Ukiwa na moyo mwepesi ndio utafanya hvyo. Mimi sijawahi kuacha mtu, naachwa tu kila mara tena wakati mwingine naachwa na watu ninaowapenda sana, sijawahi kuwaza kuwablock wala kufuta namba zao. Ni marafiki zangu mitandaoni, naona mambo yao ila moyo wangu ulishazoea. Mmoja tu juzi baada ya kuniacha kwa muda kama wa mwaka mmoja ndio ameniblock kabisa. Aliniacha akijua labda nitamtafta tena au namna gani maana alikua anajua nampenda, ameshangaa mwaka mzima wala sijawahi kumtext wala kumpigia..
Ukiwa na moyo mwepesi mapenzi yatakupa shida. Nilishajicondition kukubali kuachwa, na actually mwanaume hutakiwi hata siku moja kuacha mwanamke, subiri akuache yeye. Binafsi sijawahi kuacha mwanamke.