Ester Bulaya ameolewa?


jsenyinah

jsenyinah

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
249
Likes
328
Points
80
jsenyinah

jsenyinah

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
249 328 80
Jamani, hivi Ester Bulaya kaolewa?

Mme wake ni nan, yupo wapi na ana kazi gani?

Na watoto je?

Najaribu kufikiria kwa sauti.
 
mbishi.d

mbishi.d

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2015
Messages
574
Likes
579
Points
180
mbishi.d

mbishi.d

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2015
574 579 180
ndio nani huyo? halafu ni vizuri ungeweka na picha
 
falcon mombasa

falcon mombasa

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2015
Messages
8,636
Likes
6,330
Points
280
falcon mombasa

falcon mombasa

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2015
8,636 6,330 280
nimemuelewa mtoa post.
fursaaaaaaaa
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
8,348
Likes
16,429
Points
280
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
8,348 16,429 280
Wewe mmeo yupo wapi?
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
19,480
Likes
33,849
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
19,480 33,849 280
Mume wa Ester Bulaya anaitwa DCP Gustavus Babile Afisa wa ngazi za juu wa Jeshi la Polisi Makao Makuu ambae pia ni Mkuu wa Kitengo cha Interpol Nchini Ila kwa Muda sasa wametengana na Kila mmoja anaendelea na Jukumu la Ujenzi wa Taifa kwa kadri alivyoruzukiwa na Mola!
 
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
15,842
Likes
5,771
Points
280
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
15,842 5,771 280
Ngoja nipite kimya kimya
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
19,480
Likes
33,849
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
19,480 33,849 280
Hivi Bulaya, Umi Mwalimu na Mdee wameshaolewa?

Maana naona navutiwa nao kwelikweli.
Utaweza kuishi na watu wa fani Yao ? Maana Wanasiasa ni waongo wa Muda wote na hata ikitokea akiwa anaongea peke yake huwa wanajiongopea na kujipa Matumaini hewa!
 
T

tanzanite miner

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2016
Messages
257
Likes
165
Points
60
Age
49
T

tanzanite miner

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2016
257 165 60
Mleta mada nae atuambie kama kaolewa au kuoa.
Watu wana angalia vitu ambavyo sio radical..
Kaolewa au hajaolewa itakusaidia nini
 
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
9,197
Likes
4,848
Points
280
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
9,197 4,848 280
Kama napata haki yangu ya msingi nitavumilia tu mkuu.

Utaweza kuishi na watu wa fani Yao ? Maana Wanasiasa ni waongo wa Muda wote na hata ikitokea akiwa anaongea peke yake huwa wanajiongopea na kujipa Matumaini hewa!
 
smileagain

smileagain

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2015
Messages
559
Likes
520
Points
180
smileagain

smileagain

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2015
559 520 180
Mume wa Ester Bulaya anaitwa DCP Gustavus Babile Afisa wa ngazi za juu wa Jeshi la Polisi Makao Makuu ambae pia ni Mkuu wa Kitengo cha Interpol Nchini Ila kwa Muda sasa wametengana na Kila mmoja anaendelea na Jukumu la Ujenzi wa Taifa kwa kadri alivyoruzukiwa na Mola!
Duh....kwa hiyo familia/ndoa imebomoka kwaajili ya taifa hili,sio kwa uzalendo huo
 

Forum statistics

Threads 1,272,642
Members 490,095
Posts 30,455,814