Equivalent hoii mwaka huu


Y

Yuda

Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
6
Likes
0
Points
0
Y

Yuda

Member
Joined Sep 20, 2011
6 0 0
Baada ya serikali kukaaa na wanayoita bodi ya mikopo ya wanafunzi wa elimu ya juu wameamua kuwatosa vijana wenye sifa linganishi kupata mikopo kwa kutoa sababu ambazo hazina mpango wowote, kwani hawa vijana hawana haki ya kupata mikopo? Enzi za mungai, msolla na maghembe hawakuliona hili suala? Mpaka leo hii kwenye uongozi wa kawambwa ndio wameliona hili? Hii sisi haitufai wanafunzi kabisa. Bora watafute njia nyingine, wameamka tu nakusema kuwa mwaka huu mikopo haitatolewa kwa watu equivalent kwa nini?
 
Mkillindy

Mkillindy

Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
37
Likes
0
Points
0
Mkillindy

Mkillindy

Member
Joined Sep 14, 2011
37 0 0
Baada ya serikali kukaaa na wanayoita bodi ya mikopo ya wanafunzi wa elimu ya juu wameamua kuwatosa vijana wenye sifa linganishi kupata mikopo kwa kutoa sababu ambazo hazina mpango wowote, kwani hawa vijana hawana haki ya kupata mikopo? Enzi za mungai, msolla na maghembe hawakuliona hili suala? Mpaka leo hii kwenye uongozi wa kawambwa ndio wameliona hili? Hii sisi haitufai wanafunzi kabisa. Bora watafute njia nyingine, wameamka tu nakusema kuwa mwaka huu mikopo haitatolewa kwa watu equivalent kwa nini?





Yaaap, ila una uhakika na huu usemi? Kama ni kweli wameyasema hayo ni bora wadogo zetu waliopata selection ya kwenda vyuoni wasiende, na hivyo vyuo kama DIT, MIST, ATC na chuo cha maji wavigeuze nyumba za N H .Huo ni ushauri wangu tuu.



For more reply to me via a.rashid@jigambe.com au visit www.jigambe.com
 
Y

Yuda

Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
6
Likes
0
Points
0
Y

Yuda

Member
Joined Sep 20, 2011
6 0 0
Kijana uhakika upo, wewe jaribu kuuliza kwa waombaji ambao wameomba mwaka huu hicho kitu kipo. Ndo wameanza kuwaumiza vijana wetu.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Hawa Equivalent wanapaswa kusomeshwa na halmashauri zao. Kuna fungu linatengwa kila mwaka kwa ajili hiyo. Hongera bodi.
 
joseeY

joseeY

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
110
Likes
0
Points
33
joseeY

joseeY

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
110 0 33
Hawa Equivalent wanapaswa kusomeshwa na halmashauri zao. Kuna fungu linatengwa kila mwaka kwa ajili hiyo. Hongera bodi.
No research, no right to speak! Una uhakika gani kuwa fungu linalotengwa na halmashauri kwa ajili ya kuwaendeleza watumishi wao linatosha kuwasomesha wale wote wenye vigezo? Na wale walio katika sekta binafsi watasomeshwa na nani?
Keep on mind that hata wao wana haki ya kupata mkopo only if kama wamekidhi vigezo, imagine ingekuwa imemtokea mdogo wako ama nduguyo yeyote, how would you feel it.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
kuna mtu humu anajiita mzee nimeshafanya utafiti naona anataka kutujazia server tu kwa mambo anayoyafanya.
sijui anamatatizo gani..
 
joseeY

joseeY

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
110
Likes
0
Points
33
joseeY

joseeY

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
110 0 33
kuna mtu humu anajiita mzee nimeshafanya utafiti naona anataka kutujazia server tu kwa mambo anayoyafanya.
sijui anamatatizo gani..
Thats you are talking kaka, tell him
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
kuna mtu humu anajiita mzee nimeshafanya utafiti naona anataka kutujazia server tu kwa mambo anayoyafanya.
sijui anamatatizo gani..
wewe unaona ana matatizo gani?
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
No research, no right to speak! Una uhakika gani kuwa fungu linalotengwa na halmashauri kwa ajili ya kuwaendeleza watumishi wao linatosha kuwasomesha wale wote wenye vigezo? Na wale walio katika sekta binafsi watasomeshwa na nani?
Keep on mind that hata wao wana haki ya kupata mkopo only if kama wamekidhi vigezo, imagine ingekuwa imemtokea mdogo wako ama nduguyo yeyote, how would you feel it.
kwani ni lazma kuwasomesha wote walio na vigezo at once.
Bodi lazma ihusike zaidi na wale direct japo nao wapate elimu. Fatilia bajeti za halmashauri kuna fungu la kuwaendeleza watumishi ila wanazila.
 
