Enyi UKAWA, ni nani aliyewaroga?

Enyi UKAWA, ni nani aliyewaroga?

wewe kweli ni mpambavuuu, ameshaona kura inapeleka chumbani kwa Nape.... Kura inapigwa public na ni siri, mi najua shinyangakwetu anampa amgufuri sema tu unajitoa ufahamu.
 
KATIKA ufunguzi wa Kampeni za CCM,tarehe 23_August 2015, viwanja vya Jangwani jijini, ile ISHARA KUBWA YA KIFO CHA CCM IMETIMIA.

Katika ufunguzi huo ambao kwa namna isiyo ya kawaida watoto wote wa awamu za CCM walikutana, tukianza na Makongoro anawakilisha awamu ya kwanza (badala ya marehemu baba yake Mwl Nyerere), kisha alikuwepo Mwinyi mwakilishi Wa awamu ya pili lakini pia alikuwepo Mkapa Wa awamu ya Tatu na Jk anayemalizia. CCM Nzimanzima ilitimia na wasimamizi Wa awamu zake zote.

IPO ISHARA moja tumeiishi tukiiamini kwenye maisha ya binaadam kwamba ikitokea ndani ya mwaka mmoja kwa watoto wa familia moja kwa pamoja mkakutana nyumbani kumwona mzazi, basi mjue mzee wenu huyo mwaka huo lazima aitwe na Mola.

Maisha yangu yote nimekuwa nikichunguza na kuchambua ISHARA HII. Nilicho gundua ni kweli. Kila MTU ukimuuliza mzazi wake alivyo fariki atakujibu "ah Tena Bahati tu nilikwenda msabahi kabla hajafa" Hii ni ISHARA ambayo haikwepeki, utakuta automatic mnakutana kumwona mzee wenu na soon anarudisha tarakimu zake.

Hata safari zenyewe za kumwona Mzee wenu huwa za ajabu au kushtukiza au inatokea tu kijisababu kinakufanya at that time uwe home.

Mfano mzuri ni Mkapa, hakuwa na mpango kabisa Wa kuhudhuria ufunguzi Wa kampeni. Walitaka wamweke kwenye timu ya kampeni akakataa. Mwenyezi Mungu akaona ili aiangushe CCM lazima kanuni za ishara zitimie, akatengeneza Tukio, waziri wake mkuu, yule mpinzani Wa Lowassa, aliyesema CCM wakimpitisha lowassa atazunguka nchi nzima kumpinga, Mwenyezi Mungu akaanza nae, akamfungua macho Sumaye, akaona ukweli kwamba sababu zote walizompaka matope Lowassa si za kweli, na kwa kasi ya ajabu akakunja kona na kuingia ukawa.

Baada ya tukio hilo likamchimbua Mkapa, akafura na kuvamia jangwani akimpitia na Mwinyi kwa staili ya kuongeza nguvu kumbe ni Mpango Wa Mungu aiangushe CCM.

Mfano Mwingine ni Makongoro. Makongoro ambaye yuko against na familia yake na jamaa za Nyumba ya babake yeye peke yake ndiye anayejihusisha na CCM ili ale. Mapigo mawili yaani lile la kutupwa nje kabisa kwenye utia nia Wa urais ndani ya CCM na lile la kuondolewa na kutupwa tena hata kwenye Ubunge KAWE vingetosha kumuathiri na kuketi kando na CCM na kuungana na fimilia yake.

Lakini Mwenyezi Mungu bado akamtaka ili atimize ishara siku ya Leo, akamfanya achaguliwe kwenye timu ya kampeni tena kamati ya hela na kuahidiwa ubunge kwenye nafasi kumi za prezda. Kwa matofali hayo jamaa akabakia chamani hadi Leo alipo fanyika nguzo muhimu kutimiza ishara ya kifo.

The Very same to CCM, WATOTO WOTE WA CCM WA AWAMU ZOTE NNE KWA MPIGO WAMEKUTANA KWA MZEE WAO CCM. Wanadhani wamekwenda kwa tukio, au kutia nguvu, au kufanya kampeni kumbe wameitwa maksudi na nguvu ambazo hata wao hawawezi kuzicontrol ili protokali za elimination cycle zitimie na zimetimia.

