watamzania bana...jf sio kijiweini...
We flying toilet za Kibera zimekuathiri.
Mrad hewa ni mradi ambao ulopangiwa kufanyika lakn haukufanyika km mrad wenu wa kilimo cha umwagiliaji.
Asa kwan wetu hautekelezeki???
Si unaona kaz inafanyika na mrad unaenda kwa kasi????
 
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2017
Messages
3,069
Points
2,000
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2017
3,069 2,000
SGR is justa railway with a track gauge of 1,435 mm. The standard gauge is also called Stephenson gauge after George Stephenson, International gauge, UIC gauge, uniform gauge, normal gauge and European gauge in the European Union and Russia.

It does mean, by any means, the services provided by the train operator. Remember that.
Ahsante sana. Duh kumbe umechemsha supu ya vitabu ukainywa.
 
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2017
Messages
3,069
Points
2,000
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2017
3,069 2,000
Tanzania shall always be below Kenya. Na si kwa ubaya.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
65,980
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
65,980 2,000
Wakati wenzetu walifikia zaidi ya 200kmh mwa ka 1966 na bullet train na hivi wengine wapo kwenye zaidi ya 400kmh, Maglev Train. Sisi bado tunabishana nani zaidi wakati hata hizo train hatuziundi sisi.

Tunawategemea hao hao ambao kwa sasa wanakwenda zaidi ya 400kmh huku kwetu wana "dump" hizo teknolojia za miaka 60 nyuma.

Acheni kubishana kijinga.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
65,980
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
65,980 2,000
Wakati wenzetu walifikia zaidi ya 200kmh mwaka 1966 na bullet train, na hivi wengine wapo kwenye zaidi ya 400kmh, Maglev Train, sisi bado tunabishana nani zaidi wakati hata hizo train hatuziundi sisi.

Tunawategemea hao ambao kwa sasa wanakwenda zaidi ya 400kmh huku kweti wana "dump" hizo teknolojia za miaka 60 nyuma.

Acheni kubishana kijinga. You are all losers.
 
KENPAULITE

KENPAULITE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
1,438
Points
2,000
KENPAULITE

KENPAULITE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
1,438 2,000
Wakati wenzetu walifikia zaidi ya 200kmh mwaka 1966 na bullet train, na hivi wengine wapo kwenye zaidi ya 400kmh, Maglev Train, sisi bado tunabishana nani zaidi wakati hata hizo train hatuziundi sisi.

Tunawategemea hao ambao kwa sasa wanakwenda zaidi ya 400kmh huku kweti wana "dump" hizo teknolojia za miaka 60 nyuma.

Acheni kubishana kijinga. You are all losers.
I believe in progressive growth Faiza, hao wenzetu also passed a few stages kufikia hapo kwa technology ya 400km/h saii wanaelekea kwenye Magnetic levitation trains
 
kilam

kilam

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
1,755
Points
2,000
kilam

kilam

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
1,755 2,000
I believe in progressive growth Faiza, hao wenzetu also passed a few stages kufikia hapo kwa technology ya 400km/h saii wanaelekea kwenye Magnetic levitation trains
Shida ya sisi ni kwamba tunafanyiwa, hatufanyi wenyewe.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
65,980
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
65,980 2,000
I believe in progressive growth Faiza, hao wenzetu also passed a few stages kufikia hapo kwa technology ya 400km/h saii wanaelekea kwenye Magnetic levitation trains
Sasa sisi tume "progress" nini? Kuna train tuliyounda wenyewe?

Ukweli tuna "degression" siyo "progression".

Tunajivunia vitu ambavyo walivyyoviunda tukiwakasirisha hata parts hatutopata?

Ni upuuzi tu kubishana hapa kwa mambo ambayo binafsi hatuyawezi.
 
KENPAULITE

KENPAULITE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
1,438
Points
2,000
KENPAULITE

KENPAULITE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
1,438 2,000
Sasa sisi tume "progress" nini? Kuna train tuliyounda wenyewe?

Ukweli tuna "degression" siyo "progression".

Tunajivunia vitu ambavyo walivyyoviunda tukiwakasirisha hata parts hatutopata?

Ni upuuzi tu kubishana hapa kwa mambo ambayo binafsi hatuyawezi.
Kweli, but if they built for us the same level they are, do you think we will manage it well, especially if the one that was built a century ago, after some time nikama ilitushinda
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
65,980
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
65,980 2,000
Kweli, but if they built for us the same level they are, do you think we will manage it well, especially if the one that was built a century ago, after some time nikama ilitushinda
Kwanini faida inayotokana na hizi railways isifunguliwe kituo cha "research" kwa "engineers" wetu ili miaka ijayo tuunde zetu wenyewe?

Tunakaa tunabishana tu kwa teknolojia ya wengine.
 
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2017
Messages
3,069
Points
2,000
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2017
3,069 2,000
Wakati wenzetu walifikia zaidi ya 200kmh mwaka 1966 na bullet train, na hivi wengine wapo kwenye zaidi ya 400kmh, Maglev Train, sisi bado tunabishana nani zaidi wakati hata hizo train hatuziundi sisi.

Tunawategemea hao ambao kwa sasa wanakwenda zaidi ya 400kmh huku kweti wana "dump" hizo teknolojia za miaka 60 nyuma.

Acheni kubishana kijinga. You are all losers.
Including yourself
 

Forum statistics

Threads 1,336,633
Members 512,670
Posts 32,545,997
Top