mathsjery
JF-Expert Member
- Sep 26, 2015
- 2,287
- 1,855
Nilitaka kupiga picha pale kariakoo na camera yangu niipendayo.
Kama mjuavyo hizi dslr ni kubwa ukilinganisha na simu, sometime naweza ficha simu kwa namna fulani ili nipige picha sehemu bila watu kujua pamoja na kuwa sehemu hizo hazina warning juu ya maswala hayo.
Ishu ni kwamba wabongo wengi huwa ni wakorofi sijui why?
Niliwahi kupigwa mkono wangu na maza muuza mwichi pale singida stand nikiwa kwenye basi nachungulia wakati napiga picha maeneo hayo, kidogo nidondoshe camera yaani nilisikia kama navunjika mkono nahisi alijua nampiga yeye.
Sasa nataka kupiga picha hapo kkoo, muda wowote, je nitafichaje camera wakati nataka nipige mizunguko ya watu pale.
Mnipe tips naanzaje nisije vunjiwa camera 😀😀.
Kama mjuavyo hizi dslr ni kubwa ukilinganisha na simu, sometime naweza ficha simu kwa namna fulani ili nipige picha sehemu bila watu kujua pamoja na kuwa sehemu hizo hazina warning juu ya maswala hayo.
Ishu ni kwamba wabongo wengi huwa ni wakorofi sijui why?
Niliwahi kupigwa mkono wangu na maza muuza mwichi pale singida stand nikiwa kwenye basi nachungulia wakati napiga picha maeneo hayo, kidogo nidondoshe camera yaani nilisikia kama navunjika mkono nahisi alijua nampiga yeye.
Sasa nataka kupiga picha hapo kkoo, muda wowote, je nitafichaje camera wakati nataka nipige mizunguko ya watu pale.
Mnipe tips naanzaje nisije vunjiwa camera 😀😀.