Hii ni kanuni kubwa sana ya nguvu za maisha. Hakuna linalo weza kufanyika kuokoa CCM baada ya ishara Hii kutimia.

Mtaona ishara zaidi kuanzia Leo, CCM itaanza na kuzidi kudhoofu. Wataanza kutukanana na kusalitiana wenyewe kwa wenyewe. Mtaona na kuamini kwamba ISHARA HII HAIKOSEI.
Ni wajinga tu ambao huenda vitani bila kusoma majira na nyakati za ishara. Zamani wafalme wenye akili wakitaka kwenda vitani walingojea ishara kwanza kutoka kwa nabii. Hakuna mwenye akili aliye thubutu kwenda vitani pasipo subira ya ishara kutoka kwa nabii.

Manabii walikuwa na namna yao ya kusoma ishara za Mwenyezi Mungu. Nabii akiona ishara flani ndipo anamstua mfalme aende vitani na asipoona ishara anamwambia live mfalme kwamba ishara hajaona amavipi aende vitani tu hivyo hivyo kwa risk zake. Na kila mfalme aliyediriki kwenda vitani kwa ubabe wake au ujuzi wake Wa vita au kiburi cha wingi Wa jeshi lake alinyukwa vibaya na kufia vitani. Wadau wa mambo ya dini wanajua sana mambo hizi.

Wafalme wenye akili, hatakama wana jeshi na nguvu kiasi gani, hawawezi kuthubutu kwenda vitani pasipo Ishara. Mamburura, wapuuzi na wajinga ndio huenda kichwakichwa wakafyekwa.

Ushindi Wa chochote huasisiwa na Mwenyezi Mungu, Na Mungu akisha panga kitu chake zipo ishara zitaonekana tu.

Mimi si shabiki wala mfuasi Wa CCM, ni mfuasi Wa mabadiliko. Lakini asilani siandiki haya kwa mvuto wa utashi Wa mapenzi yangu kwenye mabadiliko lakini ni devine fact ambazo ziko hivyo wala sio utashi wangu kuzibadili.

Asilimia zaidi ya 82 ya watanzania wanataka mabadiliko. Lakini nikawa najiuliza bado CCM Inaweza kung'ang'ania kubakia madarakani ama kimabavu, wizi au matumizi mabaya ya vyombo vya Dola. Hivyo mbali na wananchi kutaka mabadiliko lakini CCM wanaweza kudiriki kumwaga maelfu ya Damu ili wabakie madarakani. Hofu Hii nilikuwa Nayo na nadhani watu wengi walikuwa na hofu kama Hii. Lakini baada ya Ishara Hii, CCM haipo. Hakuna umwagaji damu wala nini. CCM HAIPO TENA. MABADILIKO HAYA KUNA MKONO WA MWENYEZI MUNGU. NANI ANAYE WEZA KUSHINDANA NA Mungu?!
 
Hao wachafu wa escrow na epa si bado mnao na bado mmewapitisha kugombea ubunge mzungumzia Richmond Richmond sasa fuatilien ya escrow na epa yakae sawa ndio muongee sera
 
Hivi CCM mnajisikia raha gani kuwa "WASHAURI" wa UKAWA kuhusu Kampeni zao? Ni uhuruma, kutojitambua, kiherehere,kimbelembele, au nini hasa? Mbona UKAWA haina habari na nyie?
 
