Enyi mbayuwayu. Mimi ndio mwajiri wenu: Jk | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enyi mbayuwayu. Mimi ndio mwajiri wenu: Jk

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mfamaji, Oct 5, 2010.

  1. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,383
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Siku ile ailita wafanyakazi Mbayuwayu na kusema " Mimi ndio mwajiri wenu.Atakayegoma nitamfukuza kazi" Nasi Oct 31 twendeni TUKAMFUKUZE KAZI

    Alisahau kuwa sisi ndio waajiri wake.
     
  2. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,350
    Likes Received: 5,093
    Trophy Points: 280
    hatuwezi jua labda walimu wa Songea wanadanganyika
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,742
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Watakuwa mbayuwayu hao wakikubali
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 4,015
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    "wanafki wazandiki hawana lolote wana lao jambo" aliwaambia wafanyakazi maneno hayo pia
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,418
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kama yeye ndo mwajiri,
    sasa anafanya nini ktk safari yake ya nchi nzima?
     
  6. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 774
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    "Hata mkigoma miaka minane mfululizo, hicho kima mnachotaka hamkipati ng'o" alisema.
     
  7. A

    August JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 4,195
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    na virungu juu, hivyo tutakuja kujadiliana wengine mkiwa na manundu
     
  8. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mfamaji hii niipenda, jeuri yote ya jk kwishaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  9. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kwa siku nyingi sana sijawahi kusoma maneno machache lakini yenye ujumbe mzito na unaoeleweka kwa kila mmoja wetu. Hongera sana
     
  10. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,848
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    ''chukua zako na changanya za kwake''..............!!!taaabu kwelikweli mwaka huu
     
  11. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuone nani mwajiri sasa! Ni mtu kula jeuri yake
     
  12. O

    Obama08 Senior Member

    #12
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    This is a BIG EVER message, so clear, true, inauma sana JK akiisoma n his blind followers, to the point i.e short, through this message i can say your Genius Mfamaji, yaaaaaaani wacha tu, you touch my heart, spirit, body etc, safiiiiiiiiiiiii
     
Loading...