Blessingme

Blessingme

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
250
Likes
14
Points
35
Age
32
Blessingme

Blessingme

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
250 14 35
Hawa Equivalent wanapaswa kusomeshwa na halmashauri zao. Kuna fungu linatengwa kila mwaka kwa ajili hiyo. Hongera bodi.
we kweli kibabu hukupaswa kuwa huku kacheze na wajukuu coz humu huwezi changia
 
B

Bukijo

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2010
Messages
206
Likes
55
Points
45
B

Bukijo

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2010
206 55 45
Thats you are talking kaka, tell him
Hivi hakuna namna ya wakuwa-disable mambumbu kama hawa?! Mzee umezeeka vibaya kamalizie siku zako za kuishi kwa amani make michango yako ni kichefuchefu tu humu ndani,unanikwaza kila siku nikisoma upuuzi wako!?!!!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Hivi hakuna namna ya wakuwa-disable mambumbu kama hawa?! Mzee umezeeka vibaya kamalizie siku zako za kuishi kwa amani make michango yako ni kichefuchefu tu humu ndani,unanikwaza kila siku nikisoma upuuzi wako!?!!!
thanx.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Ni kwanini bodi tangia mwanzo wasiseme kuwa equivalent hatuta wakonsida ili wasiombe kabisa maana waliwapotezea muda na garama. Kweli ccm mnalea ujinga
 
2my

2my

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2010
Messages
289
Likes
0
Points
0
2my

2my

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2010
289 0 0
Ni kwanini bodi tangia mwanzo wasiseme kuwa equivalent hatuta wakonsida ili wasiombe kabisa maana waliwapotezea muda na garama. Kweli ccm mnalea ujinga[/QUOTE

Ndo naposhangaa kwanini wasingetoa hizo taarifa mapema?
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
Hawa Equivalent wanapaswa kusomeshwa na halmashauri zao. Kuna fungu linatengwa kila mwaka kwa ajili hiyo. Hongera bodi.
mzee vp?mbona icho kitu sijawahi kukisikia?
Au kipo halmashauri gani hapa Tanzania wengine hatujawahi kukisikia.
Hata ivo,kwanini equivalent wananyanyaswa ivo?mara mwaka huu hampati mikopo,mara hatutoi mkopo kama huna cheti cha kumaliza ili mradi wanawasumbua tu.
 
IHOLOMELA

IHOLOMELA

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,722
Likes
1,407
Points
280
IHOLOMELA

IHOLOMELA

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,722 1,407 280
Hivi hakuna namna ya wakuwa-disable mambumbu kama hawa?! Mzee umezeeka vibaya kamalizie siku zako za kuishi kwa amani make michango yako ni kichefuchefu tu humu ndani,unanikwaza kila siku nikisoma upuuzi wako!?!!!
bora ajivue gamba tu.!
 
IHOLOMELA

IHOLOMELA

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,722
Likes
1,407
Points
280
IHOLOMELA

IHOLOMELA

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,722 1,407 280
kwani ni lazma kuwasomesha wote walio na vigezo at once.
Bodi lazma ihusike zaidi na wale direct japo nao wapate elimu. Fatilia bajeti za halmashauri kuna fungu la kuwaendeleza watumishi ila wanazila.
kwa mara ya kwanza toka nijiunge nakutukana mshnz sana ww. Sie hatuna haki? Shukuru umezaliwa juzi ndio maana unaropokwa na ujinga, enzi zetu vyuo vilikuwa viwili tu tungeenda kusoma wapi? Huu ndio wakati wetu kumalizia elimu baada ya vyuo kuwa vingi na tunayo haki ya kupewa mkopo
 
Inanambo

Inanambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,951
Likes
1,220
Points
280
Inanambo

Inanambo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,951 1,220 280
Kwani nyie hamtazeeka? Jana la njano hucheka jani kavu? Wazee wanashukuru mungu kwa kuwafikisha uzeeni.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
mzee vp?mbona icho kitu sijawahi kukisikia?
Au kipo halmashauri gani hapa Tanzania wengine hatujawahi kukisikia.
Hata ivo,kwanini equivalent wananyanyaswa ivo?mara mwaka huu hampati mikopo,mara hatutoi mkopo kama huna cheti cha kumaliza ili mradi wanawasumbua tu.
jaribu kufatilia then utanipa feedback.
 

Forum statistics

Threads 1,236,765
Members 475,220
Posts 29,267,975