Kwa namna nisiyoitarajia leo nmekumbuka ule mstari wa biblia unaosema “Enyi Wagalatia ni nani aliyewaroga???? Nikawafananisha Wagalatia na UKAWA kwa kweli. Maana Wagalatia walihasi imani yao kwa kutenda na kuyageukia yale ambayo walikuwa wanayakemea mwanzoni na kuyafanya kuwa ndio mtindo wa maisha yao. Hii haina tofauti sana na kilichotokea UKAWA kwani walilaani sana kuhusu ufisadi na walikuwa wanasubiria kwa hamu kuwa CCM wamteue Edward Lowassa{ mtu ambaye viongozi wote wa UKAWA walimshutumu na kumtangaza kuwa ni fisadi} kama mgombea wao wa nafasi ya uraisi. Lakini leo hii bila aibu wanamnadii tena hadharani na kumtetea haswaaaa kwa kila kitu anachokifanya. Mmmhhh kweli UKAWA mmehasi imani yenu ya kuwachukia mafisadi na hakika nashindwa kuelewa ni nani aliyewaroga kiasi hicho. Inakuwaje uchafu wa mtu ukasafishika kirahisi hvyo; au ule ubaya wake mliokuwa mnausema ukageuka kuwa wema ghafla??? Nadhani Tanzania inahitaji viongozi wenye msimamo pia kuongozwa na vyama vyenye misimamo. Zaidi ya yote inahitaji viongozi na chama ambacho kitaweza kuchukua maamuzi magumu kwa maslahi ya wananchi. Wengi walidhani kuwa Mh.Kikwete atamteue EL kwa sababu ya urafiki wao; lakini nampongeza Mh.Kikwete kwa kutambua kuwa maslahi ya nchi ni ya muhimu zaidi kuliko mahusiano ya kirafiki. Eti leo kwenye mitandao ya kijamii bila hata haya mnapost picha yenye maneno eti shujaa amezaliwa leo……leo mnamuita shujaa wakati siku za nyuma mlimtangaza kama fisadi aliyekubuhu. Hakika mnahitaji kujichunguza ni wapi mlipokosea ili mpate kuirudia imani yenu.


Hii ni hoja mfu! So outdated!!! Unapotezea watu muda tu na kujaza server. Wanawake wengine bwana, unakuwa kama hujaolewa.
 
Kwao wanadhihirisha wazi methali ya baniani mbaya kiatu chake dawa ni mihemuko toka dr.akinadi sera na ilani itayoleta hayo mabadiliko wanayo yapigia kelele chanzo ziara za katibu mkuu ccm hawakumuona .ccm walijipanga na wanarudi ccm ilivyoasisiwa
 
Hii ni hoja mfu! So outdated!!! Unapotezea watu muda tu na kujaza server. Wanawake wengine bwana, unakuwa kama hujaolewa.

acha uf*l* ww kuolewa na siasa zinausiana nn?Usitake kutia watu vidole ebo.
 
AMA KWELI CCM MMEISHIWA SERA,we endelea tu na uzushi na kubwabwaja halafu tutakutana october 25.
Bora kubwabwaja ukweli kuliko nyie msioweza hata kusema lolote la maana. Bila aibu eti mgombea wenu anaimbisha alselema badala ya kuwaambia kina mama mbinu za kujiinua kiuchumi kama alivyowahaidi. Aisee mnazingua tena si kidogo.
 
Kwa namna nisiyoitarajia leo nmekumbuka ule mstari wa biblia unaosema “Enyi Wagalatia ni nani aliyewaroga???? Nikawafananisha Wagalatia na UKAWA kwa kweli. Maana Wagalatia walihasi imani yao kwa kutenda na kuyageukia yale ambayo walikuwa wanayakemea mwanzoni na kuyafanya kuwa ndio mtindo wa maisha yao. Hii haina tofauti sana na kilichotokea UKAWA kwani walilaani sana kuhusu ufisadi na walikuwa wanasubiria kwa hamu kuwa CCM wamteue Edward Lowassa{ mtu ambaye viongozi wote wa UKAWA walimshutumu na kumtangaza kuwa ni fisadi} kama mgombea wao wa nafasi ya uraisi. Lakini leo hii bila aibu wanamnadii tena hadharani na kumtetea haswaaaa kwa kila kitu anachokifanya. Mmmhhh kweli UKAWA mmehasi imani yenu ya kuwachukia mafisadi na hakika nashindwa kuelewa ni nani aliyewaroga kiasi hicho. Inakuwaje uchafu wa mtu ukasafishika kirahisi hvyo; au ule ubaya wake mliokuwa mnausema ukageuka kuwa wema ghafla??? Nadhani Tanzania inahitaji viongozi wenye msimamo pia kuongozwa na vyama vyenye misimamo. Zaidi ya yote inahitaji viongozi na chama ambacho kitaweza kuchukua maamuzi magumu kwa maslahi ya wananchi. Wengi walidhani kuwa Mh.Kikwete atamteue EL kwa sababu ya urafiki wao; lakini nampongeza Mh.Kikwete kwa kutambua kuwa maslahi ya nchi ni ya muhimu zaidi kuliko mahusiano ya kirafiki. Eti leo kwenye mitandao ya kijamii bila hata haya mnapost picha yenye maneno eti shujaa amezaliwa leo……leo mnamuita shujaa wakati siku za nyuma mlimtangaza kama fisadi aliyekubuhu. Hakika mnahitaji kujichunguza ni wapi mlipokosea ili mpate kuirudia imani yenu.

