Estomih mala wa cdm arusha -umeshemsha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Estomih mala wa cdm arusha -umeshemsha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mfamaji, Jul 22, 2011.

  1. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,383
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Wakuu nilimwona huyu jamaa TBC akijitetea na kukataa kujiuzulu unaibu Meya wa Arusha nikashangaa kweli kweli. Maswali hakaja mengi mengi kihivi.

    1. Hivi huo udiwani si aliupata kwa sababu alipitishwa na chama chake?
    2.Hivi kamati kuu ya chama ikitoa maamuzi kama ilivyofanya CDM , namna ya kupingana na uamuzi huo ni kujipeleka TBC?
    3. Hivi kama hawezi kutii maamuzi ya Kamati kuu leo , atamtii nani?
    4. Kama hakupokea rushwa , kwa nini anakataa kujiuzulu wadhifa huo wa kupewa na Magamba?
    5. Hivi Mala na wenzake wamebariki upuuzi wa CCM wa kuwapeleka Viongozi wakuu wa CDM mahakamani kwa kisingizio cha maandamano?
    6. Hivi Mala anajua maana halisi ya udiwani au ndio wale wale wasiojua Chain of commands kama akina Ngeleja ?

    Namshangaa Malla wa CDM arusha.

    Naunga mkono hoja ya CDM . They should step down because the party did not authorise the so called MUAFAKA. Period
     
  2. l

    lebadudumizi Senior Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana Mallah hana tatizo mwenye matatizo ni Lema.
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Mimi nadhani ifike wakati CHADEMA watueleze ukweli kwasababu wao wanadai viongozi taifa walikuwa wanajua kila kitu kilichokuwa kinaendelea na hasa Dr slaa ndiyo alietoa mapendekezo kuwa 1. Uchaguzi ufanyike upya 2. kugawana madaraka yaani mmoja meya mwingine naibu na mmoja aongoze kamati hii na mwingine aongoze kamati nyingine...ndiyo maana madiwa wana shangaa kuambiwa wamechukua rushwa wakati baraka zote zilitoka juu... maoni yangu kama CHADEMA taifa walikuwa wanajua kilicho kuwa kikiendelea basi watekeleze madai ya madiwani lakini kama hawakuwa na taarifa basi wawa ngoe kabisa...kingine nilicho kinusa ni bifu la mala na Lema kuwa Mala anataka kugombea ubunge kutipia CHADEMA mwaka 2015 hivyo kutokuwatumikia wana-Arusha inamwondoa kwenye kinyanganyiro hicho....hivyo hapa ni wazi taamaa za madaraka zina wasumbua...wananchi wanaulizwa mitaani tangu muingine mmefanyanini, hivyo wanajikuta hawana jibu....
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    kwa lipi mkuu...hebu tuweke wazi
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,953
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Alaaaa kumbe haya ni maandalizi ya mwaka 2015 kwa Malla kugombea ubunge sio! Nimekupata CrashWise!
     
  6. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Malla hana lolote ameingiza chama kwenye migogoro Arusha maoni yangu atoswe na wale vibaraka wake wachache hata 50 sidhani Kama wanafika.
     
  7. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Koma ukomae nani kakwambia Malla diwani wetu hana lolote? Huyu ni mzee wa heshima na hana papara na hata akitoswa CDM bado atakuwa diwani wetu si kupitia Mgamba bali hat NCCR au CUF. Sisi tunamtaka kwa sababu ni mkweli na ni mtu asiyependa poroja za uongo kama mtangulizi wake Lawrence Hedi wa Magamba.

    Suala la kutaka kugombea ubunge Arusha mjini najua patachimbika kwani Lema hatakubali na kwamba nakiri Malla hana support kubwa namna hiyo kama Lema.
     
  8. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Mimi aliniacha hoi ni pale alipotoa mfano wa mimba ya mwanafunzi yaani yeye apewe mimba na CCM aisingizie Chadema wapi na wapi.
     
  9. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hahahaha!
    Hii tutaiona tu mwisho wake.
     
  10. mjanja

    mjanja Member

    #10
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nooooo noooooooooo hajachemsha to be honest some time u like the smaa politician u have to investgate before knowing the truth, i tkink he is right just wait u willl see what hapening, cdm some time their using mabavu hasa kwa top leider
     
  11. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,847
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    haiingii akilini eti slaa na lema waliujua huu muafaka halafu baadae wanakataa,.no,hawa madiwani wamehongwa tu sababu ndio mchezo wa magamba,na tunaposema rushwa,haimaanishi pesa tu,hata vyeo walivyopokea bila baraka za viongozi wa juu ni rushwa,..narrow minded councilors wamekomaa eti waprove rushwa waliopokea,wanasahau kuwa hivyo vyeo ndio rushwa yenyewe....
     
  12. The Kop

    The Kop JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 200
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    kwa ufupi hawa madiwani wamekalia kuti kavu, huwezi kubishana na maamuzi ya CC ambayo ni chombo cha juu kabisa cha maamuzi, hiki kiburi sijui wanakitoa wapi
     
Loading...