Mkuu unazungumzia vitu viwii tofauti, mambo ya imani na siasa ni vitu viwili tofauti kabisa.....ongeza ufahamu....pili kama huya EL ni fisadi papa Kwa nini hamumpeleki mahakamani???Amewaruhusu kabisa kama una ushahidi mpelekeni??? Mbona hamumpeleki mnaishia kubwabwaja tu???? Kwa kushindwa kumpeleka EL mahakamani inadhihirisha tuhuma zote ni za uwongo na hazina uthibitisho, ni kupakana matope tu...otherwise mahakama ziko wazi kesho wahi mahakamani ufungue kesi......
 
Kwa namna nisiyoitarajia leo nmekumbuka ule mstari wa biblia unaosema “Enyi Wagalatia ni nani aliyewaroga???? Nikawafananisha Wagalatia na UKAWA kwa kweli. Maana Wagalatia walihasi imani yao kwa kutenda na kuyageukia yale ambayo walikuwa wanayakemea mwanzoni na kuyafanya kuwa ndio mtindo wa maisha yao. Hii haina tofauti sana na kilichotokea UKAWA kwani walilaani sana kuhusu ufisadi na walikuwa wanasubiria kwa hamu kuwa CCM wamteue Edward Lowassa{ mtu ambaye viongozi wote wa UKAWA walimshutumu na kumtangaza kuwa ni fisadi} kama mgombea wao wa nafasi ya uraisi. Lakini leo hii bila aibu wanamnadii tena hadharani na kumtetea haswaaaa kwa kila kitu anachokifanya. Mmmhhh kweli UKAWA mmehasi imani yenu ya kuwachukia mafisadi na hakika nashindwa kuelewa ni nani aliyewaroga kiasi hicho. Inakuwaje uchafu wa mtu ukasafishika kirahisi hvyo; au ule ubaya wake mliokuwa mnausema ukageuka kuwa wema ghafla??? Nadhani Tanzania inahitaji viongozi wenye msimamo pia kuongozwa na vyama vyenye misimamo. Zaidi ya yote inahitaji viongozi na chama ambacho kitaweza kuchukua maamuzi magumu kwa maslahi ya wananchi. Wengi walidhani kuwa Mh.Kikwete atamteue EL kwa sababu ya urafiki wao; lakini nampongeza Mh.Kikwete kwa kutambua kuwa maslahi ya nchi ni ya muhimu zaidi kuliko mahusiano ya kirafiki. Eti leo kwenye mitandao ya kijamii bila hata haya mnapost picha yenye maneno eti shujaa amezaliwa leo……leo mnamuita shujaa wakati siku za nyuma mlimtangaza kama fisadi aliyekubuhu. Hakika mnahitaji kujichunguza ni wapi mlipokosea ili mpate kuirudia imani yenu.

Acha kutumia mistari ya biblia kunyume na hali halisi. Embu jaribu kutoka tz uende angola madagaska nigeria na uvuke mpaka urope asia. Alafu uniambie je miaka hamsini tanzania tupo ale pale dollar wakati wa uhuru ilikuwa na thamani ya shilingi 7 ya tz sasa ni 2000 na zaidi hayo ndo maendeleo haya elimu ni kubahtisha yani mtua anamaliza chuo anasubiri kuajiriwa kwasababu amejengwa ivo hana kipajichochote sasa ukiona tuna amia ukawa uje nikama wakati yesu akipita kaktkati ya makusanyo ya watu na zakayo akauliza ni nani mnayemfuata wakamwambia yesu nakwasababu alikua mfupi alipanda juu ya mti!!! Umelelewa sasa. Amka that ccm shit is getting old!
 
siasa sio uwongo, siasa sio ulaghai bali siasa ni sera. kwa hiyo chadema kuwa waongo kwa kusema fisadi sio fisadi hiyo sio siasa ni utapeli na ulaghai.


Tatizo lako huelewi siasa sio dini,huku hakuna adui wala rafiki wa kudumu.Angalia marekani waliteketeza Japan na Ujerumani 1945,leo ni marafiki wakubwa.Siasa ni dynamic sio static.
 
Mkuu unazungumzia vitu viwii tofauti, mambo ya imani na siasa ni vitu viwili tofauti kabisa.....ongeza ufahamu....pili kama huya EL ni fisadi papa Kwa nini hamumpeleki mahakamani???Amewaruhusu kabisa kama una ushahidi mpelekeni??? Mbona hamumpeleki mnaishia kubwabwaja tu???? Kwa kushindwa kumpeleka EL mahakamani inadhihirisha tuhuma zote ni za uwongo na hazina uthibitisho, ni kupakana matope tu...otherwise mahakama ziko wazi kesho wahi mahakamani ufungue kesi......


Nadhani umesahau kuwa waliyemtuhumu EL ni fisadi ni CHADEMA!. Chadema walituaminisha kuwa LOWASA ni fisadi na ndiye muhusika mkuu wa RICHMOND, walizunguka nchi nzima kutuaminisha hivyo!
Kama leo hii wanatuambia LOWASA ni msafi na anafaa kuwa rais, je tuwaeleweje CHADEMA, wanafanya siasa za UNAFIKI? UONGO UONGO?? KUPANDIKIZA CHUKI? ULAFI WA MADARAKA?.....?????!!

ccm imechoka ila tunahitaji upinzani ulio imara kiitikadi na sera sio kuhubiri UONGO, akiwa kwenu msafi akiwa kwa mwenzenu fisadi..!!!!
 
Kwa namna nisiyoitarajia leo nmekumbuka ule mstari wa biblia unaosema “Enyi Wagalatia ni nani aliyewaroga???? Nikawafananisha Wagalatia na UKAWA kwa kweli. Maana Wagalatia walihasi imani yao kwa kutenda na kuyageukia yale ambayo walikuwa wanayakemea mwanzoni na kuyafanya kuwa ndio mtindo wa maisha yao. Hii haina tofauti sana na kilichotokea UKAWA kwani walilaani sana kuhusu ufisadi na walikuwa wanasubiria kwa hamu kuwa CCM wamteue Edward Lowassa{ mtu ambaye viongozi wote wa UKAWA walimshutumu na kumtangaza kuwa ni fisadi} kama mgombea wao wa nafasi ya uraisi. Lakini leo hii bila aibu wanamnadii tena hadharani na kumtetea haswaaaa kwa kila kitu anachokifanya. Mmmhhh kweli UKAWA mmehasi imani yenu ya kuwachukia mafisadi na hakika nashindwa kuelewa ni nani aliyewaroga kiasi hicho. Inakuwaje uchafu wa mtu ukasafishika kirahisi hvyo; au ule ubaya wake mliokuwa mnausema ukageuka kuwa wema ghafla??? Nadhani Tanzania inahitaji viongozi wenye msimamo pia kuongozwa na vyama vyenye misimamo. Zaidi ya yote inahitaji viongozi na chama ambacho kitaweza kuchukua maamuzi magumu kwa maslahi ya wananchi. Wengi walidhani kuwa Mh.Kikwete atamteue EL kwa sababu ya urafiki wao; lakini nampongeza Mh.Kikwete kwa kutambua kuwa maslahi ya nchi ni ya muhimu zaidi kuliko mahusiano ya kirafiki. Eti leo kwenye mitandao ya kijamii bila hata haya mnapost picha yenye maneno eti shujaa amezaliwa leo……leo mnamuita shujaa wakati siku za nyuma mlimtangaza kama fisadi aliyekubuhu. Hakika mnahitaji kujichunguza ni wapi mlipokosea ili mpate kuirudia imani yenu.

UKAWA hawajarogwa, ila itakua walienda kwa mganga ili waroge, lakini wamekosea masharti, matokeo yake watayaona Oct 25
 
Back
Top Bottom